Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

lugha ya taifa

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by bluesky, Jun 7, 2012.

  1. b

    bluesky Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    serikali yetu ina mpango gani wa kukifanya kiswahili kuwa lugha ya taifa ?
     
  2. Omonto wa-hene

    Omonto wa-hene Senior Member

    #2
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 178
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mko wangapi wenye maono hayo?
     
  3. ThePromise

    ThePromise JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 212
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Serikali gani hiyo Bluesky?kama ni ya Tanzania kiswahili ndo lugha ya taifa.
     
Loading...