Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa tena!.... Usiku wa manane ndani ya Kumbi za Starehe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bill, Jan 14, 2011.

  1. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,584
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 280
    Kuelekea 2015 tutaona mengi ikiwa na pamoja na sharubu za simba kuchezewa na swala.

    [​IMG]

    Rhobi Chacha na Musa Mateja
    Waziri Mkuu Mstaafu aliye pia Mbunge wa Monduli (CCM), Edward Ngoyai Lowassa, ameipamba fani ya burudani kwa rangi ya aina yake, Ijumaa lina mkanda mzima.

    Lowassa aliyezoeleka katika kilinge cha siasa, usiku wa Jumanne wiki hii alinaswa ‘laivu' katika Ukumbi wa Mlimani City, Dar es Salaam, kulikokuwa na maadhimisho ya miaka mitano ya Nyumba ya Kukuza Vipaji Bongo (THT).

    [​IMG]

    Katika usiku huo, mbali na maadhimisho ya THT, pia wasanii sita waliokuzwa na nyumba hiyo, kila mmoja alizindua albamu yake.

    Wasanii hao ni Estelina Sanga ‘Linah', Elias Barnabas ‘Barnaba', Amini Mwinyimkuu, Ally Mataluma, Lameck Ditto ‘Dogo Ditto' na Mwasiti Almasi.

    Lowassa alishuhudia mpango mzima kwa Linah kuipua albamu yake ‘Atatamani', Barnaba akazindua kitu chake ‘Kichwa Changu', Amini ‘Yameteka Dunia', Mataluma ‘Mama Mubaya', Mwasiti ‘Siyo Kisa Pombe' na Ditto ‘Wapo'.

    SAA 3:30 USIKU:
    LOWASSA AINGIA UKUMBINI
    Katika tukio hilo lililoshuhudiwa na mapaparazi wetu, Lowassa aliyekuwa mwalikwa maalum, ‘alitimba' ukumbini humo majira ya saa 3:30 usiku akiambatana na ‘mai waifu' wake, Regina.

    [​IMG]

    Baada ya kukanyaga sakafu ya ukumbi huo, Lowassa na mkewe walikwenda moja kwa moja katika meza ya mgeni rasmi ambaye alikuwa Waziri wa Habari, Vijana na Michezo, Emmanuel Nchimbi kisha ‘wakajisevia siti'.

    SALAMU, STORI ZATAWALA MEZA KUU
    Mara walipojihakikishia eneo la kukaa, Lowassa na mama Regina waliwasabahi waliowakuta mezani kisha stori mbili tatu zikachukua nafasi kabla ya kuendelea na ratiba ya tukio husika.

    SAA 3: 45 USIKU:
    LOWASSA ASHUSHA FUNDA LA MAJI
    Baada ya kimya cha dakika kadhaa, Lowassa na meza kuu walishusha funda moja la maji huku nderemo na vifijo vikitawala wakati vijana wa THT Dancers walipopanda jukwaani kufungua burudani.

    [​IMG]
    SAA 6:45 USIKU:
    LOWASSA AFURAHIA SHOO
    Katika tukio la aina yake, Lowassa alionekana akishangilia kwa msisimko wa hali ya juu huku akipiga makofi, aliposikia ‘ngoma' ya Mataluma inayokwenda kwa jina la ‘Kariakoo'.

    SAA 6:50 USIKU:
    LOWASSA, NCHIMBI WASHUHUDIA VIJANA WA KILEO
    Tukio lingine la kusisimua ni lile la vijana wa kileo waliovaa na kupendeza waliokuwa wakicheza mbele ya Waheshimiwa Lowassa na Nchimbi bila kujali uzito wa ‘wakubwa' hao.

    SAA 7: 15 USIKU
    BARNABA, LINAH WAITWA KUSALIMIA MEZA KUU
    Hali haikuwa shwari kwa wasanii wa THT waliokuwa nyuma ya jukwaa ‘back stage' baada ya ‘mdada' mmoja (jina halikupatikana mara moja) kuwafuata Barnaba na Linah kisha kuwapeleka kusalimia meza kuu.
    [​IMG]
    Hata hivyo, baada ya zoezi hilo kuliibuka minong'ono miongoni mwa wasanii wenzao kuwa kwa nini waitwe wao tu?

    7:30 USIKU:
    MEZA KUU WAONDOKA UKUMBINI
    Shangwe zilifikia kikomo baada ya msanii Mataluma kumaliza shoo ambapo Lowassa na meza kuu walifunga virago na kuondoka ukumbini hapo huku wakiacha shoo ikiendelea.

    SAA 7: 45 USIKU
    AY, FLAVIANA WABAMBWA
    Katika kumalizia matukio yaliyogonga vichwa, msanii wa Bongo Fleva, Ambwene Yesaya ‘AY' alibambwa akiwa ‘klozi kimtindo' na mwanamitindo wa kimataifa, Flaviana Matata. Paparazi wetu ‘aliwafotoa' lakini wakashtukia ‘mchezo'.

    AY alionekana kukwepa picha na baadaye aliihama meza ‘akizuga' kupiga stori na ‘presenta' wa Radio Clouds FM, Hamisi Mandi ‘B12'.

