Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa: Wakining'oa NEC nitaeleza ukweli kuhusu Richmond

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by palalisote, Nov 23, 2011.

  1. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Wakati makundi mawili hasimu yale yanayomuunga na kutomuunga Lowassa yakitunishiana misuli kuhusu kuvuliwa gamba kwa kutumia kashfa ya richmond, lowassa amenukuliwa na watu wake wa karibu akisema huu utakuwa wakati mwafaka kwake kusema kila ukweli anaoujua kuhusu richmond.

    Chanzo: Tanzania Daima
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,699
    Trophy Points: 280
    Mwizi tu huyo naye wote wezi serikali inanuka sijui kina nani huwa wanaipigiaga kura CCM vichwa vyao sijui vikoje na wengi wapo humu JF aaaghhhhhh
     
  3. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Lowasa bana, anazeeka vibaya sana; anatuambia kuwa anasiri kubwa ya ukweli wa Richmon, na anajua kuwa tunachokifaham sisi Watanzania wa kawaida kuhusu Richmond ni uwongo wa maksudi!

    Kwa kitendo chake cha kuwaficha watanganyika ajue ni kushiriki uhalifu! Tukilegeza kamba huyu jamaa atakuja kuwa raisi wa Tanganyika Miaka michache ijayo, na nina hakika ataendeleza siasa na utendaji wa kulindana kimakundi kama anavyofanya Mkweere! Simwamini hata kidogo huyu mzee.
     
  4. nyengo

    nyengo JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 433
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Alikuwa wapi siku zote kueleza hilo?? Huu nao ni upuuzi. Sio mzalendo ni mchumia tumbo,
     
  5. u

    ukweli2 Member

    #5
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kama anaujua ukweli kwann acseme ukweli muda ule ilipojulikana?alikua anaficha nn?
     
  6. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ukweli gani mpya tena zaidi ya aliousema Dr Mwaktembe " hili halita saidia kitu "
     
  7. P

    Papizo JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,235
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Wacha wachafuane tu sisi wengine ndo raha kwetu, akitoa siri zote si ndio vizuri jamani au??
     
  8. M

    Mkandara Verified User

    #8
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo hasemi ukweli kwa sababu yuko NEC.....Huu uongo mwingine hauna hata kipimo..
     
  9. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #9
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Ndicho nilichowambia Mkandara hicho,EL kashikilia kwenye kamali...Kutachimbika kama ni kweli,trust me!

    Mwakyembe around or not,someone still holds the wild cards.

    Kumbuka kulikuwepo na ripoti mbili na Mwakyembe aliitoa ile ya kumchafua EL...
     
  10. R

    RMA JF-Expert Member

    #10
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukweli gani tena? Mbona alikwishasema na kurudia kile anachokijua kwamba Kikwete hawakukutana barabarani? Wahenga waliosema: Nionyeshe rafiki yako, nikuambie tabia yako walikosea?
     
  11. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #11
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kwa namna siasa za Tanzania zilivyo sishangai kusikia hayo!
     
  12. R

    RMA JF-Expert Member

    #12
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo ataendelea kuwadanganya watanzania hadi hapo atakapofukuzwa? Ndio kusema akiendelea kubaki CCM ataendelea pia kutudanganya kama wanavyofanya wenzake? Unafiki mkubwa sana!
     
  13. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #13
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    kwenda zako huko yaani huongei ukweli mpaka utakapoukosa ulaji? Nalog off
     
  14. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #14
    Nov 23, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,040
    Likes Received: 9,725
    Trophy Points: 280
    Kama hii ni kweli basi huyu jamaa anazidi kuonyesha jinsi asivyostahili kuwa Rais wa nchi yetu 2015. Yaani kuna madudu yalifanyika kuhusiana na mkataba wa Richmond/Dowans naye anayajua lakini kaamua kutuficha Watanzania miaka yote hii.

    Sasa anaona maslahi yake yanataka kuharibika ndio anataka kutueleza nini kilichojiri!!!! Mwalimu aliona mbali sana pale aliposema huyu jamaa hastahili kabisa kuwa Rais wa nchi yetu.
     
  15. W

    Welu JF-Expert Member

    #15
    Nov 23, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Hana ukweli wowote atakaosema. Hiyo tishio tu kwa NEC ili waogope. Na ccm walivyo waoga amini watamwogopa. Kama mzalendo kweli wa nchi nini chamfanya asiseme huo ukweli? Ile ahadi ya ccm "nitasema ukweli daima fitina kwangu mwiko" anaieleweje. Baba tishia nyau waendelee kukuogopa.
     
  16. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #16
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Ningekuwa Kikwete, ningetumia nafasi hiyo kumngoa kwa sababu maneno yoyote ambayo atasema baada ya hapo yatakuwa na maana mbili. (a) Siyo kiongozi wa kuaminika kwa sababu anajua wizi wa Richmnond lakini anauficha. (b) Maneno yote atakayosema baada ya kufukuzwa NEC yatakuwa ni yale ya mfa maji, na hayatasikilizwa kwa uzito ambao angeyatoa akiwa madarakani.
     
  17. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #17
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,060
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Hasimu wa Lowassa at work
     
  18. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #18
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kama angekuwa mwizi saa hizi angeshasahaulika kile kinachomfanya aendelee kuwa Lowasa hadi leo ndicho kinachoniaminisha yeye si mwizi bali kule kuachia kwake uwaziri mkuu kulikuwa kwa kujitolea tu. Alijitolea kuumia yeye ili wengine hata kama ni. wachache wapone. Binafsi ninamheshiimu kwa hilo.
     
  19. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #19
    Nov 23, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    lowasa hawezi kuongea maneno cheap kiasi hicho...ni mwanasiasa mkomavu sana na ana roho ngumu kwelikweli
     
  20. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #20
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Siasa ni UNAFIKI mtupu!
     
Loading...