Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa: Wanaharakati Wanathamini Wanyama Zaidi Kuliko Binadamu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng'wanangwa, Feb 27, 2011.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Ni kuhusu sakata la ujenzi wa barabara haribifu inayopita serengeti.

    Kwamba inajengwa kusaidia raia wa maeneo hayo na si kwa sababu ya vitegauchumi vya mahoteli ya kifisadi yanayojengwa huko.

    Kwamba wao kina lowasa and co. wanajali sana raia, that is why wanawajengea barabara.

    Kwamba wanamazingira kama tundu lisu na wenzake wanautashi kuhusu wanyama zaidi kuliko binadamu.

    mkwere anasema ili kuepusha madhara kwa wanyama, barabara hiyo haitawekewa lami.

    wikiliki za mchoro halisi zinaonesha barabara hiyo itakatiza mbugani, tofauti na mchoro uliotolewa hivi karibuni ambao unaonekana kama vile inazunguka hifadhi hiyo.

    source: Mtu na Mazingira, Deustche Welle(Idhaa ya Kiswahili)
     
Loading...