Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa: Wakimwaga mboga namwaga ugali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mvaa Tai, Jun 1, 2011.

  1. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Vigogo wa Chama cha Mapinduzi (CCM) wanaotakiwa wajiuzulu kwa tuhuma za ufisadi wamekutana na uongozi wa juu wa chama chao, na taarifa zinasema bado mvutano haujaisha kati ya pande mbili hizo.

    Taarifa za hakika zimeliarifu Raia mwema kwamba walikutana na makamu Mwenyekiti, Pius Msekwa, wiki iliyopita, na kwamba mmoja wao, Edward Lowassa, Bado ana donge.

    Habari zinaeleza kwamba Lowassa (Mbunge wa Monduli), Rostam Aziz(Mbunge wa Igunga) na Andrew Chenge (Mbunge wa Bariadi magharibi) waliitwa ofisi ndogo ya CCM, Lumumba Dar es Salaam wakitakiwa kutekeleza uamuzi wa NEC.

    Lakini habari kutoka kwa watu wa karibu na Lowassa zinaeleza kwamba mwanasiasa huyo amebainisha kwamba hakubaliani na uamuzi wa NEC.

    “Mzee (Lowassa) amesema kwamba aliitwa na kwamba alitakiwa kuachana na suala la urais ili mambo yaishe, lakini amewaambia uamuzi wowote kisiasa ni haki yake kikatiba, na hivyo hakubaliani nao” anasema Mbunge mmoja ambaye yuko katika kambi ya Lowassa akiongeza:

    “Ila wajue kwamba wao wakimwaga mboga sisi tunamwaga ugali”. Kwa mujibu wa Mbunge huyo, Rostam Aziz na Chenge wanaonekana kulegeza kamba katika suala hilo.

    Anasema mbunge huyo “Rostam amesema wazi kwamba hawezi kushindana na Rais aliye madarakani hata kama watakuwa wameonewa.

    Chenge anakubali tu kwasababu anaona hana jinsi.

    Lowassa bado moyo wake ni mzito”…………………………………………………………………………………………………….Gazeti lilipotaka

    Lowassa alizungumzie suala hilo alijibu “No coment, No coment, No coment”

    Taarifa ambazo Raia mwema limezipata zinaeleza kuwa tayari viongozi hao ambao wote ni wajumbe wa NEC na walihudhuria kikao kilichoazimia wajiuzuru, wameshakabidhiwa barua rasmi za kuwataka wajiuzuru zikirejea uamuzi wa vikao vya juu vya CCM.


    Source:

    Raia Mwema June1-June7, 2011
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Lowassa usikubali komaa naye bora muumbuke wote
     
  3. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Lowasa ni kikwazo kikubwa sana kwa JK, kitu kingine ambacho kitakuja kumgharimu JK ni undumi la kuwili alio kuwa nao. Akiwa na Lowasa anaongea vitu vingine, na akiwa na Mukama anaongea vitu vingine.

    Sasa hii kitu mbaya sana, ndio maana lowasa alimshangaa Mukama kwa maneno aliyokuwa anamwambia,"Lowasa:

    "Nimeongoea na JK akuniambia maneno haya ambayo wewe unaniambia hivi sasa"

    Sasa hii kitu ndio itakayo kuja kuleta madhara. Na ni mbaya sana kuwa changanya watu hasa marafiki zako na hii pia ni angalizo kwa NAPE.
     
  4. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Na huko ndiko tunako elekea,lowasa anafanya kila njia ili kuweza kumuaribia JK hasa kitika serikali yake,ndio maana kwa sasa Lowasa ana mtumia sana kubenea ili kuweza kuwaharibia wakina sitta na mwakyembe ili tu aweze kuyumbisha serikali ya jk.Na kwa hili atafanikiwa tu maana inaonekana amejipanga,hata ukisoma mwanahalisi ya leo kuna kitu unaweza gundua,Mwanahalisi wanachokifanya kwa sasa ni kuwapiga Mwakyembe na Sitta kwa ishu ya CCJ toleo lililopita na toleo la wiki hii mada nyingi ni zile zile.Wanaanza kwa kuwapiga mapacha watatu kidogo halafu wanahamia kwa Sitta na mwakyembe na hili ndio dhumuni la mwanahalisi kwa sasa.
     
