Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lukuvi amuombe radhi Mbunge wa CHADEMA Iringa-mjini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by jnuswe, Jun 20, 2011.

  1. j

    jnuswe JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Siku ya Ijumaa waliokuwa wakifuatilia Kikao cha Bunge kinachoendelea Dodoma, Mbunge wa CHADEMA Mh. Msigwa wakati wa kuchangia aliishauri serikali kupunguza matumizi ikiwemo kupunguza misafara ya Waziri isiwe mikubwa sana.Alisema alichokiona ilinga kuwa msafara wa Waziri Mkuu unakuwa na Magari zaidi ya 50, Baada ya kusema hilo alishambuliwa vibaya sana haswa na Wabunge wa CCM, yeye Lukuvi akasema msigwa ni muongo sana huku akikejeli kuwa hafai kuwa mchiungaji, na wengine wakisema waongo hawataingia ufalme wa MunguKejeli na dharau za kila aina zilitolewa siku hizo zikimlenga Mtumishi wa Mungu Mh. Msigwa.Nimeshangaa leo Mbunge wa Nkenge Mh. Assumpter akisema nawashangaa wengine wakilalamika kuwa msafara wa Waziri Mkuu unakuwa mkubwa sana, akasema sisi kwetu alikuja na Magari zaidi ya 50 na siku hiyo ilikuwa ni heshima kubwa sana kwa Waziri wetu mkuu tumpendaye, ni haki yake bwana.Itakuwa ni ungwana kama Mh. Lukuvi atamuomba msamaha Mh. Msigwa kwa maneno mabaya aliyomrushia siku ile ,pia wabunge wengine wamuombe msamaha Mh. Msigwa isije ikageuka wao ndo wasiuone ufalme wa Mungu kwa kumnena vibaya mtumishi wa Mungu, aliyoyasema leo Mbunge wa Nkenge yanadhibitisha kuwa Mh. Msigwa alikuwa sahihi.
     
  2. I

    Ismaily JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu kwanza LUKUVI ni fisadi wa elimu kile kitabu cha mafisadi wa elimu jina lake limo,jimbo la la ISIMA hakuna hata barabara moja nzuri hata kipande cha rami hakuna,maskini wamejaa wakutupa,huyu muheshimiwa anamatatizo ya akili.
     
  3. j

    jnuswe JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Njia ya mnafiki ni fupi, leo wameumbuka
     
  4. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,094
    Likes Received: 3,642
    Trophy Points: 280
    tunapaswa kumdharau lukuvi, anadhani kufoka, kukejeli, au kubeza kunamsaidia kuokoa haiba ya pinda iliyopotea mbele ya jamii ya watanzania na Mungu Muumba. Ana roho mbaya sura yake inadhihirisha. hatutamwamini tena hata akituambia baiskeli ina magurudumu mawili.
     
  5. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Lukuvi hana ustaarabu hata kidogo?
     
  6. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #6
    Jun 20, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,234
    Likes Received: 1,405
    Trophy Points: 280
    Nilishasema mtoto wa kinyalu wa Mzee Vangimembe ni kihiyo! Mwalimu wa UPE, ana akili ya kuvukia barabara na ya kutambua kuwa hii ni mboga na huu ni ugali tu!!!!!!!!

    Mchungaji wangu msamehe huyo kijana anayemiliki majini badala ya akili!!
     
  7. F

    FJM JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kama Mbunge wa CCM anathibitisha kuwa ni kweli Waziri mkuu anatembea na msafara wa magari 50, Lukuvi anauliza nini?

    Nchi imekuwa inaongozwa kwa mazoea, na hata wabunge wengi wamefanya Dodoma sehemu ya posho, sasa chadema wanaonesha kwa vitendo ni kitu gani wanatikiwa kufanya, wao wanahamaki! Si mliomba kura wenyewe, jibuni mapigo. Na hao vimbelembele wanaonekana kutetea hoja zisizo na maslahi kwa taifa wajue 2015 tutapiga rewind ya nguvu. haponi mtu.
     
  8. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,009
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Kama anatetea watu wanaotokwa na mapovu sijui yeye anayetokwa na ute ute atakuja tetewa na nani? sasa anatafuta umaarufu wa sifa za kijinga!
     
  9. M

    Mohamed Ngwasu JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2011
    Joined: May 11, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ccm wanjipiga ngwala
     
  10. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #10
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Magari 50 Eeh!!!! yote ya nini?
     
Loading...