Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Luis Suarez akataa kupeana mkono na Patrice Evra

Discussion in 'Sports' started by Zlatanmasoud, Feb 11, 2012.

  1. Z

    Zlatanmasoud Member

    #1
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa mjinga kweli. Evra kampa mkono ili yaishe lakini li suarez limekataa. Shame
     
  2. Z

    Zlatanmasoud Member

    #2
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Updates from Old trafford Man Utd 2 liverpool 0. Rooney kaweka kimiani yote. DAKIKA YA 47 NA 49
     
  3. Kayoka

    Kayoka JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,307
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkono una umuhimu gani!? Mbona hata Lio naye kakataa kumpa mkono SUAREZ.!?
     
  4. T

    The Priest JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    liver wamerusha
     
  5. Z

    Zlatanmasoud Member

    #5
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Updates Man utd 2 liver 1 SUAREZ DK 80
     
  6. Rock City

    Rock City JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,271
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ana kaubaguzi damuni mwake, sitomsahau toka S.Africa huyu jamaa
     
  7. Z

    Zlatanmasoud Member

    #7
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Full Time Man UTd 2 Liverpool 1. Utd top of the table.
     
  8. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #8
    Feb 11, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ila ya south, ilinikela sana, na haya ya sasa ndio anazidi tuwaudhi wengi tu
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    nayule anithi wenu evra alivyomfwata kumchokoza s amkuona eeehh nyani kweli aoni kundule
     
  10. t

    taranda Member

    #10
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa ni muuaji ana sura flani ivi..ovyo sana suares. Evra kafanya vizuri kushangilia ushindi mbele ya suarez! Mparaguay muuaji
     
  11. Z

    Zlatanmasoud Member

    #11
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha jazba. Evra alikua anashangilia na mashabiki. Coincidentally suarez na yy alikua anapita. Najua umekasirika na kipigo
     
  12. Z

    Zlatanmasoud Member

    #12
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli, nchini Uholanzi anajulikana kama The Cannibal of ajax, alimtafuna mchezaji wa timu pinzani. Mshenzi sana. Kaikosesha Ghana na Africa nafasi hivihivi
     
  13. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #13
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    hapana mpwa kipigo ni matokeo ila wotee nimeona ni watoto kweliii na huu ****** fa wanatakiwa kuwaacha waangalie inaisha wapi

    1...ANGALIA WALIPOSHINDA SUAREZ AKAFINYA MPIRA KWAPANI AKASUKUMA JEZI YAKE MKONONI AKABUSU NGOZI YAKE NYEUPE MMWAAAAAAAAAAAAAAAAAA
    2.DOGO ALIPOSHINDA AKAANZA KUSHANGILIA KAMA MTOTO HATA ALIPOONA KAMERA NDIO AKAWA KAMA ****** KABISA ANMKIMBILIA SUAREZ ALIPO SO UNAONA WAMEJAA ****** AN UPUMBAVU VICHWANI MWAO
     
  14. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #14
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    samehe na kusahau bana mbona ghana wameshawasamehe na zuri zaidi mtaa karibu na ikulu ya rais wameupa jina la suarez street
     
  15. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #15
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    huyu jamaa Suarez ni mjinga sana, mbona kuna wachezaji wanajua zaidi yake lakini hawana huo ujinga!
     
  16. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #16
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    we jamaa vipi! Nyie walokole huwa mnamatatizo sana! Sasa wewe si umemtukana jamaa ni ******* halafu hapa unatushauri nini!?
     
  17. Chimo

    Chimo JF-Expert Member

    #17
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 31, 2008
    Messages: 584
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    man wanaonekana dhahiri wabaguzi sasa rio kukuta kumpa suarez mkono ina mhusu nini au ameambiwa huyu ni terry? jitu zima hovyoooo teja
     
  18. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #18
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Kwani hujui man u weote makenge pamoja na fans zao awana tofauti
     
  19. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #19
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    wewe haujui kwamba na rio nae ni mhanga wa ubaguzi, acha ujinga!
     
  20. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #20
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    we una hasira za kufungwa 2.
     
Loading...