Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Loyola vurugu tupu: CHADEMA yataka matokeo yatangazwe haraka

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by diana98, Nov 1, 2010.

  1. d

    diana98 Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chadema wataka matokeo ya ubungo yatangazwe haraka kabla yajachakachuliwa kuna vuruguzimetokea hapa naona mabomu ya machozi naskali kibao wametandazwa kila konaa
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    They better do that otherwise ni kuleta vurugu na uvunjifu wa amani
     
  3. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Duh Loyola ndiyo jimbo gani la uchaguzi?lipo mkoa gani?mimi sijawahi kusikia jimbo hilo!!!!!!!!!!!
     
  4. jaxonwaziri

    jaxonwaziri JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Loyola ni sehemu katika jimbo la uchaguzi la Ubungo ndg. So, nadhani umesikia sasa
     
  5. Mtumiabusara

    Mtumiabusara JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 18, 2009
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Temeke ccm wameshinda, wametangaza mapema, Ubungo kishindikana nini?
     
Loading...