Luhanga akatwa mguu wapili;tanesco wamkana live

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BASIASI, Feb 27, 2013.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2013
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,383
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    NDUGU ZANGUNI
    NAOMBA NIANZE KUWAPA POLE FAMILI YA B.LUHANGA ALIEWAHI KUWA MKURUGENZI WA TANESCO KWA
    KUKATWA MGUU WA PILI KWA SABABU YA KISUKARI HUKO INDIA

    B.LUHANGA ALIKUWA MKURUGENZI WA TANESCO NA BAADA YA KUSTAAFU ALIANZA KUSUMBuLIWA NA KISUKARI
    ALIPATA SHIDA SANA PALE ALIPOMPOTEZA MWANAYE...

    MH LUHANGA ALIENDA INDIA KUTIBIWA ZAIDI HUKU AKIWA AMEKATWA TAYARI MGU MMOJA NDIPO ILIPOFANYIKA
    UAMUZI WA KUKATA MGUU MWINGINE

    HAA HIVYO ALIPOULIZWAKAIMU MKURUGENZI WA TANESCO KUHUSU HALI YA MZEE LUHANGA ALISEMA HAJUI CHOCHOTE ANACHOJUA ALISHAASTAAFU SO HANA MAWASILIANO ZAIDI..MSEMAJI WA TANESCO BBR HASSANA NAE ALISEMA HANA TAARIFA YOYOTE KUHUSU MZEE LUHANGA ZAIDI YA KUJUA KIPINDI FULAN ALIKUWA ANAUMWA

    MUNGU AMPE UVUMILIVU NA KUKUBALI HALI HALISI ALIYONAYO MZEE WETU LUHANGA NAJUA KWA FAMILIA NI VIGUMU LAKINI NI WAKATI WA KUWAOMBEA WOOTE WANAOUMWA UGONJWA HUU MUNGU AWAPE KUWASITIRI NA MAUMIVU MAANA KISUKARI IMEKUWA HATARI KULIKO HATA MAGONJWA MENGINE
     
  2. Asante

    Asante JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2013
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,586
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Pole nyingi kwa mzee Luhanga na familia yake
     
  3. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2013
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,674
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    laiti ningejua tiba ya huu ugonjwa unatesa sana sana, Mungu aendelee kumrehemu na kumpa tumaini
     
  4. Tony Gwanco

    Tony Gwanco JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2013
    Joined: Jan 22, 2013
    Messages: 5,940
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    pole mzee wetu mungu akupunguzie maumivu
     
  5. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2013
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 18
    Pole familia,tatizo la serikali ye2,ukistafu imekula kwako
     
  6. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #6
    Feb 27, 2013
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,383
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yaaani ukisoma gazeti la leo na majibu ya huyo msemaji na mkurugenzi hakika nakiri kusema kufanya kazi serikalini mpaka unazeeka ni laaana kuweni na malengo jamani msiishie kusubiri tuzo mlikuwa mtu fulan ukitoka awaangali hilo loh mola ampe nguvu ..naomba kama mtanzania usimwombee tu luhanga ombea nchi nzima nimekuwa hospitalini wiki mbili huu ugonjwa ni hatari kuliko ukoma hadi watoto ndugu zanguni ..nimemtibia bibi yangu nakutana na mtotowa miaka 16 anajichoma sindano mungu atupe nguvu kwa kweli
     
  7. kmbwembwe

    kmbwembwe JF-Expert Member

    #7
    Feb 27, 2013
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 3,864
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 48
    Pole mzee
     
  8. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #8
    Feb 28, 2013
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 829
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    duuuh hawa watu waliofanya kazi kwa uaminifu ndo huwa mwisho wao. huyu mzee namkumbuka miaka ile kule TANESCO KIDATU , ndiko nilikomjulia. na hii ndio inawafanya watu kama akina pesambili kutoa misamahaa bila breki kwa kuhofia hali kaa hii. YUKO WAPI mzee TIMOTHI APIYO.........?
     
