Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa: Tutachukua jimbo la Arusha kama uchaguzi ukirudiwa!

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by zubedayo_mchuzi, Oct 12, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Lowasa akiongea kwenye uchaguzi wa mwenyekiti, amewapa Salamu Wapinzani kuwa uchaguzi ukirudiwa Arusha watalichukua jimbo Mapema iwezekanavyo. Chadema walitumia udhaifu wao kulichukua jimbo.

    Wapinzani wanapata kichwa na Maandamano, mikutano mikubwa lakini hawaiwezi CCM, CCM ina nguvu ya Umma, angalia uchaguzi wa Viongozi tu nchi nzima ilitetemeka.

    CCM ni chama chenye NGUVU KUBWA.

    Source: Radio 5
     
  2. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Misifa tu!!he is just day dreaming!!tunamtakia usingizi mwema wa mchana na mara atakapoamka kutoka usingizini atajua ukweli!
     
  3. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Wape maneno,wape maneno babaaaa kwa hakika uchaguzi unavyoendlea ndani ya c.c.m nakubaliana na sofia simba kuwa we ndio mwanaume pekee ndan ya c.c.m,lowasaaaaa bhaaaaaaaassssss
     
  4. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Kama alishindwa kumsadia mka-mwana kule AruMeru, vipi kwa Arusha aweze????
     
  5. M

    MLERAI JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Ameshakuwa msemaji wa chama.Mbona siku hizi anasikika kuliko Nape na Mukama.
     
  6. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 3,359
    Likes Received: 1,420
    Trophy Points: 280
    Walisema CCM ikisimamisha mgombea na CDM wakisimamisha jiwe, watapigia kula Jiwe..!!! Arusha siyo pwani bwana EL..!
     
  7. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hivi alishapona maradhi yake? prof wake anasema macho yake yapo sawa ama? maan inaonekana ugnjwa umemzidia
     
  8. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,804
    Likes Received: 4,679
    Trophy Points: 280
    Mwehu huyo.
     
  9. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Namshauri aendelee kukaa kimya.
     
  10. C

    Concrete JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kweli Mgema akisifiwa sana tembo hulitia maji.

    Baada ya Lowassa ''kuwanyoa vipara'' Sitta na Membe kwenye chaguzi za ndani za CCM, sasa anatamba kuwa anaweza kuwashinda Chadema Arusha mjini!!

    Naona huyu mmasai anatupia jiwe kwenye mzinga wa nyuki, wale jamaa wa people's power hawanaga mchezo watamnyoa zile mvi kwa mikono!!

    Namshauri kwanza apime upepo wa marudio ya uchaguzi wa daraja mbili halafu ajiulize je CCM ilishindwaje Arumeru Mashariki?
     
  11. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mtashinda njaa!
     
  12. k

    kiwososa JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,028
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ni kweli nchi ilitetemeka kwa chaguzi za ndani za ccm kwa kukwapua pesa za mishahara ya watumishi wa serikali na kupandisha bei ya mafuta ili kupata fedha za kulipana posho za kuendeshea vikao vya ccm
    Mzee EL hujajua tuu kwamba hata wewe mwenyewe unazungukwa ndani ya ccm na mwisho wako utakuwa mbaya sana wakati ccm inazikwa na nchi kuchukuliwa na upinzani.
     
  13. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #13
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Kwani udhaifu wao umeisha lini? Hakumbuki aibu ya Meru?
     
  14. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #14
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    ongeza 'Z'
     
  15. L

    LOMAYANN JF-Expert Member

    #15
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 1,084
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Lowasa habari yake kwisha zaidi ya Monduli hakubaliki kwingine hata Monduli siyo 100%
     
  16. Wikiliki

    Wikiliki JF-Expert Member

    #16
    Oct 12, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Amesahau yale chadema walimfanyia mkwe wake mtoto wa sumary pale arumeru!
     
  17. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #17
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Lowassa kasema kweli.
     
  18. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #18
    Oct 12, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Zubedayo,

    Mkaza mwana,,,,yaani anamk*z* mwanae sivyo?
     
  19. m

    malaka JF-Expert Member

    #19
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kuna mijitu mingine inaudhi sana. Yaani inataka kutuendesha kama yenyewe ni miungu watu. Yaani kutudhulumu itudhulumu bado itucheeeke kwa unafki. Watz tushtukage mapema jamani.
     
  20. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #20
    Oct 12, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Arusha pia alishindwa kumsaidia kidumu wake mama Batilda Buriani
     
Loading...