Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ludovick Utoh-Controller and Audit General

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mmakonde, Jan 29, 2010.

  1. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huyu Ndugu muda mrefu alikuwa NBAA.Je anacheti gani cha uhasibu,ACCA au CPA?Tupeni CV wadau!
     
  2. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,201
    Trophy Points: 280
    Kwa vile huyu ni mteule wa rais, appointment powers za rais zinamruhusu kumteua mtu yoyote, kushika madaraka yoyote bila ya kumhitaji huyo mtu kuwa na sifa zozote. Hivyo inawezekana huyo utou hana cheti chochote, hajasoma popote pa maana na huko NBAA, aliwekwa kama alivyowekwa CAG.Jee kuna tatizo lolote hapo?.
     
  3. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Sasa naona tunapotoka, weledi wa ndugu Ludo hauna shaka yoyote! Ngoja nikutafutie link moja kwa manufaa yako na wenzako msiopenda kutafuta details na kusoma na kuja na thread za ajabu ajabu jamvini!!
     
  4. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pasc,CAG hii sio kama Mkuu wa wilaya au mkoa.Ni profession,anatakiwa ajua accounting!Tumeona BOT ufisadi,na matumizi mabaya ya fedha serikalini.Kama hatajua kusoma accounts,will be the shame.Nafikiri watu wa NBAA watatupa CV yake
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,768
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Huyu Bwana ni Registered Industrial Accountant (RIA),ikiwa ni certification ya CANADA na pengine yu bora zaidi ya waliomtangulia kiutendaji na kitaaluma
     
  6. W

    WildCard JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kuna mtu amekujibu vizuri tu kule kwenye thread inayomwongelea "Dr" Aisha Kigoda. Haukuridhika?
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,768
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    ni mimi na nimemjulisha pia...i beg to respect the gentleman
     
  8. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    WILDCARD hapa ni free media,kama wewe hupendi watu kuuliza details za viongozi wetu,naomba usome UHuru na Mzalendo,au usome blogu ya Michuzi!
     
  9. W

    WildCard JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Yamekuwa hayo tena! Jibu umepewa lilelile tena. Nisamehe. Nilidhani thread inayoandikwa humu ni lazima iwe na jipya.
     
  10. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #10
    Jan 29, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,863
    Likes Received: 3,102
    Trophy Points: 280

    Hiki cheti kipo daraja moja na CIMA,ACCA & CPA.
    Tusisahau bwana L Utoah alikuwa msajili NBAA isingekuwa rahisi kushika wadhifa huo wakati sifa zake zikiwa na shaka.
     
  11. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #11
    Jan 29, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    ludovic utouh ni mtaalamu sana wa accounts amewahi kuwa mwl. pale mzumbe university then akaenda nbaa kabla ya kuteuliwa kuwa CAG ni mchapa kazi sana na matunda ya kazi zake sasa hivi yanaonekana hasa kwa kaguzi kwenye mashirika ya umma tunaona anavyogundua uozo bot na tanesco.
    aidha pia mchango wa ofisi yake katika kaguzi za hesabu za halmashauri za wilaya si haba ameongeza accountability ya fedha za umma angalia bagamoyo juzi viongozi wametimuliwa baada ya cag kugundua wizi wa 900mls, tafadhali tumpe heshima muungwana huyu.

    bravoo mzee utouh ludovic.
     
  12. m

    macinkus JF-Expert Member

    #12
    Jan 29, 2010
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Msajili wa kwanza wa NBAA alikuwa Bwana Shabani ambaye hakuwa mhasibu. Hilo utasemaje!

    macinkus
     
  13. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #13
    Jan 29, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ngongo,may be RIA ni old fashioned.Katika kazi zote zinazotangazwa international hasa kwenye english speaking countries,,Accountant lazima uwe na CIMA,CPA, CA au ACCA.
     
  14. p

    paul cresant New Member

    #14
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    me napita tu hapa jamani.:bump2:
     
Loading...