Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa, Ridhiwani na Kova katika biashara ya magendo ya magari?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by komredi ngosha, Jun 2, 2011.

  1. k

    komredi ngosha JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    kuna tetesi nimezipata hivi punde kutoka kwa watu wawili tofauti zikiwahusisha Mh. Lowasa na biashara ya magendo ya magari pamoja na r1 na kamanda kova kwa nyakati tofauti. Chanzo cha kwanza cha habari kimedai kua lowasa amekua akiingiza nchini magari mapya ya kifahari kutoka nje kwa mamia bila kulipia ushuru. Aidha anapoyaleta huyatawanya kwa vijana wake wa kazi ambapo mauzo hufanywa kwa cash pekee. Chanzo cha pili kimewataja r1 na kamanda kova kujihusisha na biashara ya magari ya wizi kutoka nchi jirani na kudai pamoja na magendo mengine ndio chanzo cha utajiri usiokua na maelezo wa mtoto huyo wa rais. Pia chanzo hicho kimelaumu kua r1 amekua akitumia miundo mbinu ya ikulu kwa ajili ya kazi zake binafsi ikiwemo misafara ya magari ya ikulu yenye escort ya police. Jamani haya madai yana ukweli au ndio siasa za maji taka?
     
  2. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    I will not THINK GREATLY about this.........as A GREAT THINKER
     
  3. Piemu Esquire

    Piemu Esquire Member

    #3
    Jun 2, 2011
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acheni kuleta uchonganishi Taifani,Fanyeni utafiti kwa mambo mnayoyaweka hapa Jamvini
     
  4. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    majibu yatapatikana humuhumu jf maana kuna great thinkers wa kutosha jamvini. ikiwezekana watakuja na data and sources zake. tusubiri!
     
  5. k

    komredi ngosha JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    haswaa! Watu wengine wameanza kulalamika, mimi nimeweka post hii kwa nia njema kama kuna anaejua uhakika wa mambo atujuze, inaleta ukakasi masikioni unaposikia habari kama hizi mtaani. Jf ni kubwa, nadhani hata wahusika wenyewe au jamaa zao wa karibu wamo humu, watupe data basi tujue ukweli
     
  6. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Uzushi?
    Uvumi?
    Majungu?
    Fununu?

    Nenda hatua moja mbele walau kwa kutaja port of entry na lini mambo hayo yalianza.

    Hiyo ya r1 na kova mmmmh!?

    Title ya post nayo mmmmmh???
     
  7. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    very soon everything will be revealed!!
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Twasubiri data pls.
     
  9. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #9
    Jun 2, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    duu!hii nayo kali!let us wait n see
     
  10. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #10
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,676
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
     
  11. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #11
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,146
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    kumekucha!
     
  12. N

    Nanu JF-Expert Member

    #12
    Jun 2, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Uzushi mwingine wala hauna maana. Aliyekuambia si apeleke taarifa tra. Uongo, unafiki, uchonganishi, uzandiki, ndiyo inataka kutawala post za jf siku hizi.
    Moderator (invissible) tafadhali tunaomba uchuje na kuzitoa post ambazo hazina ukweli, hazina uhakika, ni porojo za kijinga ndani ya jf kama tunataka tuendelee kuvutia watu wengi waingie jf.
    Watu wakishazoea kuwa huku ni porojo na ushabiki na uzandiki ndiyo unaondelea watu wataacha kupita huku.
    Tunataka jf iwe credible na information kutoka jf ziwe credible pia.
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    "lisemwalo lipo na kama halipo mjue linakuja" ndio msemo wa kimjinimjini...
     
  14. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #14
    Jun 2, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Gossips tupa kule
     
  15. M

    Mutambukamalogo JF-Expert Member

    #15
    Jun 2, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    No research. No right to speak......
     
  16. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #16
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    angalau ungepiga picha hata gari moja
     
  17. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #17
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nimesikia story kama hiyo jana Dodoma, japo hii ilihusu r1 kufanya biashara ya kusafirisha magari bila kulipa ushuru. Tusubiri tuone, make lisemwalo....................................................................
     
  18. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #18
    Jun 2, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Acheni wivu wa kisenge humu JF wote mlioshabikia hoja hii ya kisenge
     
  19. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #19
    Jun 2, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wivu tu hapa na nyie si mfanyeeeeeeeeee au mnataka kufanywaaaaaaaaaa
     
  20. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #20
    Jun 2, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Voipi mode mbn unafuta
     
Loading...