Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lukuvi amelidanganya bunge

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nyangasese, Jul 19, 2012.

  1. n

    nyangasese Senior Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ametoa taarifa isiyo sahihi kwa niaba ya serikali kwa kusema kuwa meli iliyozama inaitwa "seagul".Nina wasi wasi wasi na umakini wa serikali juu ya suala hili.
     
  2. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Si Lukuvi jamani, mwacheni.
     
  3. unknown animal

    unknown animal JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    unajua mbinu hafifu za ufanyaji wa kazi zetu ndo zinasababisha yote haya,so cmshangai muheshimiwa
     
  4. Supervisor

    Supervisor JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Utashangaa sana mwaka huu. Meli yenyewe haikuwa na Ofisi unategemea atasema nini na yeye kasema kama anavyosikia. LIWALO NA LIWE
     
  5. F

    FJM JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Tangu jana saa saba mchana hadi leo hii saa tatu asubuhi, bado waziri wa nchi hana hata jina kamili la meli iliyozama? Hicho wanachosema wanafuatilia ni kitu gani?
     
  6. MD24

    MD24 JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 747
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Namchukia sana huyo kiazi, anachofanya bungeni hakieleweki, kazi kuomba miongozo...
     
  7. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Standard Seven
     
  8. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Hivi Tanzania kwa miaka ya hivi karibuni ina viongozi? Ama kila raia anajiongoza anavyotaka.
    Call your enemy what you are, and always tell the exact opposite of the truth.
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    ndo maana tutakwenda jimboni kwake m4c mpaka 2015 tumng'oe
     
  10. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Serikali mnayotegemea ifanye mambo yake kwa umakini ndio hii ya m.k.were au? Mwenzenu nilishajichokea kushangaa, siku hizi kauli zote za serikali hii bora serikali huwa nazifanyia uhakiki kabla sijachukua msimamo binafsi!
     
  11. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wewe una kariri au? kwani hiyo meli ni ya kampuni gani?
     
  12. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #12
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Magwanda wote lazima wawachukie Lukuvi na Mwigullu, hakika ni koboko yao. Wamezoea wakisema kitu wananyamaziwa, sasa hizi njemba 2 zinajua udhaifu wa Magwanda ile mbaya.

    :flypig:
     
  13. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #13
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hata mkimpeleka Drogba hamuezi kumng'oa Lukuvi.
     
  14. Kesho Uanzia Leo

    Kesho Uanzia Leo Member

    #14
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hajui lolote kamezeshwa
     
  15. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #15
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    @nyangasese, ebu tupe ukweli, hii meli inaitwaje? Maana hata katika magazeti ya leo kila moja linataja jina lake!
     
  16. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #16
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Aisee........basi CCM ina vifaa
     
  17. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #17
    Jul 19, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Huyu jamaa kila jambo anaufafanuzi wake na hata ikibidi kudanganya ili kuonekana serikali iko safi.
    Ni mnafiki ananikera sana
     
  18. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #18
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Swala liko mahakamani haliruhusiwe kujadiliwa... Washwahili wanasema liwalo na liwe...
     
  19. Ikwanja

    Ikwanja JF-Expert Member

    #19
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,679
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    huyo anchojivunia ni ulozi
     
  20. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #20
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Haaa haaaa huyu si ndio wale wapambe wake wanamuita Smart Boy? haaaa haaa kumbe hana u smart wowote?
     
Loading...