Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

lugha gongana kwa speech...

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by guccio, Dec 29, 2011.

  1. g

    guccio Senior Member

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MP's speech when the
    president(then Moi) visited his
    place
    Baba wanasema Kenyatta ni
    hayati lakini wewe ni hayati
    kabisa. Nashukuru sana baba wa
    taifa kwa sababu ulihaidi kunya
    hapa ukaharisha, ukahaidi kuja
    hapa tena ukaharisha tena.
    Lakini leo baba ujaharisha lakini
    umekunya wewe mwenye.
    Na sasa baba vile umekunya,
    nataka nikuambie ****** ya
    hawa mama wote ni maji. Maji
    tupu.
    (The guy was struggling to say
    that the president was better
    than his predecessor bu he had
    postpned his visits many times.
    but now that he had come the
    issues of the women in
    Ukambani was water shortage.
     
  2. bibliography

    bibliography JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 487
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    ha ha ha we mkali kiongozi
     
  3. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    Nzuri sana muungwana lakini mwisho umeharibu kwa kutoa maelezo. Good humour is spoiled by explaining or translating it Never explain or annotate humour because in doing so you weaken the punch lines.
     
  4. g

    guccio Senior Member

    #4
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    oh ouwk tanx,i didnt knw dat...
     
Loading...