Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lucy kibaki

Discussion in 'Celebrities Forum' started by ngoshwe, May 6, 2010.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Huyu ndo Lucy Kibaki bana, ni zaidi ya Kiongozi wa nchi na ana nguvu za ajabu kuliko Mhe Rais , na anaweza kukemea kiongozi wa Serikali na mtu yeyote yule nchini Kenya:






     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. B

    Bawa mwamba JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yu kwapi? mbona simuon?i
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mie pia simuoni huyu mama kibaki
     
  4. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Rais wa Kenya.. Mwai Kibaki ni kivuli tu
     
  5. Mapondela

    Mapondela JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 459
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Aisee huyu mama kiboko. Nilishuhudia press conference ya kibaki anakanusha kuwa hana mke mwingine. Akawa anajiumauma. Mana akanyanganya mike na akawaambia kwa ukali mapaparazi kuwa "if your president does not sue you Me and my family will sue you" alikuwa anawaambia kwa kufoka na pres......kanyamaza kimya anaona angesema angepigwa kibao.
     
  6. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135





    [/QUOTE]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,440
    Likes Received: 823
    Trophy Points: 280
    Nyie si mnasemaga kwenye mafanikio ya kila mwanaume kuna mwanamke nyuma yake. Sasa mnashangaa nini kwa Mama huyu?
     
  8. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Kwa huyu kidogo ni tofauti; ieleweke kuna Mwanamke imara mbele yake!
     
Loading...