Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lukuvi aandaliwa kuanzisha rafu chafu za kisiasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Henry Kilewo, Mar 9, 2010.

  1. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #1
    Mar 9, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 886
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    kutokana na taarifa zilzo toka tume ya uchaguzi na nyaraka zake kutumwa kwenye vyama vya siasa nchini kuhusu ushiriki wa vyama vya siasa kwenye daftari la kudumu la wapiga kura ambalo dar ni 22 march mpaka 27 ikisema ya kuwa vyama vya siasa ni wadau wanapaswa kushiriki kuhamasisha jamii kwenda kujiandikisha, imekuwa ndivyo sivyo kwa mkuu wa moa huu wa dar kuanza upuuzi na kupuuza maagizo yatume kwa kukutana na chama kimoja cha ccm na maafisa watakao tumika kuandikisha wakazi bila kuita vyama vyote vya siasa kama ambavyo tumeiliagiza, tanzania bila kuin'goa cchatufiki kwa rafu zake wanazo cheza, watanzania tuchukueni hatua ccm basiiii wakoloni weusi mungu walaani ccm ibariki tanzania bila ccm
     
  2. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #2
    Mar 9, 2010
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Hivi Lukuvi kafanya hivyo kama mkuu wa mkoa au ana cheo fulani ndani ya CCM? Huu ni udhaifu mkubwa kwenye sysytem,kama tungefuata nidhamu za kidemokrasia basi huyu mkulu angestahili adhabu kama kafanya hivyo kweli
     
  3. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #3
    Mar 9, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 886
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    kafanya kama mkuu wa mkoa kisheria anpaswa kuitisha vyama vyot vya siasa, ila amekiuka kwa kutetea maslahi ya ccm kwakuwa alikuwa anatambua ya kuwa vyama vya siasa vikiwepo kwenye kikao hicho havitakubali upuuzi
     
  4. d

    dady2007 Member

    #4
    Mar 9, 2010
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha utoto, kuna watu wenye kufikiriri vyema humu, hoja yako sawa lakini usiwe na weak conclussion
     
  5. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #5
    Mar 9, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 886
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    kwa wenye upeo mfupi wa kufikiri kama wewe, msiyo taka kuumiza kichwa
     
  6. mnyikungu

    mnyikungu JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2010
    Joined: Jul 26, 2009
    Messages: 1,232
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    labda kapewa maagizo na wakuu afanye hinyo? maana yeye binafsi sidhani kama anauwezo huo, kama ni kweli basi hizo ni njama kama ni njama basi si peke yake njuma kuna wengine.
     
Loading...