Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa will take this country!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by MTAZAMO, Nov 26, 2011.

  1. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,994
    Likes Received: 1,895
    Trophy Points: 280
    Wakuu hii nimeileta huku ili nisipigwe mawe! Kuna vitu baada ya uchunguzi wa kutosha penda tusipende Lowasa atakuwa rais wa Tanzania! Inauma na nilikuwa siamini lakini sasa anashinda! Hutushomoki kwa njinsi hii!!
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Vitu gani?
    Kmailisha maelezo basi ili watu wawe na sababu ya kuunga mkono ama kupinga hoja.
     
  3. D

    Dotowangu JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mtazamo tu...labda wenye degree zao za fitna wawe wamestaafu..
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Imwage hadharani hiyo extensive research uliyoifanya mkuu
     
  5. Chiwa

    Chiwa JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 761
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    na mimi nimesikia japo inauma na umoja wa vijana wanahusika!
     
  6. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Naunga mkono hoja!atashinda vita maana nusu ya wabunge wa ccm niwake,wakurugenzi wengi na wakuu wa wilaya wengi walikuwa wamewekwa na yeye!ila hata umpasue roho JK swaiba wake ni Lowassa!kubali ukatae maana mchezo wote mwongoza picha ni JK!!
     
  7. undugukazi

    undugukazi JF-Expert Member

    #7
    Nov 26, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Lowassa na jk ni maji na mafuta hamna uswahiba hata kidogo...nchi ya lowassa mwaka 2015
     
  8. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #8
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Du labda aanzishe chama chake ama aamie chama cha upinzani. Tuwone akina riziki wani watakula wapi
     
  9. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #9
    Nov 27, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Yeah, it seems the coast is being cleared for the take over.............lets wait and see !
     
  10. d

    dkn Senior Member

    #10
    Nov 27, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 130
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Lowasa asilogwe kuingia upinzani, abaki CCM kujisafisha na kusema hayo maovu mengine ya serikali labda wananchi watamwelewa tofauti na hapo CDM bado itaendelea kuwa tishio na advantage kubwa watachukua kutokana na makundi ndani ya CCm
     
  11. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #11
    Nov 27, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,059
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    haweze kuanzisha chama
    mbona inajulikana wazi kuwa Kijana Nape anatumiwa ili kumwangusha Mh,lakini mwisho wa siku atajikuta anahang na yule aliyemtusi akawa ndie Raisi wake,haya leo yupo Singida kkkt,na waumini wameongezeka baada ya kusikia Mh anaingia Singida

    kazi ipo

    MLA KUKU WA MWENZIE MIGUU HUMGEUKIA
     
Loading...