Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa vs MwanaHalisi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nchimbi J, Jun 11, 2011.

  1. N

    Nchimbi J Senior Member

    #1
    Jun 11, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [FONT=&quot]Nimeangalia kwa makini sana gazeti la Mwanahalisi kwa zaidi ya miaka mitatu mfululizo bila kukosa na leo nasema kwamba Mwanahalisi ni gazeti maalumu lililoundwa kwa ajili ya kumshughulikia Edward Lowasa na Rostam Aziz.Siku ambayo hawa watu wawili hawatakuwepo basi na gazeti letu kipenzi litakuwa limekufa pia.Leo niko tayari kupinga na mtu yeyote kuwa “KAMA MWANAHALISI LIKIKAA MWEZI MMOJA TU HALIJAANDIKA HABARI YA LOWASA BASI NITATOA KWA NILIOPINGA NAE SHILINGI MILIONI MOJA” japo ni hela nyingi kwangu ila nina uhakika haziwezi kunitoka kw kuwa Mwanahalisi wanamuota mchana na usiku Edward Lowasa……….[/FONT]Kwa kweli Lowasa ni mvumilivu sana ningekuwa mie ningekuwa nimeshafungwa jela kwa kumshughulikia mtu mbaya kabisa ,siwezi kuchezewa namna hii.:angry:
     
  2. Dume la Mende

    Dume la Mende JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unaota wewe!! :A S 101:
     
  3. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Na wewe ni mwanahalisi ambaye unamzungumzia, kumuwaza na kujali sana makala za ukweli za mwanahalisi kumhusu EL. Mbona CCM JK wanazungumziwa pia. Una lako jambo hiyo milioni yako tafutia matumizi mengine
     
  4. F

    FJM JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Sina uhakika kama umefanya analysis vizuri. Basically unachosema ni kwamba Mwanahalisi haliwezi kukaa mwezi mmoja mzima bila kuandika ccm! Ni gazeti gani jengine linaweza kukaa mwezi mzima bila kuandika ccm?. Nimetumia jina CCM badala ya majina ya Edward Lowassa na Rostam Aziz uliyoandikwa kwa sababu moja kuu. Wanachokifanya mwanahilisi ni kuuabarisha umma kuhusu ccm with a human face!
     
  5. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Mwanahalisi ni msemeno inakata pande zote
     
  6. m

    menny terry Senior Member

    #6
    Jun 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    mwana halisi ni kijigazeti ambacho lengo lake ni kuchafua wa2,yaani ni gazeti la udaku ambalo linatakiwa lijivue gamba.Tuna mambo mengi kwenye hii nchi ya lowasa na rostam tumeyachoka.sijui wa2 wanalipendea nini lile gazeti limejaa unafiki sana.
     
  7. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Makada wa Magamba utawajua tu! Pinga na ccm wenzako, sisi twafurah coz mwanahalisi imebeba sauti zetu wanyonge then waandishi wake ni wazalendo. Kubenea yupo India New Delhi bt anatupa mambo kama kawa. Polen sana wafuasi wa mafisadi, najua mwaumia sana!
     
  8. K

    KASIGAZI Member

    #8
    Jun 11, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Alieanzisha mada hii ni fisadi, anahongwa na mafisadi papa kuleta fikra nyepesi katika uwanja wa watu wenye fikra pevu. Hawawatu wangefungua "magamba forum" waitumie kupelekeana pumba badala ya kuchafua forum yetu. Mwanahalisi ni gazeti makini lenye uchambuzi wa mambo muhimu ya kisiasa yanayogusa maslahi ya watanzania. Tunalipenda na tutaendelea kulipenda na kuwaombea wapiganaji wetu dhidi ya majambazi hawa wanaoapa kwamba wangekuwa jela kwa kuwafanyia kitu kibaya. Mungu ibariki mwanahalisi
     
  9. g

    gambatoto Senior Member

    #9
    Jun 11, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo ni uandishi mzuri, they are consistent na hawataki kupoteza kumbukumbu. Ujue hao ni Mafisadi wakuu wanamng'ang'ania mpaka waone mwisho wake. Vilevile Mwanahalisi ni gazeti ambalo limesaidia sana vyombo vyetu vya habari kuandika na kusema kwa ujasiri, kabla ya hapo mambo mengi yalikuwa yakifichwa kwa kisingizio cha siri za serikali au kuogopa kufungiwa.

