Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa vs Sumaye nani mwenye hela zaidi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nazjaz, Apr 17, 2011.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Wote ni Waluteli, wanatoka Arusha, weupe kwa rangi, wamesha wahi kuwa mawaziri wakuu.
    Wote walikuwa na kashfa ya kujilimbikizia mali.
    Nani zaidi?
     
  2. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2011
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    'hatukuja kuchagua sura hapa, kama unampenda nenda kanywe nae chai we kijana ni tajiri kuliko mumri wako?" nukuu- J K NYERERE.----- huyo kwa mtazamo wangu kamzidi mwenzake.
     
  3. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mafisadi wanaona haya kutaja mali zao. Lowassa ni tajiri kawekeza sana Tanzania, Sumaye kawekeza sana nje ya nchi haswa South Africa na Dubai.
     
  4. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wasemeni tu lakini wenzenu wameshaungana kuusaka urais 2015
     
  5. z

    zamlock JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    awafai hao pale nyamongo sumaye alikuwa anachota tu dhahabu kila akienda eti anapewa zawadi ya jembe la dhahabu kwa nini asiwe tajiri na kujenga mahotel south africa kwa nini lowasa asiwe na majumba ulaya wakati ni mwizi wa mali za watanzania kama ni pesa wanazo nyingi kama ni kuzidiana ni kidogo sana
     
  6. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,218
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    toeni ushahidi wa Mali zao ili tulinganishe kwa uzuri zaidi tukiwa na facts
     
  7. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    halafu ukishaupata utaupeleka wapi we kiazi!!!
     
  8. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Sasa huyo atakyeshinda kati ya hao mabwana wawili tunamfanyaje?
    Mdau hii thread ungeitupia kule kwenye udaku!!
     
  9. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Itatusaidia kujua yupi katosheka na utajiri ili tumkabidhi nchi, hataendelea kutuibia rasilimali zetu. Na kama ataendelea basi ataiba vigubwa na sio hivi vidogo vya mlalahoi.
     
  10. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #10
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,440
    Likes Received: 823
    Trophy Points: 280
    Suala la Ulutheri linashabihana vipi na mali za mtu hapa? Au unataka tuanze kutaja machafu ya watu na imani zao hapa? Acha utoto wa kichambuzi
     
  11. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #11
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hakuna mwenye pesa hapo wote ni wezi.
    Hayo mashindano yafanyike wakiwa Keko au ukonga, hapo kweli nitapiga kura.
     
  12. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #12
    Apr 17, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    wote hao ni maskini, ila wana pesa za wizi walizowapora watanzania.
     
  13. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #13
    Apr 17, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    kinda hard to tell
     
  14. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #14
    Apr 17, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    sred zngne bana!
     
  15. B

    Blessing JF-Expert Member

    #15
    Apr 17, 2011
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unajua Poooti, shida zetu ni kwa tunachagua wamasikini kutulinda ---- na unajua MASIKINI akiingia madarakani ni kulooot tuu due to the circumstances he grew up and brought up with. POOR FAMILY BACKGROUND lazima. Mfano ni JK --- Masikini na lazima atafune nchi sawa sawa because ajaota kwa siku moja atakua RAIS. Wenzetu Western World there background ni RICH kwa hivyo atakama wata looot ni kidogo sana.

    Wenzetu hawa wanafilisi nchi wakuuza nchi na wananchi wao. LAZIMA TUU WAWE NA MALI. LAITI wakifa wanaenda nayo kweli I would also fight hard to loot. Lakini all invain worse for them ni kwamba wa KKKT baridi.
     
  16. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #16
    Apr 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    Wote ni wezi wa mali ya umma.
     
  17. A

    Anold JF-Expert Member

    #17
    Apr 18, 2011
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,008
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mshaanza majungu. Hapa Tanzania sijaona huyo tajiri mimi, maana wote hao mnaowataja tunapishana nao mitaa ya samora kutafuta mafuta ya taa. watoto wao tunakula nao chips za mama ntilie maofisini, hata hivyo kama wana ziada na hawajawahi kufikishWa mahakamani kwa tuhuma za wizi na kifisadi kama wakina Mramba hao bado ni watu safi, ndiyo maana gazeti moja limeshafilisika baada yakumzushia huyo SUMAYE kuwa ni fisadi, kitu ambacho lilipotakiwa gazeti hilo kuthibitisha mbele ya mahakama kuthibitisha tuhuma hizo lilishindwa kitu ambacho lilimlipa fidia Sumaye na kupelekea kufilisika.
     
  18. M

    Mary Glory Senior Member

    #18
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 20, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mh!wenye taarifa zaidi watujuze.kila mmoja ana mali ya kiasi gani ili tufanye comparison
     
  19. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #19
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwani hao wote wawili 'wananguvu kubwa kiasi gani' hapa nchini, ikiwemo na ushawishi wa siasa za ndani?
     
  20. T

    Technology JF-Expert Member

    #20
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 673
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Kume wote walutheri!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...