  9. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #9
    Feb 28, 2013
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,741
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 48
    Pole sana Baba AKAI...
     
  10. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #10
    Feb 28, 2013
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 5,244
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    Pole sana wana familia!hivi hakuna kipengele kinachoweza kumsadia tokea Tanesco?Mramba tafadhali fanya uungwana japo kidogo tu!
     
  11. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #11
    Feb 28, 2013
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 7,680
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 48
    Unajua, serikali yetu ikishakutumia ukistaafu inakuwa haina haja nawe. Mbopna kuna katibu mkuu mstaafu alilalamika kwamba hajapata pensheni kwa karibia miaka 30 sasa? Unashangaa la Baruani Luhanga. Pole sana sana mzee wangu na jirani yangu Luhanga.
     
  12. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #12
    Feb 28, 2013
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 13,991
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 48
    Wamemfanya BIG G au muwa, utamu ukiisha tupa kule!!

    MUNGU ampe faraja na uzima.
     
  13. n

    ngege john JF-Expert Member

    #13
    Feb 28, 2013
    Joined: Jan 17, 2013
    Messages: 498
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    hali za namna hiyo huwakumba wastaafu wengi wa nchi yetu hasa wastaafu wa serikali. Ukistaafu ktk nchi hii huna tena thamani.
     
  14. SERGIO

    SERGIO JF-Expert Member

    #14
    Feb 28, 2013
    Joined: Dec 13, 2012
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah! Ama kweli hujafa hujaumbika. Namkumbuka sana huyu bwana enzi zake akiwa Tanesco. Alikuwa mtu mwenye afya njema tu, kumbe baadaye alipata matatizo namna hii? Pole sana Luhanga, poleni wanafamilia.
     
  15. H

    Hute JF-Expert Member

    #15
    Feb 28, 2013
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,279
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 48
    umeongea kitu cha kweli kabisa, serikali ya tz huwa haina shukrani kwa wafanyakazi wake, ndio maana watu hawawi na uzalendo kwa serikali au nchi, wanatafuta chao mapema kwasababu wanajua wao watakuwa kama big g tu au muwa, ukitafuna utamu ukiisha tupa kule...Mungu ampunguzie maumivu Luhanga.
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Feb 28, 2013
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 31,723
    Likes Received: 1,014
    Trophy Points: 113
    Msemaji wa Tanesco ni Babra Hassan?
     
  17. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #17
    Feb 28, 2013
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 28,492
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 83
    Kwa nini waandishi wanafikiri ni sahihi kwa msemaji wa TANESCO kusema lolote kuhusu afya ya mtu? Hususan kama mtu mwenyewe si mfanyakazi wa TANESCO?

    Kwa nini kuna mentality kwamba ukifanya kazi sehemu itakuhudumia mpaka kufa?
     
  18. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #18
    Feb 28, 2013
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,033
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Kwa taarifa hiyo inaonyesha hata ile kumtembelea, kujulia hali haipo. Si lazima msaada wa kipesa, Tupendane maana nasi tuwastaafu watarajiwa. Serikali inatakiwa iwe na kitengo cha mahusiano kwa wastaafu ili kufuatilia afya/hali ya wastaafu wake, bado ni hazina kubwa kwa kutoa ushauri.
     
  19. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #19
    Feb 28, 2013
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,333
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Pole Zake Mzee...Very sad!
    BTW, nyie mlitaka TANESCO waseme nini? Wewe ukistaafu taarifa zako ziende kutafuta nini ofisi isiyo yako tena, au ofisi ni ya Baba yako? Watu wana kazi za kufanya, siyo kufuatilia aliyekuwa mkuu wao anafanya nini sasa hivi. TANESCO hawajamkana Luhanga, wao wamesema hawafahamu kama anaumwa, na huyo mwandishi wa habari alienda kutafuta habari za ugonjwa wa Luhanga TANESCO!!!!!?...Hata Luhanga mwenyewe hatafurahishwa na kitendo cha mwandishi huyo.
     
