Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

LUHANJO Kutoa Press Release Leo?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kachanchabuseta, Aug 25, 2011.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa hilli Luhanjo ametukatisha tamaa, inauma inauma inauma saana kwamba
    hakuna mawasiliano kati ya Rais wetu mpendwa na Luhanjo, Haiwezekani jana mtu
    anaingia ofisini (Jairo) na leo anatolewa. Hii inaonesha kuwa serikali yetu haifanyi kazi

    Rais wetu tunakuamini hawa wasadizi wako wanakushushia hadhi ona sasa watanzania
    wanaanza kukudharau, kama utachukua uamuzi wa busara na makini FUKUZA hawa wazee
    ofisini kwako ikiwemo ngereja na Ludovic

    [​IMG]

    Je Luhanjo atatoa Press Release leo kutengua maamuzi yake?

    KUSEMA KWELI KWA HILI MMETUVUNJA MOYO
     
  2. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hivi kazi ya Rais ni nini mzee mwenzangu..???

    Kama Rais anashindwa kuchagua watu wanaochapa kazi basi ni wazi kabisa kwamba na yeye ameshindwa moja ya kazi zake.., kwahiyo ni kweli afukuze hao wazee na mwisho wa siku ajifukuze mwenyewe kwa kushindwa kazi
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    wewe huoni kuwa hawa watu wanamuaribia kazi ?
     
  4. H

    Hardwood JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 637
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 60
    Gone are days when CCM government was always right!!!! Hii corporate miscommunication between top government icons inatia kinyaa sana!!!
     
  5. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wewe una Rais mwenzetu? hiyo ni pipos powa ndo imefanya wabadiri uamuzi
     
  6. K

    Kachest Senior Member

    #6
    Aug 25, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JK hawezi kumwajibisha Luhanjo wametoka mbali toka Mambo ya nje na ushirikiano wa kimataifa hadi Ikulu wanakula wote, akina Jairo ndo waletaji hivyo tusibiri tuone otherwise no way.
     
  7. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Nimekugongea kale ka kitu cha " senkyu" maana siku hizi hakipo
     
  8. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa ila ni nani aliyewachagua na nani anaweza kuwafukuza kazi..?

    Kuchagua vema na kufukuza pale mtu anapoharibu ndio uongozi mzuri...basi kama alikosea kuchagua anavyoendelea kukaa na huu uozu ni kutenda kosa juu ya kosa, na tunaweza kusema kwa hilo ameshindwa kazi yake
     
  9. D

    Danniair JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jeykey umenena vema, watendaji wa rais ndo wanaoharibu nchi.Tunamshauri rais azirudie hotuba zake mbili, 1. ile aliyoitoa bungeni siku ya kwanza 2005 na kama hiyo 2010. Kuna kale ka-mradi ka irrigation kwa kutumia visima je kuna mtendaji yeyote anayekakumbuka? hii ni dhahiri kabisa kuwa watendaji wa serikali wako likizo za malipo na wamemlazimisha rais kuwa "redundant". HAWAFANYI kazi zao zinazowapelekea watoto wao shule.

    Hata bajeti za mawizara nyingi hazikuzingatia ahadi za rais alizozitoa wakati wa uchaguzi mkuu. Hawajui kabisa kuwa kila mtawala huwa na malengo yake ambayo anawajulisha wananchi kupitia ahadi zake mbali mbali.
     
  10. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #10
    Aug 25, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Wakuu...

    Kama watoto wote ndani ya nyumba wanafanya wanalotaka na hawana maadili mema, wa kumwangalia ni baba mwenye nyumba..., Hivyo basi kama nchi inakwenda kombo wa kumlaumu ni Kiongozi wa nchi, kwamba ndio hafai
     
  11. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #11
    Aug 25, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Kiongozi wa nchi rais wetu anafaaa saana ila watendaji wake ndo wanamualibia
    sasa angalia Luhanjo Miscommunication anakuja kuaribu kwenye Public
     
  12. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #12
    Aug 25, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    where is pipos powa???
     
  13. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #13
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145




    huyo da gama mwitu ni rais wako wewe na shangazi yako na mjomba yako rajab kiravu...
     
  14. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #14
    Aug 25, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ukimaliza kikombe nigongee like
     
  15. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #15
    Aug 25, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,766
    Likes Received: 1,203
    Trophy Points: 280
    Ina maana Luhanjo aliamua kumrejesha Jairo job bila consultation na superiors ?
     
  16. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #16
    Aug 25, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mkuu ni nani aliowachagua hao watendaji wasiofaa na ni nani anaweza kuwafukuza...

    Au kufaa kwa kiongozi kunapimwa vipi
     
  17. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #17
    Aug 25, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sasa hayo yametoka wapi

    Wewe sio Mtanzania? kama wewe mkimbiz sawa una haki ya kusema hivyo
     
  18. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #18
    Aug 25, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mkuu hapo ndipo tunashindwa kupata connection
     
  19. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #19
    Aug 25, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Bahati mbaya ulikua hujui kuwa serikali ya Kikwete ilikufa siku nyingi, inaishi kwa kutegemea watu wasio waelewa katika taifa hili, inaishi kwa nguvu na mabavu ya vyombo vya dola, inaishi kwakua watu wengi wenye akili nzuri wameamua kukakaa kimya na kumuacha aharibu mwenyewe
     
  20. Mnene 1

    Mnene 1 Senior Member

    #20
    Aug 25, 2011
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani hamjamsoma jeykey nyie, huyu siku zote ni Jk.
    Anachotaka kumaanisha hapa ni kumsafisha Jk kua alikua hana taarifa na aliyoongea Luhanjo.

    Ukweli tunaufahamu, (watanzania tulishaamka) kua alikua anapima upepo. Wabunge, vyombo vya habari na wananchi wasingepiga kelele, Jk angekaa kimya. Baada ya kuona upepo unavyovuma, ikabidi ajisafishe kwa namna hiyo. All in all, seriali ya magamba ni Comedy tu, hamna kitu.
     
Loading...