Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa vs Sitta

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by aspen, Jan 4, 2012.

  1. aspen

    aspen JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 504
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kwa wenye kufahamu ni kitu gani kiliwagombatisha hawa wanasiasa mashuhuri tanzania tukiangalia nyuma walikuwa kambi moja na ndiyo waliyomsaidia kimkakati jk akaukwaa urais sasa iweje leo hawaelewani na kuna uwezekano wa kuwaunganisha wakawa kama zamani mi nadhani itakisaidia ccm kupunguza mpasuko uliopo sasa kwa walioko karibu nao washaurini hakuna lisilowezekana najua uwezekano wa lowassa kuwa rais ni mkubwa sana hi hayo tu
     
  2. BONGE BONGE

    BONGE BONGE JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 1,531
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    ........shida ya babu (Samweli Sitta John SSJ) ni unafiki, acha akapumzike urambo aachie siasa dume zifanye kazi (hapa sio za kucheka cheka, sor hapa nimetoka kidogo namaanisha nyoka wa mdimu)
     
  3. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Sita alimuunga mkono JK akiusubiri uspika wa bunge.......kisha akatamani urais na kumtibulia rais mtarajiwa mtandao Lowassa. JK nae alifurahia kuwa na PM lowassa lakini akamwona anakuja kasi sana kiasi cha kutishia urejeo wake wa mara ya pili katika kiti so akamtosa ajiju!
     
  4. M

    Mkalawa New Member

    #4
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mchapakazi na babu wanatakiwa kufahamu sababu ya kuchukiana.Anaewakosanisha yupo,wasipogundua malengo yao hayatatimia.
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Luagwanani Lowassa
     
  6. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Kilichowagombanisha ni unafki, uchu wa madaraka na ubinafsi Sa kutaka kuendelea kukandamiza waTz acha huo mpasuko uendelee hatutaki tustuck tena kwa 50yrs CCM NA KIZAZI CHA NYERERE NI JANGA LA KITAIFA
     
  7. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #7
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Huyo Laigwanani wa wapi? Huyo ni Olmekiii sio Mmasai ni mmeru typical kupewa rungu leusi na wenye njaa haimanishi ndo Laigwanani labda Laigwanani wa Waarusha sio wamasai na Kama ni Wamasai ni kina Laizer sio Mollel
     
  8. P

    PamojaDaima Member

    #8
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Heeh! Hivi kumbe eh? Aisee mimi mbado kujua............sasa ikawaje? by the way waarusha/wamasai/wameru lao ni moja tu?
     
  9. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #9
    Jan 5, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tatizo la Sitta ni unafiki ambao ulimwezesha kushobokea hali iliyohatarisha uhai wa kisiasa "team mate". Hali hii kwa Kiswahili sanifu inajulikana Kama KUJINYONGA KITABAKA.
     
  10. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #10
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Familia ya EL walihamia monduli siku Nyingi sana na kukaa pamoja na jamii ya kimasai, as usual wamasai ukikaaa nao kwa muda mrefu bila shida na kufata Milan na desturi zao you become one of them.... Lakini bado ni Olmekiii na hawezi Kuwa Laigwanani ni wazee aw Mila na njaa njaa zao.. That's why hata Batilda Burian walimpa rungu ilhali ni mwanamke.. EL anaweza akawa ni kiongozi Nzuri ila haqualify Kuwa Laigwanani yeye ni Olmekiii big time
     
  11. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #11
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kazi kweliiiii
     
  12. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #12
    Jan 5, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa hapa unataka utueleze nini kuhusu Lowassa ukiacha huo wasifu wa kabila lake?
     
  13. knownless

    knownless Senior Member

    #13
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wote hawafai na ni vizuri wakiendelea kugombana ili wikimalize chama chao cha mafisadi
     
  14. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #14
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tatizo la 6 ni unafiki na uchu wa madaraka. Laigwanaan safi.
     
  15. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #15
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Vita vya mpanzi furaha kwa kunguru.
    Na tuliambiwa zamani kuwa usimwamshe aliyelala.
    Wewe unaetaka edward na lowassa wapate ili iweje?
    Unataka nchi hii iendelee kuwa mateka wa ccm hadi lini?
    Yaani kwa uelewa wako unafikiri bado ccm ina muda zaidi wa kushika dola?
    Please, soma hiyo thread iliyoletwa jamvini ambayo imeandikwa na jenerali ulimwengu inaweza kukubadilisha fikra.
    Ccm is no longer......!!!!!!!
     
  16. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #16
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Vita vya mpanzi furaha kwa kunguru.
    Na tuliambiwa zamani kuwa usimwamshe aliyelala.
    Wewe unaetaka edward na lowassa wapate ili iweje?
    Unataka nchi hii iendelee kuwa mateka wa ccm hadi lini?
    Yaani kwa uelewa wako unafikiri bado ccm ina muda zaidi wa kushika dola?
    Please, soma hiyo thread iliyoletwa jamvini ambayo imeandikwa na jenerali ulimwengu inaweza kukubadilisha fikra.
    Ccm is no longer......!!!!!!![/QUOTE]
     
  17. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #17
    Jan 5, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Tatizo walizulumiana 10% yao ya Richmond,6 akaenda kushtak kkwere ****** akawaruka wamalizanee hukkoooo!
     
  18. Mwana kinyonga

    Mwana kinyonga JF-Expert Member

    #18
    Jan 6, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nimeipenda avatar yako:lol:
     
  19. Mwana kinyonga

    Mwana kinyonga JF-Expert Member

    #19
    Jan 6, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    :lol::lol::embarassed2::embarassed2:
     
  20. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #20
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Nachotaka kusema ni Kuwa EL sio Genuine Laigwanani ni wa kubumba
     
Loading...