Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kusaja, Oct 28, 2012.

  1. K

    Kusaja Senior Member

    #1
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wadau kila nikikatisha kona mbalimbali mitandaoni hata humu Jf naona huyu jamaa EL anajadiliwa sana,sasa kwa wale wachambuzi wa siasa mnijuze inamaanisha nini ?
     
  2. SHOSHOLOZA

    SHOSHOLOZA Member

    #2
    Oct 28, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inamaanisha lowasa fisadi
     
  3. l

    lukme Senior Member

    #3
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    EL apumzike coz anawasha moto bure. Hautawaka. Ashachafuka cku nyingiiiiii
     
  4. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,008
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Alikuwa PM wa TZ mahiri kama Sokoine angekuwa kazini Leo hi ANOMIE iliyo Tz isingekuwepo sheria Zingefuatwa
     
  5. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    kiukweli mm ni mtu ambaye nina mpenda sana lowassa awe raisi wetu ktika nchi hii ila hizi kampeni zake humu jf zinanionyesha kabisa kwamba wana jf wana agenda ya siri na huyu mtu. kila kukicha EL sasa hatuna mambo mengine ya msingi ya kujadili?

    EL haitaj watu kumpigia debe kiasi hiki hebu tujadilini yale ya maana manake hata kama ni kununuliwa basi wenzangu mmenunuliwa zaidi lo!
     
  6. sindano butu

    sindano butu JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 427
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    huyu kiongozi ni GAIDI LA UFISADI ambalo lina miliki mtandao wa Al-fisadi .tumejalibu kulitafutia mtego wapi!! Tumejaribu kutuma jeshi la MOVEMENT FOR CHANGE,aah wapi!! Tumejaribu kumtuma kamanda dr.slaa alikamate ,aah bado tuu!!!! This gie is wanted wether dead or alive na WAPIGANAJI MAFISADI !!!
     
  7. A

    Africa_Spring JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Raisi wako wa mwaka 2015, mkibisha ataiba kura, bush pia aliiba.
     
  8. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,099
    Likes Received: 9,806
    Trophy Points: 280
    Fisadi Lowassa ni kinara wa rushwa huyu ndani ya magamba. Alikuwa mstari wa mbele kukusanya mabilioni toka kwa mafisadi mbali mbali 2005 ili kutoa rushwa kuhakikisha DHAIFU anaingia Ikulu, ameanza tena utaratibu ule ule ulitoumika 2005 wa kukusanya mabilioni ya pesa toka kwa mafisadi na pesa zake mwenyewe zilizopatikana kwa ufisadi ili atoe rushwa kila kona kuhakikisha anaingia Ikulu 2015. Huyu Kinara wa rushwa nchini hastahili kabisa kupewa ridhaa na Watanzania ya kuingia Ikulu 2015. Mwisho wa mafisadi kuingia Ikulu uwe ni 2010.
     
  9. K

    Kusaja Senior Member

    #9
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kiukweli huyu Lowasa ana roho ngumu,kashfa kibao tena ziko wazi hata mtoto mdogo anafaham lakini cha kushangaza bado kama anasumbua siasa za bongo
     
  10. sindano butu

    sindano butu JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 427
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    hili fisadi linakuwa na kiburi TANZANIA kwasababu wanaomiliki nchi ni CCM. tubuthu angezaliwa na kutawala ULAYA especially italy , angenyea kwenye ndoo mpaka ange okoka !!
     
  11. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Hata mimi naona hiki kitu ila niliweka hili bango kama linavyosoeka mimi binafsi namkubali!!http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/344757-kwa-siasa-za-tanzania-sioni-shida-wala-tabu;-ni-heri-nusu-shari-kuliko-shari-kamili.html
     
  12. J

    Jalem JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ndugu wapendwa wana JF nawapongeza sn kwa kujadili haya maovu, lkn tutafanya nn kuondoa ubaya huu? EL kwa kazi ni mkwelii anafanya, lkn system yetu imeoza hata ukienda hospitalini wanakuambia dawa zimeisha ukitoa kitu kidogo unapatiwa dawa sasa tufanye nn kuondoa mambo haya?
     
  13. a

    awuyegani Senior Member

    #13
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona hakamatwi?
     
  14. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wa TZ wamekata tamaa mpaka wanayapenda mafisadi kama Fisadi Lowassa!!! Hii ni dalili ya utovu wa nidhamu. Hivi nani kawapa watanzania upofu. Wanashindwa kukumbuka kuwa jamaa alikuwa mstari wa mbele kukusanya mabilioni toka kwa mafisadi mbali mbali 2005 ili kutoa rushwa kuhakikisha washkaji zake wanashinda,sasa ameanza tena utaratibu ule ule ulitoumika 2005 wa kukusanya mabilioni ya pesa toka kwa mafisadi na pesa zake mwenyewe zilizopatikana kwa ufisadi ili atoe rushwa kila kona kuhakikisha anaingia Ikulu 2015. Watanzania wanalia maisha magumu lakini wanasahau kuwa pesa zao zinaliwa na mafisadi ambao ndio hao hao wanamsapoti jamaa huyu .
     
  15. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Kw ahali ilivyo nibora nusu shari kuliko shari kamili!!Mkuu labda maana watanzania nikama tupo kwenye bahari hatujui niwapi pakushika sasa hatatukiona jani katikati ya bahari tunaomba mungu litunusuru na maisha yetu!!
     
  16. k

    kigoda JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2012
    Messages: 1,784
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tuipige chini ccm.
     
  17. amu

    amu JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 7,962
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Mi kila siku nasema heri tajiri aongoze kuliko maskini
    lowassa rais mbunge nachagua mnyika jim,boni kwangu
     
  18. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,357
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280
    wanampandisha chati
     
  19. 1000 digits

    1000 digits JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 16, 2012
    Messages: 2,092
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    Lowassa katika siasa za kistarabu ndiye mtu anayekubalika zaidi akifuatiwa n Dr. Salm .A. Salm. Ni watu wanaotukanwa lakini wakipanda kwny majukwaa wanaongelea mambo ya maendeleo. Padri Slaa naye anajitahidi lakini ni mdini !Hajawahi hata kuhudhuria maulidi moja ! Lowasa hana ubaguzi wa aina yoyote ,aliwahi kuwaambia CCM Arusha wazungumze na CHADEMA kabla mambo hayajaharibika,matokeo yake alirushiwa mawe na mambo yakaharibika. Je,Lema ,Mbowe na Slaa nao wametumwa na Lowasa kuchafua mji wa Arusha kwa mauaji!. Sio kila mtu anayemsifu mchezaji wa Simba kama Ngasa eti katumwa. Kila mtu anamtazamo wake na ni vyema tukaheshimu imani na mitizamo ya wengne ,huu ndo ustarabu.
     
  20. f

    filonos JF-Expert Member

    #20
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 618
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    shauliyenu AKIKAMATWA 2 ATALETA MVUA ZA MABOOM.....MKUFE NYOTE AMBAYE AMUMTAKI.......POLENI SANA WA TZ...
     
Loading...