Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Luhanjo kuchapa lapa baada ya kuvurunda na kupata chake mapemaaaaa...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chiwaso, Oct 13, 2011.

  1. Chiwaso

    Chiwaso JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,407
    Likes Received: 955
    Trophy Points: 280
    Sijui hali itakuwaje, na sijui hali ikoje kule jumba jeupe, pale mheshimiwa na mtuhumiwa wa bunge anapoamuliwa achomoke. Hope kwa jinsi ilivyo siamini kama ni maamuzi yake binafsi. Wakuu mnasemaje?
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    bye bye Chiwaso kwani sijakuelewa
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    Chiwaso hebu sema vizuri....una maana gani...?
     
  4. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Pale jumba jeupe ni wewe unaona mtazamo tofauti yule hawezi kwenda kokote!!
     
  5. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Chiwaso kajipange upya uje na fulu data.
     
  6. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    chiwaso unaleta issue au unaitaka kutoka kwetu'jipange anza upya
     
  7. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    [TABLE="class: contentpaneopen"]
    [TR]
    [TD="class: contentheading"].BAADA YA KUCHAFUA HALI YA HEWA NDANI YA MAGOGONI NA KUJIWEKA MSEMAJI NA MSAFISHA MAKOSA SASA

    Luhanjo kung’oka na miaka 50 uhuru

    .JE HII INATOSHA KUTOCHUNGUZWA KWA KULIDHARAU BUNGE???[/TD]
    [TD="class: buttonheading, width: 100%, align: right"].. Send to a friend[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE="class: contentpaneopen"]
    [TR]
    [TD="class: createdate"]Wednesday, 12 October 2011 21:00[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]
    0digg

    Boniface Meena
    BAADA ya kuongezewa mkataba kwa vipindi takriban viwili, Katibu Mkuu Kiongozi, Philemon Luhanjo sasa anatarajiwa kustaafu wadhifa wake huo, ifikapo mwishoni mwa maadhimisho ya miaka 50 ya Uhuru wa Tanzania Bara.Taarifa za kukaribia kustaafu kwa Luhanjo zimekuja wakati Mkuu huyo wa Utumishi wa Umma, akichunguzwa na Kamati Teule ya Bunge kufuati tuhuma kwamba aliingilia Haki na Mamlala ya Bunge.

    Uchunguzi huo unafuatia hatua yake ya kumrejesha kazini Katibu Mkuu wa Nishati na Madini (alisyesimamishwa), David Jairo anayetuhumiwa kuandika waraka wa kuomba fedha kutoka katika mashirika yaliyo chini ya wizara yake kwa lengo la kusaidia mchakato wa kupitisha bungeni bajeti ya wizara yake, kinyume cha sheria.

    Kamati hiyo inachunguza iwapo hatua ya Luhanjo kutoa “uamuzi wa mwisho” kwa jambo ambalo lilianzia bungeni bila kuwasiliana na Waziri Mkuu ambaye ni kiongozi wa shughuli za Serika bungeni, inaingilia uhuru, haki na madaraka ya bunge.

    Kadhalika, Luhanjo katika Mkutano wa Nne wa Bunge la Kumi, alituhumiwa na wabunge kwamba ni chanzo cha uozo na ufisadi katika Wizara ya Maliasili na Utalii, tuhuma ambazo hata hivyo, alizikanusha kwamba zilikuwa na lengo la kuchafua rekodi yake ya utumishi mwema serikalini.

    Katibu Mkuu Kiongozi aliyeingia Ikulu siku chache baada ya kuapishwa kwa mara ya kwanza Rais Jakaya Kikwete Desemba 2005, alipaswa kustaafu tangu mwishoni mwa mwaka jana, lakini aliongezewa mkataba mwingine.

    Sasa imetangazwa rasmi kwamba anastaafu rasmi Desemba 9, mwaka huu, siku ambayo pia ni kilele cha maadhimisho ya miaka 50 ya Uhuru wa Tanzania Bara, kauli iliyotolewa na
    Waziri wa Nchi, Ofisi ya Rais (Menejimenti ya Utumishi wa Umma), Hawa Ghasia.[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  8. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    labda domo zege..........hawezi kuongea. Mpe mbinu preta
     
  9. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Wanataka kumsevisha na kashifa? Kama atakutwa na hatia, apelekwe mahakamani akamalizie mda wake wa kuishi na babu seya aliyeonewa
     
  10. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,568
    Likes Received: 1,805
    Trophy Points: 280
    Ni kawaida yao.......
     
  11. A

    AlamaZA NYAKATI JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa nini anaondoka wakati kamati ya bunde bado haijatoa ripot ya uchunguzi kuhusu yeye na jairo. S wamuongezee tena muda kama walivyofanya huko nyuma. Au sheria inasemaje atakapokutwa na hati hata kama atakuwa amestaafu. tunaamini atapatikana na makosa sheria imfuate hukohuko atakapokuwa ili ajibu tuhuma
     
  12. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Inabidi kufungwa! Lakini kwa Tz yote yanawezekana ila zaidi ni sarakasi za sheria.
     
  13. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    ukiona hivyo ujue katimuliwa tayari ila kulindana wanasema anastaafu kwani mwanzoni walikuwa hawajui kuwa anatakiwa kustaafu?? sheria ifuate mkondo wake ikate kotekote sio tu kwa sie walalahoi hata hao mafisadi iwakate ******* zao!
     
  14. K

    Kipre tchetche JF-Expert Member

    #14
    Oct 13, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hio ni dilli ya kujaribu kumwokoa
     
  15. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #15
    Oct 13, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    mnh yule mzee wanamreserve
     
  16. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #16
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,598
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Bora aondoke, kipindi alichoichafua ofisi yetu kinatosha.
     
  17. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #17
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,121
    Likes Received: 6,764
    Trophy Points: 280
    Akafuge kuku na mamvi yake mbele! I hate him
     
  18. K

    Kyoombe JF-Expert Member

    #18
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 614
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Akaungane na Timothy Apiyo
     
Loading...