Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lugha chafu kwa wanandoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mkakatika, Jul 29, 2011.

  1. Mkakatika

    Mkakatika Member

    #1
    Jul 29, 2011
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Juzi nilishuhudia braza akiambiwa na mkewe kuwa ana roho mbaya kwa sababu ambazo sijui hasa chanzo chake nini. Mambo yalianzia room kwao na baadae ikawa ugomvi hadharani.

    Kwa kweli walirushiana maneno mabaya sana. Kilichoniisikitisha ni kuambizana mmoja wapo ana roho mbaya na mwingine kumwambia alimuoa akiwa hana kitu hivo kamsaidia mpaka kafika hapo dharau ya nini.

    Wadau nadhani lugha kama hizo kwa wapendwa si nzuri mwelekeo ni mbaya. Si vizuri kukumbuka yaliyopita wakati wa uchumba na pia kuona mmoja ana roho mbaya wakati bado wako pamoja. Wadau mwasemaje hapo?
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Jul 29, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Yaani Mkuu watu na ndoa zao jinsi wanavo ishi.... Ni mtihani kwa kweli...
     
  3. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,585
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    This happens when imperfect couple collides and makes contract for life.
     
  4. kinyoba

    kinyoba JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ndoa ni sio kwa ajili ya watu ambao hawajakomaa akili zao. Unaweza ukawa na mwili mkubwa lakini akili za kipuuzi. Unamsema mtu vibaya wakati unaishi nae maana yake ni sawa na kujisema vibaya.
     
  5. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    wamechokana hao!
    mie naona hizi ndoa wangezilegeza masharti mtu ukimchoka mwenzio unasepa!
    haya mambo ya kuvumiliana siku yakipata upenyo ndio kama hivi mnatoleana uvivu.
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    Actually huwa inashauriwa wana ndoa wapeane space kwa mda hivi
    inasaidia sana....
     
  7. God bell

    God bell JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2011
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 548
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ndoa ni sawa na kitendawili kigumu kukitegua. Wako wanaotamani kuingia na wako wanaotamani kutoka. Mi mwenyewe natamani kuingia lakini naogopa sana manake nikiangalia yalomkuta kaka yangu, ni kwamba hayaelezeki. Ila najipa moyo kuwa ndoa iliwekwa na Mungu hivyo inatupasa kukubaliana na kile utakachokikuta humo ndani.
     
  8. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    teh teh mnapeana space kila baada ya muda gani The Boss???five years,two years ma one month?haujisikii unwanted pale mwenzio anavyokuambia 'mpeane space'?hio space kila mtu anakuwa na uhuru wa kufanya atakalo? au bado mnakuwa commited to each other?mmmnh kwangu ngumu ndoa ikinishinda nasepa tu lol
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Jul 29, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Labda kweli ana roho mbaya...na kumwambia sio tatizo maana akijua anavyoonekana kwa mwenzake anaweza kujirekebisha...tatizo ni walivyofikishiana ujumbe mpaka mwanainterijensia wa JF akauleta jamvini.
     
  10. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #10
    Jul 29, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Ni muhimu kujua namna nzuri ya kufikisha ujumbe kwa mwenzako kwa ustaarabu, hayo mengine ni kujidhalilisha tu!
     
  11. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #11
    Jul 29, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hujasema bro wako nae alisema nn, kwa kweli maneno ya kurushian a huwa yanabomoa sana nyumba hasa sie wanawake tuna midomo sana, mpaka mume anaogopa kurudi home, kwa kweli mie sipendi kabisa manenomaneno, ni bora hata nipigwe kwenzi
     
  12. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #12
    Jul 29, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    kugombana kupo ila yahitaji wehu wawili ili kuweza kuupeleka ugomvi wao nje ili kupata mashabiki.
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Jul 29, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    space wanasema on week au two
    yaani mmoja anakwenda zake mbali hivi...msionane for one week au two
     
  14. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #14
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    HApo sasa Lizzy yaani ni mtihani haswa.......unajua mimi siamini eti wanandoa wanaweza wakakutana wote hawajui what it takes kufikisha ujumbe mbaya kwa mwenzi wako basi tu mmoja wapo huamua kuwa amechoka !! Najiuliza huyo kakake mwanaintelijensia ingemcost nini kumweleza kwa ustaarabu akiwa ametulia ....mpenzi/mydia/mama flani unajua unavyofanya si vizuri, tafsiri yake inaweza kuchukuliwa kuwa una roho mbaya, kitu ambacho si kizuri...bla bla blah za kistaarabu.......lakini na Mama flani naye ingemcost nini kama angetafuta mbinu ya kumshusha mwenzi wake? jamani wanawake ndo maana tukapewa sauti nyororo zaidi ya mwanaume na machozi ya kulia!! Hata kama unajiliza kuomba yaishie chumbani, jilize mwee!! Ubabe haufai sana sana hata kama una haki utadharauliwa!
     
  15. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #15
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Belive me The Boss hii inasaidia sana kuimaisha ndoa but wanaume wetu wengi ni wagumu!! Imagine mtu ambaye anatamani akuachishe kazi simply because anajisikia vibaya/wivu ndo atakuruhusu kwenda ku'bestow your virginity?'
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Jul 29, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    well tafuta namna ya kumshawishi
    mfano hata kwenda kuwasalimia wazazi mfano.hata wazazi wa mume
    kama wanaishi mbali,au kusafiri na watoto ili asiwe na wivu wa hisia
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Jul 29, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Haahahah....mpenzi hapo kwenye sauti nyoror ongeza na macho ya kurembua bila kusahau maneno matamu.Hawa watu ukiwajualia unaweza ukamaliza ugomvi mkubwa ndani ya dakika kadhaa...inabidi kuwe na mafunzo ya namna gani wanawake tunaweza kutumia uanawake wetu kuzima moto badala ya kuumwagia mafuta ya taa zaidi kwa ubabe.
     
  18. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #18
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    hahahah Lizzy acha tu mwanakwetu but sidhani kama wanaofanya makosa hapa hawajui !! Hapana nafikiri inafikaga wakati mvumilivu naye akachoka!! Nakumbuka siku mie nilipofunguka na kuongea kwa jazba huku nikigonga dashboard na kama vile haitoshi nikafungua mlango gari ikiwa kwenye mwendokasi kumlazimisha anishushe la sivyo naruka!!! Yeye mwenyewe aliniuliza kama nimeonja maana hakuwahiona wala hakutegemea!

    So huwa kuna ile ya 'yamekufika pomoni'
     
  19. M

    MORIA JF-Expert Member

    #19
    Jul 30, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kupeana nafasi ni jambo zuri...pia wasiendeshe kesi usiku (ucku ni wa shetani) wajizoeze kukutania mbali na iwe sehemu ya wazi itawasaidia kucontrol hizo jazba
     
  20. Maayo

    Maayo JF-Expert Member

    #20
    Jul 30, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ugomvi kwa wanandoa ni kawaida. Lkn hii tabia ya kurushiana maneno machafu tena mbele za watu sijui inatokana na nini. Hata mim nlishawah kushuhudia mke akimwambia mume wake tena kwa sauti ya juu "wewe ni malaya hapa mtaani nani asiyekujua? Ndio maana wanasema umeathirika , una ukimwi wewe!!"
     
Loading...