Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Luku, Tanesco, Luku!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Officer2009, Jun 3, 2012.

  1. Officer2009

    Officer2009 JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 526
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Jamani, tangu jana saa kumi jioni nilinunua luku token kupitia m-pesa na pesa ikakatwa. Sikupata token ila ujumbe toka kwa wakala wa Tanesco kuwa nitapata token baada ya muda mfupi. Cha ajabu ni kuwa hadi hivi sasa sijapata token. Nimeshajaribu kupiga customer care vodacom, wao wanasema tatizo liko Tanesco. Nimejaribu kununua luku kupitia NMB na Tigo ila zote zimegoma. Nimeenda hadi Marangu kujaribu kununua kupitia mashine ya Selcom, ila bado ni negative. Mbona Tanesco wanatutesa sisi wateja wao? Kama walijua hawajajipanga mbona wali introduce this bloody cumbersome luku service?
     
  2. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    wapo weekend mkuu,utaipta kesho,ishantokea mara moja hivi niliipata jumatatu,epuka kununua weekend mkuu...
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,088
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Hii ndio tanzania!
     
  4. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,595
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Kaka pole..nafikiri tatizo liko Tanesco coz hata mimi nimejaribu tangu jana noana hamna service.. So Tanesco they should work on it..
     
  5. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Daah, home nimeacha meter inasoma unit 1, nimerelax huku ofisini nikijua nitanunua muda wowote kwa m-pesa au tigo-pesa, kumbe kuna tatizo? Na jinsi lifriji langu linavyokula umeme, bila shaka hiyo unit moja imeshakwisha
     
  6. cement

    cement JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 586
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamani me nimeshachoka maana hali mbaya kwa kweli Tanesco wamechemsha!nimenunua Voda nimejibiwa kuna tatizo la Kiufundi luku tafadhari jaribu tena baadae ss shida hii inatupata c. Wateja wenu maana yake nn!
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    Tanesco ni janga la kimataifa.
     
  8. aye

    aye JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,779
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    toka jana hamna luku wala nini sio tanesco vendors,mpesa tigopesa maxmalipo wala selcom. Temporary out of service sjui kunani taanesco huko
     
  9. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #9
    Jun 3, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mi ni siku ya nne tangu ninunu luku kwa njia ya mpesa. Wamekula pesa lakini hakuna majibu kutoka tanesco. Kwa nini hawaweki wazi matatizo yao kwa wateja. **** u badra masoud, **** u tanesco, **** u all staffs.
     
  10. Officer2009

    Officer2009 JF-Expert Member

    #10
    Jun 4, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 526
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    MkimbizwaMbio, ndo kusema na mimi nisahau pesa iliyokatwa kwenye m-pesa?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Officer2009

    Officer2009 JF-Expert Member

    #11
    Jun 4, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 526
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    MkimbizwaMbio, ndo kusema na mimi nisahau pesa iliyokatwa kwenye m-pesa? Tufanyeje ili pesa zetu zirudi?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...