    Au wewe ulitakaje?
     
  10. g

    gambatoto Senior Member

    #10
    Jun 11, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe Bashe nini?
     
  11. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #11
    Jun 11, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mwanahalisi oyeee, nyie gazeti lenu ni uhuru na mzalendo yanayosambazwa ktk ofisi za wakuu wa wilaya na maDED. hayauziki tena, sa nani atanunua akasome pumba za tambwe, makamba na sasa nape xa mukama.
     
  12. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #12
    Jun 11, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Si ninyi mliokuwa mnapakaza Kubenea kanunuliwa? Kwa sisi tunaomfahamu kamanda Kubenea, tulisema mapema kuwa hizo ni siasa za Nape na wenzake ambao waliamini kuwa Kubenea hawezi kuwachapa. Yeye akasema mambo ni kwenda mbele akaanika waanzilishi wa CCJ na mafisadi wake.

    Leo mnaanza kulalamika! Tena wewe ulioweka mada unasema kuwa kama ungekuwa wewe ungeshafungwa jela kwa kumshughulikia mbaya wako, mbona tayari mko jela ya kisiasa? Hajamtosheka na tindikali mliyomwagia ambayo imemsababisha miaka yote hii mitatu mtoto wa watu kutibiwa nje?

    HaMUMUWEZI Kube, atawachapa wote - magamba na mafisadi wake.
     
  13. Mkiliman

    Mkiliman JF-Expert Member

    #13
    Jun 11, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Watu tunapenda Mwanahilisi coz linatoa habari zenye lengo la kujulisha uovu wa viongozi wetu ili tupate nafasi ya kujua ubinadamu wao kwetu,pia taarifa nyingi zina sources za uhakika kwa kiasi kikubwa, therefore no udaku hapa.
     
  14. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #14
    Jun 11, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,747
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Sasa naamin maneno ya Nape kwamba kuna magamba wameyatuma mitandaoni kuchafua hali ya hewa.
    Inaelekea wako wengi sana humu chini ya Malaria Sugu.
    BAN Inawahusu hawa jamaa
     
  15. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #15
    Jun 11, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Mwanahalisi wanaongea ukweli wa wengine pia, kwa mfano walisema ridhwani kikwete alishiriki wizi wa deep green finance, wamesema ukweli jinsi kikwete alivyopora nyumba ya watu na kujimilikisha huko mikocheni mtaa wa ursino n.k
    Imezoeleka watu wengi wanaoiunga mkono ccm humu ndani pia ni mashabiki wakubwa wa mafisadi na maovu mbalimbali.
     
  16. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #16
    Jun 11, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,509
    Likes Received: 1,301
    Trophy Points: 280
    ushauri wako ni mzuri zaidi hata ya umbo la ajuza kama ungeanzia radio uhuru na zile magazeti ingine!
     
  17. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #17
    Jun 11, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,509
    Likes Received: 1,301
    Trophy Points: 280
    Umempandisha chati sana, anafaa kuwa "TAMBWE"
     
  18. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #18
    Jun 11, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,311
    Likes Received: 5,006
    Trophy Points: 280
    Hata ukisema upande unaokataa uweke jiwe, nina uhakiika hiyo hela hakuna atakayeila. Umesema kweli men!

    Lakini ukumbuke hata kanisani tunaendelea kukumbushwa vitu vile vile kila siku, Mwanahalisi anasimamia maslahi ya wananchi na anzungumzia ufisadi kuwa ndio chanzo cha umaskini wetu. Watu hao wawili unaowazungumzia wako katika kila ufisadi mkubwa ambao taifa limekumbwa nao, hivyo tutaendelea kukumbushwa kila siku juu ya maovu yao na mapya mengine yanayogundulika sasa.
     
  19. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #19
    Jun 11, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Money can buy many things but not respect
     
  20. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #20
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tatizo sio mwanahalisi ila ni kansa inayoitafuna magamba, serikali na wewe mwenyewe ndio maana linakukera na unaliona la udaku, lakini kwa taarifa yako wao ni wambea kwa kutujuza mambo yanayoendelea kila uchao ya ufisadi na utawala mbovu (kansa) ambayo yanakusibu hata wewe, kwahali hiyo lazima uwaone wadaku
     
Loading...