Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ludovick Utouh aula UN

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mwacheni77, Nov 7, 2011.

  1. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Ludovic achaguliwa kuwa mjumbe wa kamati ya fedha wa UN
    Chanzo cha habari ni radio free africa
     
  2. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    huyu jamaa ni mzuri sana hasa akiwa pale nbaa alijijengea heshima kubwa sana tatizo magamba wanamyumbisha uzee nao umekaribia anaishi kwa wasiwasi
     
  3. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,343
    Likes Received: 1,016
    Trophy Points: 280
    Kweli mkuu pale NBAA alifanya vizuri lakini akingia kwenye mtego wa JD akaharibu kabisa
     
  4. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kumbe viongozi wengi wa Kikwete ni wazuri? Nilikuwa silijui hili.
    Tujikumbushe baadha tu,
    Dr. Asha-Rose migiro------UN
    Dr. Ramadhani Dau-----Africa representative kwenye Association of National social security fund
    Chief justice Othman Chande----contestant wa nafasi Luis Moreno Ocamp, yupo kwenye 3 shortlisted
    CAG Ludovick Uttoh-----soma hii thread.

    Sasa mtu mwenye akili nzuri hebu atueleweshe, tatizo la serikali ya JK tunalolalamikia nini hasa. Bila jazba.
     
  5. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,705
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    hapo kwenye red nimepapenda sana mkuu. na tatizo hili linawasumbua vibabu vingi ndani ya govt, wengi wanaogopa kuishi kwa matumaini baada ya kustaafu. Kwao suluhu ya maisha baada ya ajira ni kupokea kila 'uchafu' unaoletwa mezani mwao, mweeeeeeeeeeee..........halafu wanadai eti JKT imewafanya wawe wapenda nchi na relly patriots........
     
  6. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #6
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,705
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145

    Mkuu wengi wa hao ni vizazi vya Mkapa, we subiri uone kama kitatokea kizazi cha huyo M.kwere after retiring the presidency! Yeye ameegemea kwenye kuzalisha mafisadi tena wengine from his own gene pool, mweeeeeeeee!
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    vipi akiwa kwenye udhibiti na ukaguzi pia amejenga heshima kubwa?? au iliishia palepale NBAA
     
  8. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #8
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,705
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Aisee we 'kenge' kweli!
     
  9. v

    valid statement JF-Expert Member

    #9
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    we umejua ni ludovic yupi? Mbona Mtoa uzi hajasema ni ludovic utouh wa nbaa.
     
  10. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #10
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    Kweli wewe popompo, ukitumia qualitative analysis huoni kuwa tatizo hapo ni JK?
     
  11. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #11
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mzuri labda kafanana na dada yake, bt c kikazi wote wale wale tu wezi na waoga.
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Nov 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    .rejea mamlaka ya mawasiliano last wiki
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Nov 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    .rejea mamlaka ya mawasiliano last wiki
    .rejea wizi namba 2 wa epa,
    .rejea inflation
    .rejea ajira
    .rejea rushwa
     
  14. MKWECHE

    MKWECHE JF-Expert Member

    #14
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 299
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wailomchagua Dr Dau ni Vipofu!Wameshindwa kuupima mfuko wake katika eneo la kutoa mafao kwa Wananacha!Ni NSSF ni kati ya mifuko inayotoa mafao kiduchu kwa wastaafu!Dau hana mafanikio bali walikurupuka
     
  15. Buggy

    Buggy JF-Expert Member

    #15
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nyie msikurupuke kubwatuka.
    Ludovic utoh hajachaguliwa bali ameteuliwa kugombea nafasi hiyo ambapo uchaguzi unafanyika mwezi desemba! Wabongo bwana...hamsikiliza taarifa za habari, kazi umbeya tuuu!
     
  16. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #16
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi kuna tofauti gani kati ya akili zako na mavi masaburini mwako? Ati viongozi wa kikwete ah! Hao ni watanzania walioelimishwa na mwl Nyerere na elimu zao hazina uhusiano wowote na m,k,w,e,re, wako. Jina zuri la tanzania kwenye anga za kimataifa siyo matokeo ya kikwete bali heshima kubwa aliyoijengea taifa hili yule mura wa kure butiama
     
  17. gmosha48

    gmosha48 JF-Expert Member

    #17
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,451
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Kitaaluma huyu jamaa yupo vizuri sana, Ila anatakiwa aache siasa.
     
  18. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #18
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    JKNyerere alikua Juu sana mzee wetu,nchi ishauzwa hii,alshabaab njooni mje kutia heshima huku nasikia taharifa za kiintelejensia kwamba mpo huku kwetu,ebu fanyeni hata shambulio moja watu watie akili.
     
Loading...