Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Luku bidhaa adimu

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Ami, Jul 11, 2010.

  1. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwa upande mmoja uvumbuzi wa umeme kwa kujaza namba-LUKU inaonekana ni ukombozi kwa shirika kama Tanesco ambalo kwa mfumo wa mita za kukopesha limeshaingia hasara ya mabilioni ya shilingi.Hata hivyo kwa kuangalia mambo yanavyokwenda hii huduma baadae itakuwa kero kwa wateja wa umeme.
    Sijui kabla ya Tanzania ni nchi gani zilikwishatumia huduma hii,na pamoja nayo ni akina nani wanaotumia Luku.
    Hii leo kwa mfano mitambo ya LUKU kama kwamba imezimwa kabisa.Watu wenye shida mbali mbali za umeme wamekuwa wakizunguka mijini na majijini kama vile watu wanavyosaka maji siku za ukame.Wamefadhaika wanapigiana simu kila mji kutaraji huko ndiko uliko,lakini wapi!..Wengine wanasema leo watakosa kuangalia fainali ya kombe la dunia,wengine wanasema samaki wao wa biashara wako hatarini kuoza na huku umeme ukiwaka nyumba za jirani na wao wenyewe fedha za kununulia wanazo mifukoni,hawana haja ya kuwakopa Tanesco.
    Sasa jee LUKU ni ukombozi au imekuwa kero?.
     
  2. T

    Taso JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2010
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    What...?
     
  3. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Pamoja na uwepo wa hizi mita kwa zaidi ya miaka 10 sasa bado hawa jamaa wame-stuck palepale, hawasongi mbele.
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sometimes I wonder..who mess with the pipe which gives u oxygen for his own survival?? Only in bongo hakuna watu wanaojali. Ndo maana hata wateja wema mwishoe wanajiunganishia umeme kinyemela kuepa pathetic-non-performing bureaucratic system.
     
  5. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Tanzania kuna maajabu ya aina yake.

    biashara ya malipo ya cash haitakiwi kufa, inatakiwa kuwa ndio mtaji wa kupanulia biashara nyengine.

    inaonyesha viongozi wa tanesco wamechoka.
     
Loading...