Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Luis Fabiano plays with a boy from Tanzania

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Jun 14, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Dogo mchangamfu sana just like my Boy....

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Watoto wa walalahoi waokota mipira siku hiyo walitoswa walichukuliwa watoto wa vigogo tu hata hao unao waona ni wa vigogo hata wale walio kuwa wanaokota mipira ni wa vigogo tu.
     
  3. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni kweli mkuu watoto wote wamekaa kineema neema zaidi so sio wa walala hoi
     
  4. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0

    Ha ha haaa Bongo Ufisadi kila Sehemu, Maskini watoto wa Walalahoi ambao mara Nyingi Mvua ni yao Jua ni lao walitoswa siku hiyo!

    Bongo bana kila kitu Michongo tu
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,760
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Kule uingereza watoto wanaopamba mechi ni wale mrginalised ones,kuwapa thamani ya maisha..........huku kwetu ni wale____(please fill in capitals)
     
  6. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Watu wengi hapa tunakwenda sooooo off topic....Anyway c vbaya kutoa madukuduku saa nyingine pia.
     
  7. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hey!! Where's the boy?? I don't see anything people!!:A S-eek:
     
  8. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Eti leo asubuhi radio ya watu CLOOODS FFFFFFFFFFFM imemualika kumhoji kwenye Power Breakfast show kweli hii ni radio ya "watu"???
     
  9. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    iaint seeing any kid
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dar mkuu nilitamani kulia yaani wale watoto wa siku zote tumezoea kuwaona siku ile walipigwa chini lakini ndo hao hao huwa wanawakiwa na jua vile vile ndo hao hao huwa wananyeshewa na mvua wamekuja mastar wanawatosa na kupachika watoto wa vigogo lol.
     
  11. B

    Bawa mwamba JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Na mimi pia
     
  12. B

    Bawa mwamba JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ingawa picha sijaiona, lakini Logic bado inanipita?watoto wa vigogo kivipi?na faida ya kuokota mpira? Na kuna malipo au faida gani??,...????mhh./sasa ukigogo unaingiaje???humo mh
     
  13. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #13
    Jun 15, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,441
    Likes Received: 824
    Trophy Points: 280
    Hao vigogo waliowaleta watoto wao hapo bado wana colonial legacy, washamba wakubwa tu wangewaacha wale wale wa siku zote
     
  14. L

    Lunanilo JF-Expert Member

    #14
    Jun 15, 2010
    Joined: Feb 15, 2008
    Messages: 370
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ADHD anyone?
     
Loading...