Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ludewa waanza kuchapana baada ya utapeli wa maji vijiji kumi vya bank ya dunia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mchaga 25, Oct 30, 2011.

  1. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Katika hali isiyo ya kawaida uvunjifu wa amani umeanza kutokea wilaya ya ludewa baada ya wanakijiji kuanza kudai fedha zao ambazo walizichanga kama fedha za kianzio katika miradi ya vijiji kumi maarufu ya world bank lakini ni ADB. Utapeli huu umefanywa na kila mwansiasa aliye madarakani kuanzia......., wabunge, madiwani, wenyeviti mpaka shina. Sasa hali ni mbaya sio ludewa tu hata vijiji vingine ni baada ya serikali kushindwa kupata fedha ya kugharamia vijiji kumi na kuishia 2 au 3 ikiwa wamechukua hela za wanavijiji kuanzia 2006. Mbaya zaidi wanakijiji wanasema fedha zao zinapungua kila mwezi kwa kukatwa 8000 kama bank charges hivyo kudai bora zirudisshwe wagawiwe wale sasa ndio kitimtim kimeanzia ludewa. Chondechonde wizara ya maji toeni muongozo amani inakaribia kuvunjika wilaya zote semeni kabisa michango ya vijiji ambavyo hamta gharamia ifanyweje damu itamwagika.
    Ludewa juzi FFU wamezima jaribio lakini ni kwa muda tu.

    DEO filikonjombe nenda jimboni sio kukaa tu unatulia kwa kuwa madunda wamepata maji na umeme usio wa Tanesco kutoka shirika la ACRA na kuacha maeneo mengine ya jimbo watu wauane maji hakuna.
     
  2. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,366
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    dah! Poleni sana watanzania wenzangu,hii serikali ya ovyo kabisa. Nalog off
     
  3. Margwe

    Margwe JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Amani ilishavunjwa long time tangu mafisadi waliposhika kasi na wala haukuanzia ludewa, hayo huko Ludewa ni matokeo tu ya amani kuvunjwa long time ago.

    Uelewe kwamba Tz hamna amani ila kuna uvumilivu ambao watu wengi wamekuwa wakidhani ni amani.
     
  4. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    wanachapana au hali si shwari? wamamchapa nani?
     
  5. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Uongozi wa kijiji kwa kuwa wanahisi kuwa wameshirikiana na serikali kuwaibia hivyo kukimbilia polisi na halmashuri ya ludewa DC na DED waingia mitini
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Deo hayuko nchini kwa sasa fanya utafiti kabla hujaongea.....
     
  7. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wewe kweli unatumia masaburi kufikiri kwani ujumbe hautamfikia unafikiria JF inaishia manzese muone hovyo ukweli unaumwa mmetapeli watu kwa maji ya vijiji kumi na petrol station akauza ili apate ubunge ngoja mwaka 2015 atauza nini!!!!!!!!pyeeeeeeeeeeeeeee
     
  8. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Unaonyesha wazi kama unachuki binafsi utakubalii matokeo tu japo kimnya kimnya.....
     
  9. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Hii nayo itaishia manzese!
     
  10. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Matokeo yapi ya watu wauane kwa sababu hakuna uongozi wakutolea maelezo matatizo yao??? au matokeo ya deo kwenye uchaguzi kushinda kwa kuhonga na kuwekea chuki watendaji wa halmashauri ya Ludewa??? Deo hana tofauti naaaaaaa........ kwa visasi na jazba hafai kuwa kiongozi wewe kama secretary wake naomba umueleze. Bye the mission wamechukua shule yao mwambie akajenge japo darasa moja pale port watoto hawana pakusomea.

     
  11. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    Habari haieleweki.
     
  12. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ni mtazamo wako wa kipadre.
    OTIS.
     
  13. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwasababu Masaburi yako sio makubwa kama ya falcon ndio maana huelewi kwani hakieleweki nini ?? Kwamaba watu waliahidia maji vijiji kumi na kuchanga initial fund m 15 na mradi hakuna wanadai warudishiwe hela zao kwa mapigano huko ludewa!!!
     
  14. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hakika hawa jamaa kwa maandamano haya wanayofanya hawakawii kuvunja magala ya silaha.
     
  15. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Unalo lilokuka na roho ebu liseme au unataka upewe wewe? Kesha pewa Deo ukitaka ndio yeye kwa sasa hutaki ndio yeye ....2015 tutamkubali atakae kuja hata ukuwa wewe ni sawa tu....
     
  16. L

    Ludewa JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2011
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    upo sahihi arabianfalcon, mhe deo filikunjombe amesafiri kikazi nje ya nchi, na kama nilimwelewa vema safari hii ina tija zaidi kwa wana ludewa. asante falcon kwa kutujuza.
     
  17. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yani hakika kuna haja ya kuwa tupewa interview kabla ya kuwa member wa Jamii forum Haiwezekani kukawa na vilaza wengi hivi. Hata kutengeneza argument huwezi wewe ni mtu wa ludewa ipi??? mbongo, manda, lupande, mlangali au lifue wanapokamatana uchawi?? bure kabisa afadhali hata Kolimba alikuwa na akili kidogo
     
  18. L

    Ludewa JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2011
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aliuza petrol station ya halmashauri ya wilaya ya ludewa au aliuza petrol station yake yeye mwenyewe? Tujuze, please. Ninachojua mie kile kisima cha mafuta ni mali yake Filikunjombe, kwa hiyo ana haki na kukifanya chochote atakacho.
     
  19. L

    Ludewa JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2011
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe ni mchaga ehe tuachie ludewa yetu!!!!
     
  20. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #20
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa, napita mie hakika ubunge gharama wacha yeye aende nnje ya nchi akatafute misaada kwa watu wake teh teh hehehheeeeeeee uchaguzi gharama bwana.....hehehehe atauza nini tena bila kusaka za wazungu za msaada teh teh fikra mgando tegemezi. Mfikishie salaam mwambie watu wanauana ndio hoja yangu ya msingi swala ni usanii wa miradi ya maji vijiji kumi full stop. hayo mengine mazungumzo baada ya habari. Mwambie kesi inaendelea ile ya kumfu................... hehehehe raha utamu
     
Loading...