  20. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #20
    Feb 28, 2013
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,333
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hilo fungu la kumtembelea litoke kwenye fungu lipi?...si ndiyo ufisadi huanza hivyo? Yule mzee sidhani kama anahitaji msaada wowote wa kifedha, kilichompeleka mwandishi wa habari TANESCO ni udaku!
     
  21. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #21
    Feb 28, 2013
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,327
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    Eti Tanesco wanafuatwa kueleza Hali ya kiafya ya mstaafu wao.Siwaende kwa wanafamilia hawa lazima watakuwa Tanzania Daima manake waandishi wake hawashirikishi ubongo kabisa
     
  22. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #22
    Feb 28, 2013
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 28,492
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 83
    Lets say TANESCO wamemtembelea na kumjulia hali.

    Kwa nini mnataka wajibu swali la afya ya mtu binafsi? Mtu ambaye hata si muajiriwa wao?

    Kwa nini mnafikiri hata kama habari wanazo TANESCO, Luhanga na familia yake wanapenda afya ya mgonjwa wao iongelewe na TANESCO? Au iongelewe kwenye magazeti at all?
     
  23. afsa

    afsa JF-Expert Member

    #23
    Feb 28, 2013
    Joined: Dec 6, 2012
    Messages: 965
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 18
    pole sana mzee
     
  24. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #24
    Feb 28, 2013
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 870
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    Mungu ampunguzie maumivu-AMINA
     
  25. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #25
    Feb 28, 2013
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 712
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    inaonekana ktk jamii yetu kuna tatizo ... lakini tunashindwa kueleza tatizo lilivyo na jinsi ya kulitatua... mimi nilidhani mtoa habari angelisema kuwa walikwenda kuuliza kwenye taasisi za social security , ambazo ndo haswa zinatakiwa zitulee tupatwapo na matatizo.

    ki ukweli kwa tanzania ... kila aliye mkurugenzi hayaoni haya kwani wakati wa ukurugenzi yeye anakuwa kully covered hata kuweka meno ya gold kwa gharama za serikali au shirika. tunasahau tukistaafu hatuna mlezi tena. sasa wakati umefika kwa sisi sote tuangalie namna gani tunaaandaa maisha yetu haswa kwa kipindi tukiwa uwezo wa kuzalisha umepungua au kupotea
     
  26. u

    uwoya JF-Expert Member

    #26
    Feb 28, 2013
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana Mzee pamoja na familia. Mungu ni mwema na atakupa ahueni
     
  27. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #27
    Feb 28, 2013
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 22,409
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 48

    kuna waungwana pale unataka wakamkatie umeme??
     
  28. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #28
    Feb 28, 2013
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 28,492
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 83
    Habari ya afya ya mtu itolewe na taasisi za social security?

    Natilia shaka umeelewa ulichonukuu.

    Kwa nini unafikiri Luhanga na familia yake wanataka habari za "miguu yake kukatwa" ziweke hapa JF for crude public consumption to satisfy an ignoble curiosity akin to a diseased glee for gladiatory gore?

    Hivi tunajua habari ya faragha ya mgonjwa na haki yake ya kuachwa augue kwa amani?

    Hakuna kuugua na faragha? Hakuna kuugua na dignity?
     
  29. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #29
    Feb 28, 2013
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,554
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Mzee Luhanga ni Mjumbe wa Bodi ya TANESCO.
     
  30. l

    lufungulo k JF-Expert Member

    #30
    Mar 1, 2013
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kuna kiongozi mmoja yeye alipoingia madarakani alianza kwa kuboresha MAGEREZA. ukiwa mtumishi wa umma na umeshika madaraka makubwa TAFADHALI boresha GEREZA kila kiongozi ulipo tafakari kwako GEREZA nini? ukilitambua liboreshe ili kesho yakikukumba machungu ya gereza yasiwe haya ya sasa. WITO VIONGOZI WETU BORESHENI MAGEREZA kila eneo la kazi lapaswa kuboreshwa.
     

Share This Page