Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lugha wabunge watiana mgeu, ufisadi itakuwaje?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mpayukaji, May 27, 2012.

  1. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [h=3][/h]

    [​IMG][​IMG]


    • [​IMG]

    Ngumi na hata kutoa na damu vilitokea kwenye bunge la Ukraine baada ya kuzuka mzozo juu ya matumizi ya lugha ya kirusi. Wabunge wa Ukraine wanaonekana kuwa na hasira hasa wanapoona maslahi ya taifa yakichezewa au kutaka kuhatarishwa. Je wangekuwa Tanzania siju ingekuwaje?
     
  2. m

    mzambia JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hii ndiyo yenyewe
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Naona na tuchupa twa vodka tupo bungeni
    Mhhh! hawataki utani hawa watu!
     
Loading...