Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lucky Dube is dead!

Discussion in 'Entertainment' started by mstahiki, Oct 19, 2007.

  1. m

    mstahiki JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2007
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    http://www.mg.co.za/articlePage.aspx?articleid=322400&area=/breaking_news/breaking_news__national/

     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Oct 19, 2007
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 62,920
    Likes Received: 12,202
    Trophy Points: 280
    Inasikitisha kwa kweli. RIP
     
  3. S

    SPOILA Senior Member

    #3
    Oct 19, 2007
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 113
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    halafu wanataka ku host Olympics hawa
     
  4. KadaMpinzani

    KadaMpinzani JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2007
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 3,752
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    lucky dube- rest in peace mzee !
     
  5. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2007
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    RIP Dube, moja ya nyimbo zake nilizozipenda ni hii HAPA
     
  6. S

    SPOILA Senior Member

    #6
    Oct 19, 2007
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 113
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamaa anaikumbusha zile dala dala za jamaa wa kichagga toka Posta kwenda Ubungo na Kimara

    sad news in deed

    [media]http://www.youtube.com/watch?v=khGXgvCZfJk&mode=related&search=[/media]
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2007
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 47,476
    Likes Received: 6,067
    Trophy Points: 280
    Oh! My God! He is no more! I am very sad :(
    [media]http://www.youtube.com/watch?v=YAHzUW_m-V4[/media]
    [media]http://www.youtube.com/watch?v=G3R81nKUhss[/media]
     
  8. KadaMpinzani

    KadaMpinzani JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2007
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 3,752
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    brazameni upo wapi ?????????
     
  9. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2007
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 1,894
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    In fact ndio next host wa FIFA WORLD CUP
     
  10. Kisura

    Kisura JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2007
    Joined: Jun 21, 2007
    Messages: 363
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    This is Sad! I have always and I will always be his fan.

    I remember last I saw him, he performed in States.

    Rest In Peace Brother! God bless your soul.
     
  11. YournameisMINE

    YournameisMINE JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2007
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 2,464
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 145
    Another senseless murder, black on black, african on another african....when this madness is goin' to stop!!?. RIP Dube and thanx for the good tymes!!!. Mie nilikuwa nalizimia sana Dracula.
     
  12. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2007
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 47,476
    Likes Received: 6,067
    Trophy Points: 280
  13. Mtoto wa Mkulima

    Mtoto wa Mkulima JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2007
    Joined: Apr 12, 2007
    Messages: 690
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yeah kweli ndio maana jamaa wakisema sisi ni mambumbu waache tuu waseme. Unajua nilisoma mahali mada kesi nyingi hata state ni weusi wanauwa weusi. jamani inamaana hatupendani? Ila Johnsburg sio mchezo security kule ni zero jamani ni most dangerous city inavyosemekana.

    Mungu ailaze roho yake mahali pema peponi Africa imepoteza mtu muhimu sana kwa jamii yetu.http://www.mg.co.za/
     
  14. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #14
    Oct 19, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,296
    Likes Received: 2,071
    Trophy Points: 280
    oh crap!!! this is sad.. Requeim in Pacem!
     
  15. Kisura

    Kisura JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2007
    Joined: Jun 21, 2007
    Messages: 363
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Unajua the late 2Pac Shakur once said; "…and they say it's the white man I should fear But, it's my own kind doing all the killing here". Kwa kweli, I found that to be very true...
     
  16. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2007
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 47,476
    Likes Received: 6,067
    Trophy Points: 280

    Ni Kweli kabisa Kisura, sasa hivi Philadelphia imebadilishwa jina na kuitwa 'Killadelphia' kutokana na mauaji mengi yanayotokea katika jiji hilo ni jiji la kuogopa sana. Mwaka huu tu zaidi ya vijana 300 wameshapoteza maisha yao. Tatizo kubwa ni kwamba bunduki zinapatikana kirahisi sana, mpaka hapo kutakapokuwa na mikakati ya kuzuia upatikanaji wa bunduki kirahisi idadi ya mauaji itazidi kuongezeka kila kukicha.
     
  17. Mtoto wa Mkulima

    Mtoto wa Mkulima JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2007
    Joined: Apr 12, 2007
    Messages: 690
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yeah kweli hii inasikitisha jamani.

    hii ni kweli kabisa sijui tunamatatizo gani jamani? Binaadamu ni waajabu sana.

    Nisaidieni kubandika hii picha mimi mwenzenu sijui kubandika naatachi tuu.


    [​IMG]
     

    Attached Files:

  18. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2007
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,576
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 0
    ASSIST:

    [​IMG]
     
  19. Mtoto wa Mkulima

    Mtoto wa Mkulima JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2007
    Joined: Apr 12, 2007
    Messages: 690
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Poa mkuu kwa msaada wako ila mambo yako makubwa Brazamen.
     
  20. KadaMpinzani

    KadaMpinzani JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2007
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 3,752
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    ccm hawakuwa involved na mauaji yake ?
    mpo wapi jamani ?
     
Loading...