Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Luhanjo si muadilifu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by naninibaraka, Oct 28, 2011.

  1. naninibaraka

    naninibaraka JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa mda sasa luhanjo amekuwa akitajwa tajwa sana kuwa amekuwa akifuja rasimali za nchi yetu kupitia wizara ya maliasili na utalii,na amekuwa mkabila kwa kujaza watu wake kwenye nafasi nyeti serikalini! Lile swala la mmoja wa wafanyakazi wa wizara ya maliasili kutimuliwa kwenye bunge la budget limeishia wap? Au ulikuwa usanii tu
     
  2. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wewe unayefuatilia ndiyo utuambie.
     
  3. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,809
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    ulikuwa usanii na magazeti yetu sijui wamepata kitu kidogo maana walishupaa sasa hakuna kelele tena, nitamkumbusha Said Kubenea
     
  4. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    wamesha kubenewa hao!
     
Loading...