Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa Out?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Halisi, Oct 24, 2007.

  1. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2007
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Tanzanian 'fraud' draws foreign flak


    Juma Kwayera | Nairobi

    Source: Mail & Guardian Online

    http://www.mg.co.za/articlePage.aspx?articleid=322669&area=/insight/insight__africa/
     
  2. H

    Hume JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2007
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 326
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    That Is The Way It Is!
     
  3. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2007
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Jamani Lowasa na visungura vyake sijui atafanya nini. Kampeni ya urais ndio itabidi asahau hivyo au labda aanze upya media spinning ndani ya bongo.

    Lowasa, ulishauriwa na Nyerere (RIP) kuwa mpole ule mali uliyoiba na kudhulumu ukakataa. Haya basi it is time kukumbana na mizimu ya watoto wa kitanzania woote waliokufa kwa kukosa madawa huku wewe ukijitajirisha kwa kukwepa kodi na biashara zako haramu.

    muda si mrefu utaanza kuokota makopo!
     
  4. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2007
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa atakataa lakini mwisho itajulikana tu, wabongo kuna siku wtamwibukia huko aliko, asidhani wanafurahi kufariki ndugu na jamaa zao huku wao wakitesa na familia zao
     
  5. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2007
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Lakini JK anaweza? Maana hii si kawaida... mtu anang'ang'ania tu
     
  6. Kisura

    Kisura JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2007
    Joined: Jun 21, 2007
    Messages: 363
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ataweza wapi wakati yule ni best wake? Na hata akimtoa kwa ajili ya pressure, atamwambia ajiuzulu ili abakize credibility yake na heshima(in theory), na si vingine. Therefater, hakitapungua kitu kwa upande wa Lowassa.
     
  7. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2007
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Lets wait and see, but iko kazi mwaka huu, kama vile, "Albadiri ya Mbayana" kwa wanaojua maana yake, maana yaani ,"kifo cha nyani, miti yote huteleza" hawaamini kinachotokea.
     
  8. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2007
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwa maelezo haya na yote ya nyuma simpendi Lowassa!
     
  9. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #9
    Oct 25, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    labda wabadilishane Membe awe Waziri Mkuu Lowassa mambo ya Nchi za Nje..
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Oct 25, 2007
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,940
    Trophy Points: 280
    Kheeee...yaani wewe unaniombea kifo...?
     
  11. Dua

    Dua JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2007
    Joined: Nov 14, 2006
    Messages: 2,483
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mbona Salman Rashdie walimsomea mika mingi tu iliyopita?
     
  12. M

    Masatu JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2007
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    U might be right here...
     
  13. T

    Tabasamu Senior Member

    #13
    Oct 26, 2007
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kauli yake kwa Wanadiplomasia waliohoji ufisadi anaonekana ni mkurupukaji, m-imla na mtu wa viji amri mjinga kama huyo Lowasa wake.
     
  14. T

    Tabasamu Senior Member

    #14
    Oct 26, 2007
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ushauri wa bure: kuepuka maneno kama kifo cha ..., kumkoma ... giladi, siku ya kufa ... ni afadhali ukaiondoa hiyo Nyani ukaweka Njabu kama ilivyokuwa mwanzo. Au ndio Nyani ni son na Njabu ndio pops wake?
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Oct 26, 2007
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,940
    Trophy Points: 280
    hahahahaha....Nyani Son Of Ngabu...
     
  16. Dua

    Dua JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2007
    Joined: Nov 14, 2006
    Messages: 2,483
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Tabasamu ulipotea naona mabox ya Tanzania na ughaibuni yalizidi.
    Karibu tena.
     
  17. T

    Tabasamu Senior Member

    #17
    Oct 26, 2007
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dua nipo ila tu ilibidi nipige shift tatu si unajua tena mambo yanazidi kuwa magumu bongo. Nimehamia kwenye kakibanda kangu ambako kana sebule na chumba huko Ukonga madafu ila ndio hivyo tena nadhani sitaweza kuendelea na utaratibu wakuongezea vyumba vingine maana Mheshimiwa sana waziri mkuu Edward Ngoyai Lowasa anasema Ujenzi wa Viwanja vya soka Afrika Kusini umefanya bei ya simenti ipande!!
     
  18. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2007
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    niliwahi uliza jamani sijapewa jibu mpaka leo..hii richmond siyo ya mtoto wa lowasa kwa bongo?yule aliyewahi kutoa toa misaada hata pikipiki polisi....kama kawa wakubwa bongo wanajuana na kulishana huko juu kwa juu tuu
     
Loading...