    [​IMG]

    SAA 8:15 USIKU:
    SAFARI YA KUELEKEA MZALENDO PUB YAANZA, MVUA YADONDOKA
    Mapaparazi Wetu, Issa Mnally na Shakoor Jongo waliokuwa katika Ukumbi wa Mzalendo Pub, uliopo Millennium Towers, Kijitonyama kulikokuwa na tafrija iliyokwenda kwa jina la Celebrities Party, wanaripoti kuwa, mastaa walidondokewa na mvua iliyoharibu mambo.

    Katika ‘pati' hiyo ambayo mgeni rasmi alikuwa Mbunge wa Kinondoni, Idd Azzan, mastaa walikosa eneo la kujikinga mvua kwa kuwa ‘kiwanja' hicho hakina paa, hivyo kila mtu akatambaa kivyake.

    Hata hivyo, mvua hiyo haikudumu muda mrefu ambapo baada ya kukatika watu walirejea ukumbini hapo na kuendelea kupata burudani hadi mwisho.
     
  2. C

    Chief Rumanyika Senior Member

    #2
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi hadi muambiwe mara ngapi kwamba mafisadi Ulimwengu mzima huu sasa umegeuka ndogo sawa ili nafasi ya ndani ya kiatu chako tu?? Kumbe hamuelewi kwamba Wananchi tumewashika korodani na sasa kila kona kunabana?
     
  3. PPM

    PPM JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 839
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Achana na Lowassa, matatizo ya nchi hii ni boss mkubwa na wapambe wake wamesababisha ila naona kila mtu anamuandama Lowasa
     
  4. C

    Chief Rumanyika Senior Member

    #4
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo wabongo wengi huwa hatupendi kuwa wadadisi zaidi wa mambo. Fisadi lowassa fani yake aliyoisomea chuo kikuu cha Dar es Salaam ni Sanaa ya Jukwani.

    Na hapo ukumbini usiku wa manane Mlimani City ndiyo haswa taaluma yake, haki ya nani tena. Kwa bahati mbaya hiyo ni fani ambayo hajawahi kuifanyia kazi popote duniani wala kumuingizia senti tano mfukoni lakini leo hii ni bilionea; unanusa kitu gani hadi hapo Mdanganyika?

    Na kweli kama alivyowahi kusema mwenyewe, yeye na Kikwete hawakukutana barabarani ndio waachanie babarani. Jamaa walikutana kwenye sanaa JK akiwa ni mcharaza nyuzi huku EL akiendeleza zile za Mr Yebo kulee hall 4.
     
  5. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,688
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    duu... haya magubeli atayaweza kweli..?
     
  6. amanibaraka

    amanibaraka JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 257
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huu mjadala hauna tija, nimeufunga.
    ngwa ngwaaa
     
  7. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    anaenda kufurahia ushindi wa polisi ktk mapambano yalio pelekea raia wetu wazalendo kuu awa kidhalim.
     
  8. a

    arasululu Senior Member

    #8
    Jan 14, 2011
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama alialikwa kama mgeni rasmi cha ajabu ni nini? angetaa kuja simngesema kadharau!! jamani jamani
     
  9. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #9
    Jan 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Tatizo liko wapi?

    Lowassa anayo haki kama mtanzania mwingine kustarehe kama anavyotaka!

    Udaku wa Global Publishers bana!
     
  10. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #10
    Jan 14, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    mie nimetamani kumjua huyo mdada alievaa top nyekundu,....jamani jamani...pweeehh
     
  11. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #11
    Jan 14, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mungejua EL alipigwa mkwara na Lamwai kuwa hawezi ku- argue na wacheza sindimba, alikamata benchi hadi leo, shauri yenu kama mnaajira za kidole, Mshikaji hana hamu na EL!
     
  12. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #12
    Jan 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    M-PM Fidel80 - Nimemsahau jina lake - ni Celberiti hapo alikuwa Mzalendo Pub!
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Jan 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ana wasiwasi gani?Mwacheni aponde raha..kufa kwaja!
     
  14. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #14
    Jan 14, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Celebrity?....haya bwana kama ma celebs ndio hao!
     
  15. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #15
    Jan 14, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huyu kijana hapa mbele aliyekaa na huyu dada alieachia utamu kiana ni karmbua kafunga macho? na viatu vyake ni viaonekana vikali sana

    [​IMG]
     
  16. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #16
    Jan 14, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Bluetooth,

    Sophia Simba aliwahi kutuambia hajawahi kuona kidume cha shoka kama Lowassa sasa atayaweza tu!!!
     
  17. M

    Mnyagundu Senior Member

    #17
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 3, 2008
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umetoka usingizini!
     
  18. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #18
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,800
    Likes Received: 4,672
    Trophy Points: 280
    Ondoa hii crap peleka kwenye jukwaa la celebration, kwani Lowasa(licha ya ufisadi wake) harusiwi kushiriki kwenye mitoko mbalimbali? msitujazie thread za kitoto hapa kwenye jukwaa la siasa. kwani hicho kigazeti cha udaku si ndio kilichoandika leo kwamba Bakwata inaongozwa na mkristo?
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Jan 14, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Jamani kwani Lowassa naye hana haki ya kustarehe??? Vitu vingine havina tija kuvizungumzia
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Jan 14, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Maunda Zorro dada yake na Banana Zorro
     
Loading...