Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa's confession on graft

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sikiolakufa, Jul 28, 2011.

  1. s

    sikiolakufa JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Edward Lowassa, Prime Minister in the first two years of the Kikwete presidency, was at different times Minister of Lands and Minister of Water. Lowassa systematically used his position to extract both personal and political RENTS( RETURNS FROM FACTORS OF PRODUCTION). Lowassa was involved in the Dar es Salaam and Lake Victoria water projects, Richmond, the Kagera Sugar
    Company, and numerous deals involving land, housing, and construction. He also had a reputation for extorting rents from Asian businessmen, with whom he developed a generally antagonistic relationship. Lowassa regularly used his powers as Prime Minister (2005-08) to prevent parliamentary discussion of ‘sensitive’ issues that implicated him, which upset some CCM backbenchers, and helped split the party into pro-Kikwete and pro-Lowassa factions.

    NOW SOME OF YOU BELIEVE THIS MAN- AT THE CENTRE OF ALL THESE CORRUPT DEALS- IS LIKELY TO LEAD THIS NATION IN THE COMING YEARS. WHAT A CRAP...I WAS GLAD AN INTRUDER HAUL A FORM PIE ONRUPPERT MUDOCH....YELLING AT HIM ....YOU GREEDY TYCOON!
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Jul 28, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu ingekuwa kwenye lugha ya Taifa ingekuwa shwari
     
  3. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Nakuunga mkono kwa hoja yako mkuu kimbunga. Lowasa ni mjanja mjanja, kama ni karata, zake anazichanga vyema! Huyu baba ni tishio kwa siasa na wanasiasa wa tanzania!
     
  4. F

    FUSO JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    kaka wengine ndiyo tupo form three shule zetu hizi za kata - msaada kwenye tuta!! un'gen'ge ni wito.
     
  5. R

    Rweye JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,712
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Switch code mzazi!
     
  6. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    ha ha ha haaaa! JF to me is like an antidepressant, it always improve my mood when am down.
     
  7. M

    Maskini Jeuri Member

    #7
    Jul 28, 2011
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    The bustard! The liear, the king to come!
     
  8. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2011
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lowassa hawezi kuwa rais kamwe!
     
  9. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Edward Ngoyai Lowasa, Kama ni Ccm tena basi bora Lowasa. Big no sita. Miaka mitatu watu hawafanyi kazi wanasikiliza porojo za sita. Tunaataka watendaji kama El, KUPIGA ALMOST EVERYBODY INCLUDING WEWE UNAESOMA UNAPIGA TATIZO NI UFUPI WA KAMBA YAKO.
     
  10. Xuma

    Xuma JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 616
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    We utakuwa unaumwa!
     
  11. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #11
    Jul 28, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tena ugonjwa wake huyu ni mpya na hatari , hata dawa ya babu itadunda !
     
  12. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #12
    Jul 28, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mungu atuepushe na hili balaa!
     
  13. H

    Hume JF-Expert Member

    #13
    Jul 28, 2011
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 329
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    Hapa nani kaconfess sasa, OR you have confessed on his behalf!
     
  14. Mvua Ya Kiangaz

    Mvua Ya Kiangaz JF-Expert Member

    #14
    Jul 28, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    .............Lowasa is a far better leader than the gays you are backing, if you have your personal problems with that,imekula kwako,EL ndo Rais wa 5 wa nchi hii,kama unafikiri kabila,dini au upumbav wako ndo utamchagua rais wa nchi hii nakuweka wazi woooote unaowafikiri ni wasen..........tu,na kama una ajenda ya kupromo huo use...kwenye katiba wewe na wenzako mnaumwa tu.............LOWASSA FOR LIFE,LOWASSA FOR PRESIDENCY-2015-2025
     
  15. A

    Aman Member

    #15
    Jul 28, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Labda awe rais wa familia yako we *****!.Umeandika kwa comfidence kama vile ni kura yako tuu ndo inayomchagua rais wa JMT,Hatutaki mwizi sisi,kuna watz wengi sana far better than Lowassa,usituletee mawazo mgando hapa.Kama kweli anayo nia nzuri na nchi ye2,why is he forcing by all means?.Mungu yupo na ndo yeye peke yake atakayetupa rais wa nchi yetu,siyo nyie mabwege wachache mnaotaka ashinde mpewe tender zote mkaweke heshima bar,Mtashindwa kwa jina la Yesu,wezi nyie.
     
  16. K

    Kipimbwe JF-Expert Member

    #16
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Kanauzi haka kama jamaa.Mi nimesoma na huyu Mmonduli Arusha sec.hatamanishi hata kuwa kiranja tena.
     
  17. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #17
    Jul 28, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu hiyo nimeitafuta kwenye kamusi yangu ya kizungu sijaiona. Naomba mwongozo
     
Loading...