Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lugha hii na mafanikio katika biashara

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Msimbo Pau, Aug 5, 2012.

  1. Msimbo Pau

    Msimbo Pau Member

    #1
    Aug 5, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heshima kwenu WADAU:

    WADAU kimsingi tunajifunza kutokana na kusikia hasa pale tunapouliza.

    Kuna hili jibu ambalo kila mfanyabiashara akiulizwa analitoa-Popote pale:-luninga,ktk biashara, hata akitoka kuamka,n.k- ''BIASHARA NGUMU/HAILIPI'' siku akijitahidi saana anasema ''Aah hivyohivyo tu tunaenda/Inshaallah M.Mungu anasaidia tu''-huku ameinamisha kichwa chini au kuangalia pembeni, lakini ndo huyohuyo anabadilisha magari, anajenga nyumba nzuri, watoto wanasoma shule nzuri, anakula vizuri, n.k.

    Sio hao tu hata wale ambao huoni mafanikio jibu ni hilohilo.

    Hebu jaribu kwa rafiki zako wafanyabiashara halafu uje useme neno hapa. Ni nini basi nguvu ya haya majibu katika biashara? Na je yana ukweli ndani yake? Kama wewe ni mfanyabiashara pia funguka.

    **End of part 1**
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    interesting....na kuna wale anasema nimejenga 'kibanda changu'..
    unakwenda na kukuta bonge la house la ghorofa lol
     
  3. Msimbo Pau

    Msimbo Pau Member

    #3
    Aug 5, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umeonaee... Mi bado nawaangalia tu, ndo nauliza nguvu yake nini na ina ukweli WADAU? ANZA NA RAFIKI ZAKO TU AU WW MWENYEWE KAMA UNABIASHARA.
     
Loading...