Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Luhanjo kuongezewa miezi 3?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Divele Dikalame, Aug 4, 2011.

  1. D

    Divele Dikalame Member

    #1
    Aug 4, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mheshimiwa katibu mkuu kiongozi bwana F. Luhanjo ule muda wake wa miaka miwili aliyoongezwa umeisha rasmi Alhamis tarehe 4/8/2011 lakini kuna tetesi ya kuwa tajiri wetu JK anataka kumuongeza miezi mitatu, sijui miezi hiyo kwa faida ya nani au kwa lipi la maana kumfanya huyu mtu kuendelea kuwa hapo, hivi hakuna wazalendo wengine wanaoweza kushikilia nafasi hiyo? watu kama mzee George Yambesi au George Masaju,Juma Mwapachu,Saad Fungafunga ni wazalendo wazuri wana haki kabisa ya kuchukua nafasi hiyo lakini inashangaza JK kutaka kumng'ang'ania Luhanjo haya ni mashaka makubwa sana.
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Hajapata mrithi si unajua kuna haja ya kutunza siri za kambi
     
  3. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,929
    Likes Received: 1,390
    Trophy Points: 280
    mpaka ahakikishe amefukia soo la jairo ndo achukue trilioni zake kadhaa akapumzike west indies
     
  4. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Anazidi kumpendeza prezidaaa!
     
  5. F

    FJM JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Sijui hao wengine, lakini George Yembesi -BIG NO. Hana ubunifu wowote, alikuwa katibu mkuu wizara ya utumishi ambayo ndio imekuwa inaratibu mpango wa e-government! Hakuna kitu kimefanyika, ukienda kwenye mawizara mafaili yamezagaa kila mahala hata sijui wanajuli lipi ni lipi?
     
  6. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Swaiba
     
  7. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Pole sana Taarifa zinasema huyohuyondie anayefuatia!
     
  8. B

    Bukyanagandi JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 6,456
    Likes Received: 2,339
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
     
  9. JS

    JS JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hakuna aliyempendeza Rais ndo maana anataka kumuongezea muda
     
  10. k

    kinyongarangi Member

    #10
    Aug 5, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    masaju ni Bogas wala usimtaje kabisa. umesahau suala la kesi ya katiba?
     
  11. B

    Bukyanagandi JF-Expert Member

    #11
    Aug 5, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 6,456
    Likes Received: 2,339
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Mkuu una maana gani kumtajia JK majina! Yeye kama kiongozi wa nchi ana weledi mkubwa tu wa kujuwa afanye nini at any given time, sisi raia hatupashwi kumpangia TIME LINE ya kubadilisha/kutehua viongozi. Threads nyingi humu zima anzishwa kwa nia nzuri tu yaani kwa masilahi ya TAIFA, lakini kuna wakati mwingine zinaletwa hoja ambazo ukiangalia kwa makini unaona kuna an hidden agenda ya kujaribu kuwapamba watu au kuwabomoa kwa hila tu.
     
  12. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #12
    Aug 5, 2011
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    You're not serious. Unataka Luhanjo aondoke kwa kuwa umri wake umepitiliza, which is right. Lakini mbona huyu Juma anamzidi umri Luhanjo, inakuwa vipi hapo?
     
  13. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #13
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    katibu mkuu kiongozi mpya aliyekuwa akiaandaliwa ni JAIRO ajali ya juzi Bungeni ndio imevuruga mambo yaani hata rais amepata kigugumizi hajui afanye nini
     
  14. B

    Bukyanagandi JF-Expert Member

    #14
    Aug 5, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 6,456
    Likes Received: 2,339
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Mkuu una maana gani kumtajia JK majina! Yeye kama kiongozi wa nchi ana weledi mkubwa tu wa kujuwa afanye nini at any given time, sisi raia hatupashwi kumpangia TIME LINE ya kubadilisha/kutehua viongozi. Threads nyingi humu zima anzishwa kwa nia nzuri tu yaani kwa masilahi ya TAIFA, lakini kuna wakati mwingine zinaletwa hoja ambazo ukiangalia kwa makini unaona kuna an hidden agenda ya kujaribu kuwapamba watu au kuwabomoa kwa hila tu.
     
  15. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #15
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    David Jairo ameingizwa kingi na watoto wa mujini akina Januari Makamba! Hii inanikumbusha wakafi wa awamu ya tatu wakati BWM alitaka kumteua Odemba wa aliyekuwa MD waNasaco kuwa Gavana as BOT. Watoto wa mujini wakainyaka na wakamsukia dili la kumuuzia madini feki ya uranium, na alipofika sehemu ya tukio akakutana na wana usalama wakalishughulikia. Huo ukawa ndiyo mwisho wa Odemba. Nasikia yuko USA ni lecturer. Mara nyingine wakuu hawasikii inabidi wataalamu wafanye mambo kama hayo
     
  16. h

    hoyce JF-Expert Member

    #16
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,093
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Lazima wamtajie majina, maana Kikwete amethibitisha kuwa kwa utashi wake anateua mafisadi. Na washauri wake kama wewe mmeshindwa kumsaidia. Mfano ni huyo huyo Luhanjo mambo yake tunajua alivyokuwa anashirikiana na Lowassa na EMMANUEL Severe, angalia uteuzi wa kina lowassa, Ngeleja,Chenge kwenye serikali yake ya kwanza; kina Makamba, Rostam, Meghji kwenye CCM secretarieti ya kwanza. Hata huko kwenye usalama, kuna madudu tu, Unataka mifano zaidi?.
     
  17. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #17
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
     
  18. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #18
    Aug 5, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jamaa imempendeza amtaje Mwapachu bila kujali umri wake. Anashindwa kuelewa kwamba Mwapachu alishafikisha umri wa kustaafu miaka mingi iliyopita na teuzi zake zimekuwa zinazingatia umuhimu wake kuliko umri wake. Lakini la kujiuliza ni kwamba kuna tatizo gani kwa mtu kupewa nyongeza ya mkataba kama anafanya kazi nzuri? Luhanjo aachwe aendelee kuchapa kazi kwa maslahi ya Taifa, labda Rais mwenyewe aamue kwamba sasa ni wakati wa kumpumzisha.
     
  19. M

    MWENDAKULIMA JF-Expert Member

    #19
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Sure? isije kuwa unachanganya na Bakari hao ni dugu moja.Nafikiri mkuu amekusudia Juma aliyekuwa S.G wa EAC
     
  20. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #20
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Shostito
     
Loading...