Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Luku kwa Airtel Money ina tatizo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mubii, Apr 14, 2012.

  1. M

    Mubii Senior Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 146
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nimenunua luku kwa airtel money lakini sijapata umeme kwa kupata ujumbe mara nyingi wa sms kwamba service haipo kwa sasa na nijaribu tena baadae. Cha ajabu hela wamekata.
     
  2. M

    Mubii Senior Member

    #2
    Apr 15, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 146
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Baada ya kuwasliana na Airtel customer care nimefahamu kwamba hela yangu ilirejeshwa jana hiyo hiyo lakini baadae bila kuwa notified. Leo nimenunua kama kawaida na kupata units zangu. Nawashukuru Tanesco/Airtel kwa kupata ufumbuzi.
     
  3. Rohombaya

    Rohombaya JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 5,882
    Likes Received: 1,225
    Trophy Points: 280
    Tigo ndio imekufa zamani sana....
     
Loading...