Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lucy Kihwele and Bongo Movie katika DSTv

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Sumba-Wanga, Nov 7, 2011.

  1. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Dada Lucy,

    Nakupa shavu kwa ku-promote Tanzanians (bongo Movies) kwenye DSTv.

    Lakini, nina Machache kuhusu quality of these films. Kwanza kabisa, kiingereza ambalo ni tatizo kubwa sana kwa watanzania. Kiingereza kinachotumika... leaves a lot to be desired. Dada Lucy, hulioni hilo? Kinachoongelewa kwenye films na kinachoandikwa ni tofauti kabisa! Kwani hawawezi kabisa kuwaelekeza wapeleke kwa editoirs wazuri kupunguza umaimuna? Kwa kweli, ukizingatia kuwa hizo series zinaangaliwa Africa nzima, kwa kweli ni aibu kubwa sana.

    Naomba nisizungumzie quality and themes of those films....

    Mwisho kabisa, napenda sana kuwapongeza kwa kazi nzuri, big up, ila tunaomba mrekebishe hayo machache......
     
  2. Biera

    Biera JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbona huyo lucy kashaondoka Dstv kitambo
     
  3. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbona wewe mwenyewe unahitaji kushauriwa juu ya matumizi mazuri na sahihi ya lugha kuliko hao waandaaji wa hizo movie za kibongo?
     
  4. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145

    Hata mimi nashangaaa Lucy na Dstv wapi na wapi?? nafasi ya lucy inashikiliwa na Barbra Kambogi na Lucy yupo Starndard Chatered i think..sina hakika sana
     
  5. Fullfigadiva J

    Fullfigadiva J Member

    #5
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kwanini nafasi ile akapewa Barbara Kambogi ile nafasi hakuna mtanzania mwenye qualification kweli. Haya ndio mambo hatuyataki na katika katiba mpya lazima yabainishwe. Wana tujazia wakenya tuu utadhani Barclays hapa, wakajazane Kenya commercial bank maana ni benki yao. Mi napinga kabisa wageni kuchukua ajira zetu.
     
  6. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #6
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mtoa mada upo wapi mbona umekimbia majukumu hapa?
     
  7. libent

    libent JF-Expert Member

    #7
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hizi movie za kibongo wanaigana halafu waigizaji wanaigiza kwa jazba mpaka wanaboa unaweza ukanunua movie kwa kuvutiwa na kava lake ila weka uanze kuangalia vituko vitupu
     
  8. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #8
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Wakati wanazichukua wewe/sisi tulikuwa wapi?! Kwani wanapewa tuu kama njugu?
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,071
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Mtoa uzi vp mbona umekimbia? Lucy mbona kashasepa mda mrefu hapo,pia na wewe unaitaji ushauri maana unaonekana ni mtu wa kukurupuka!!
     
  10. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #10
    Nov 8, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145

    Barbra ni mtanzania kaolewa na mkenya..achaga kukurupuka!!! kwani ukioa ama kuolewa unapoteza hadhi yako ya utaifa??? Masaburi was very right..
     
  11. Mr Ngoma

    Mr Ngoma Senior Member

    #11
    Nov 8, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 117
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35

    nakuunga mkono "wageni wamezidi hapa kwetu jamani siwaende kwao"
     
  12. Fullfigadiva J

    Fullfigadiva J Member

    #12
    Nov 8, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukweli utabaki kuwa ukweli hatuhitaji wageni nchini kwetu tunahitaji rare proffessionals kwenye nafasi za kazi ambazo watanzania tumekosekana watu kama Laboratory engineers etc. Huyu Barbara ni mkenya na alikuwa DSTV kenya usiwe mbishi angalia source yako vizuri. Nenda Botswana halafu uoe raia uone kama utapata kazi kisenge senge.
     
  13. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #13
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    I reckon you are right! But, but, but, how many people are reading JF? How many people are watching DSTV? Have you asked yourself this question and many more othersbefore you wrote?

    Probably, How I use my language is not important as how they use English in Bongo Movies....
     
  14. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #14
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    You are not very sure!

    Okay that is not a point, but, who promoted Bongo movies on DSTv should take responsibilities...
     
  15. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #15
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    This should be the spirit. Appoint people who are qualified. I am wondering if all of us are watching DSTV channel 127.
     
  16. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #16
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    This is exactly what I was referring when I said... I do not want to touch the themes and quality of the movies...

    JAmani, jamani, jamani, we need to change.....

    Director : Vincent Kigosi

    Producer: Vincent Kigosi

    Script writer> Vincent kigosi

    It is endless........
     
  17. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #17
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nasubiri ushauri wako!!!!!
     
  18. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #18
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    No wonder ana promote films za kijinga za Tanzania.
     
  19. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #19
    Nov 10, 2011
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145


    bado moja...Main character :Vincent Kigosi.
    Na tatizo lingine huwa zinaandaliwa mpka kuwa tayari kwa wiki moja tu ,sasa watapata wapi muda wa kuediti.
     
  20. Fullfigadiva J

    Fullfigadiva J Member

    #20
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bongo movies kwa kweli tunahitaji tubadilike nimewauliza karibu waafrika 20 kwa nayakati tofauti na nchi tofauti ambao wameona DSTV channel 127 wote hawapendi bongo movies si kwa sababu ya Theme bali quality, events, effects, wrong subtitles. Kiingereza ambacho sio dialogue za kawaida. Kina wasiwasi mjitahidi kuweka subtitle za ukweee... even Kenyans they dont like Bongo movies. Kuna aina fulani ya watu ndio wanapenda hizi movies katika East and central Africa region, mfano wa congo ambao wanakuja kusubiri mizigo bandarini dsm na wako exposed na tanzania kidogo, people from ghetto hoods wa burundi huko, wanyasa waliowahi kufanya kazi za ndani bongo na kurudi nyasaland sababu wanajua kiswahili. Na hii biashara ya Part 1 n 2 inakatisha watu tamaa. Sasa hivi nigeria movie industry imesurge ndio maana wanabase sana kwenye reality tv prog. Labda wale wenye majina maarufu ndio africa wanaangalia kidogo.
     
Loading...