Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Luhanjo atoa ripoti, Jairo arudishwa kazini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Halisi, Aug 23, 2011.

  1. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Katibu Mkuu Kiongozi, Philemon Luhanjo,ametoa ripoti na kusema Jairo anarudishwa kazini kuanzia kesho.

    ===========
    UPDATES:

    Luhanjo anasema tuhuma zilikuwa za uwongo
    Anasema taasisi za Wizara hazizidi 7 na si zaidi ya 20 kama ilivyodaiwa
    Taasisi nne tu ndizo zilizochangia na zilichanga karibu TZS 500mil na si zaidi ya 1bil kama ilivyodaiwa
    Pesa zilichangwa ili kuwawezesha watendaji watakaoenda kwenye bunge la bajeti
    REA walichangia 50mil
    TANESCO walichangia 40mil
    EWURA waliombwa 40mil lkn hawakutoa, walichangia gharama za chakula na malazi kwa watendaji wa Wizara
    Idara ya Uhasibu ya Wizara ilitoa 150mil
    Idara ya mipango ya Wizara ilitoa 278mil

    More updates to follow...

     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hii serikali inatupeleka wapi sasa. Mtu ambaye ametuhumiwa kwa uwazi kabisa anarudishwaje tena kazini. It beats me!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Gooooshhhh!...My hairs!
    Wameogopa atafichua mengi?
    Nchi ya laana hii!...!
    Igunga mpoooo????
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Hivi kumbe una uwezo wa kufikiri...hongera kwa kuliona hili na wewe....
     
  5. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sasa source wako nani??? Na kwanini unaongea issue sensitive namna hiyo kwa ufupi kiasi hicho bila details? Yaani umeniharibia siku yangu leo mara mbili, kwanza kwa kuandika jambo zito kwa ufupi sana, pili kama ni ukweli basi siku yangu leo ndo imekuwa mbaya zaidi!
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    am resting in peace now now.......please say its a joke.....
     
  7. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Tanzania ni zaidi ya uijuavyo tukazeni buti tu tutafika but not with these bunch of leaders.
     
  8. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    jamani kwani kutuhumiwa ni kukutwa na hatia? si alituhumiwa, akawekwa kando kupisha uchunguzi huru na umekamilika na kuonekana hana hatia (kama ndivyo alivyoonekana)

    mi nafikiri kwa mchakato wa utawala bora wako sawa, ila wasiwasi wangu ni sawa na wa wengine, kama suala la jairo halikuwa la rushwa/ufisadi, sasa suala la rushwa/ufisadi ni la aina gani? kama hata jairo kapenya, atakayenaswa ni nani tena?

    kwa kweli mi naona kama serikali inaji-disqualify yenyewe katika ku-lead hii vita ya rushwa/ufisadi

    bado nasubiri kupata taarifa kamili kabla siaongeza maoni yangu mengine

    mbarikiwe sana
     
  9. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kumbe hata wewe Kuwadi wa Mafisadi inaanza kukuuma! Hii ndio Tanzania ya Mkweree. Na bado utayaona mengi. Fumbua macho!
     
  10. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Preta ndo maana sijagi huku maana unaweza haribu keyboard kwa hasira ukijua unapigana na Luhamjo
     
  11. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Unafikiri ni mjinga sana ni uchizi tu wa kujifanya.
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Aug 23, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    bora niende zangu kwenye thread yangu ya Ileje kule......khaaa.......kweli nahitaji fresh air......
     
  13. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #13
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    well.. I know I was right on this one. Shelukindo na wenzake hawakuwa na mkakati wa kweli wa kumlipua Jairo it was just the same theatrics of political triangulation. This one was easy.
     
  14. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #14
    Aug 23, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mimi narudi kule MMU bana nikatoe stress huku mimi naona napata kihindi hindi tuu na kuumwa kichwa
    haya mambo yanaudhi kama nini sijui
     
  15. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #15
    Aug 23, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mlitegemea nini kipya, huu ni mtaji mwingine wa CHADEMA serikali inaipaisha Chadema bila kujua
    pasipo serikali kufanya makosa kama haya ukombozi huwezi kufika haraka.
     
  16. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #16
    Aug 23, 2011
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Unbelievable! Mwita25, aren't you cutting the tree branch you are sitting on?!!!
     
  17. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #17
    Aug 23, 2011
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mkuu hii issue ina u-senstive gani? what more details do you want to hear. Habari hii ni pande mbili tu, moja ameadhibiwa kutokana na makosa, na ya pili hajachukuliwa hatua zozote. Tuombe Mungu tu kuwa hii si kweli..
     
  18. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #18
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Na bado....

    Inabidi madudu yaendelee hivi hivi mpaka ifike 2015 ndo watanzania wataamka kuona kuwa kweli CCM imeoza na haifai!!!!
     
  19. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #19
    Aug 23, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    dah, mpaka sasa mm siamini Jaman, hii nchi wapi tunakwenda?!
     
  20. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #20
    Aug 23, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Basi tuseme kwamba Mama Shelukindo na Pinda wamelidanganya Bunge kwa kutoa vielelezo na maelezo ya Uongo Bungeni. Sasa tunaomba au Wafute Kauli zao na kuomba msamaha Bunge au Waadhibiwe kwa kulidanganya Bunge
     
Loading...