  5. THE GAME

    THE GAME JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2011
    Joined: May 30, 2010
    Messages: 318
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    mwisho wa ccm ni kumalizana wenyewe kwa wenyewe
     
  6. Mwana CCM.

    Mwana CCM. Member

    #6
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nadhani Lowassa kama Mwanasiasa mkongwe alitakiwa a-step down tu, kwasababu system haimtaki tena kwasababu kaichafua. sasa akimwaga ugali yeye itamsaidia nini? afanye kitu ambacho kitamfanya arudishe heshma yake na siyo kuwa na "moyo wa tukose wote"
     
  7. N

    Nanu JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    I will give my vote to lowassa if he vies for presidency!
     
  8. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    magamba kwa magamba,sio mchezo. hata kama ni urafiki but rais km rais lazime awe na maamuzi magumu. haiwezekani kuchekacheka na watu ovyo ovyo. rais muda mwingine inatakiwa unatoa maamuzi hata ya kuua mtu/watu ambao ni raia wako. rais sharobaro,lazima uyumbishwe.
     
  9. M

    Mchekechoni JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    EL has the constitutional right to vie for the presidency in 2015 if he so wishes. If he refuses to surrender his political party posts voluntarily, CCM can force him out of the party through its normal channels. This move will put EL at a cross-road, and might tarnish his dreams of living in the state house after JK ends his term of office.
     
  10. L

    Losemo Senior Member

    #10
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumekucha. Nakaa mkao wa kula ili kuona mechi. Nasubiri kupewa kiingilio. Mechi itakuwa kali sana. ila Mwalimu aliwahi kusema chama imara kitatoka ndani ya CCM
     
  11. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Mimi pia ila itabidi kwanza iundwe tume huru(,sio ile kamati ya majungu ya akina Mwakyembe) kuchunguza kashfa zake zote.
     
  12. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Hata mimi nitamchagua Kikwete iwapo atashindanishwa na Pinda.
     
  13. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    very good and interesting drama. let us wait and see!!!!!!!!!!
     
  14. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Lowasa mwagaaaaaaaa! Ndio wakati wa Chama cha Magamba kung'ooka
     
  15. H

    Haika JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    manake magaamba haya yalikuwa yameanza kukomalia mwilini mwa nyoka wetu, hayavuliki kwa nini?
    nasubiri japo gamba la mkiani lijitoe, sioni,
    Hivi, (just a thought) mfano lowassa, Rostam, and Chenge wakitoka CCM, tutasema ndio imekuwa safi? au tutaongezea wengine kwenye listi?
     
  16. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #16
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    hawezi mwaga chochote.......anajua nini anafanya.........muulizeni walipokutana na jk siku ile kule zenji jk alimwambia nini katika yale mazungumzo yao?.........

    jk ni ndumilakuwili sana na bonge la nafiki lile.........
     
  17. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #17
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    jk anawatuia kina msekwa kuonyesha kuwa kuna kitu kinafanyika halafu nyuma ya pazia anamwita lowasa na kuteta nae............hahhaahh
     
  18. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #18
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    yalekea karibu tutalamba asali, tunaisubiri kwa hamu sana
     
  19. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #19
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ee Mola endelea kunipa uhai ili niweze kuona madudu zaidi yaliyofanyika kumwingiza JK madarakani...Niweze kuona mwisho wa unafiki wa JK...Niweze kuona mihtasari ya mikutano ya siri iliyoongozwa na EL kupanga njama za kukwapua fedha za EPA ili JK aingie madarakani..Niweze kuona CCM ikimeguka mapande matatu..Niweze kupata ukweli wa chanzo cha chuki ya JK kwa Cigwiyemisi, Mkapa na Dr Salim..Niweze kupata ukweli kuhusu uhusiano wa JK, RA na Kagoda..........Aaamin!
     
  20. Teacher1

    Teacher1 JF-Expert Member

    #20
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mwaga ugali urudishe heshima yako iliyogalagazwa kwanini uaibishwe kwa manufaa ya watu?? Mwaga mwaga tuone wenzio wameshamwaga mboga wewe unangoja nini??
     
Loading...