Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa nyuma ya mgomo wa madaktari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by VUTA-NKUVUTE, Feb 5, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,472
    Likes Received: 2,680
    Trophy Points: 280
    Lowassa bado anasumbuliwa na jinamizi la kujiuzulu.Anajitahidi kujisafisha.Kuna kila uwezekano kuwa Waziri Mkuu mjiuzulu,Edward Lowassa anahusika moja kwa moja na mgomo wa Madaktari unaoendelea nchini kote.Taarifa rasmi zinaoonyesha kuwepo kwa vikao vya siri kati ya watu wa karibu wa Lowassa na viongozi wa wadaktari walio kwenye mgomo akiwemo Mwenyekiti wao Dr.Stephen Ulimboka.

    Taarifa zinaonyesha kuwa ni watu wa Lowassa waliosalia Ofisi ya Waziri Mkuu ndio waliowapenyezea nyaraka Madaktari hao kuwa posho na mishahara yao imepanda ila Serikali imegoma kuanza kuitekeleza.Mishahara na posho hizo zilipanda kipindi ambacho Lowassa alikuwa Waziri Mkuu.Lowassa amekuwa akifadhili mgomo wa Madaktari hao ili kuhakikikisha kuwa Ofisi aliyojiuzulu aitawaliki.Wachambuzi wa mambo wanasema kuwa Waziri Mkuu Pinda ameshaung'amua mpango wa Lowassa na ndio maana alijitosa mojakwamoja kwenye sakata hilo.

    Watu wa karibu wa Lowassa ambao wanatumiawa kutimiza mpango huo wameapa kuifanya Ofisi ya Waziri Mkuu kuwajibika badala ya Wizara ya Afya inayoongozwa na Dr,Haji Mponda.Lowassa anacheza mchezo salama?
     
  2. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Yatasemwa mengi sana mara tutasikia CDM mara Lowassa n.k

    Hoja ya msingi je kuwa madaktari wamepotoka au wana hoja? Tuanzie hapo.
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kwa maelezo ya Dr Mponda - waziri wa Afya ni kwamba Dr Ulimboka alihusika pia kwenye mgomo mwingine wa madaktari 2005. Je, huko nako Lowassa alihusika?

    Pia madaktari wametoa list ya kero zao, je, serikali ilitatua kero hizo lakini madaktari bado wakagoma? Ni rahisi san kutafuta visiongizio lakini mambo ya msingi yatabakia pale.
     
  4. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Craaaaaaap!
    Mudslung politikz, this is very low ewe kibaraka unaelipwa kumchafua Lowassa. Tumechoka na thread daily zisizo na mshiko
    Nyambaaaaf!
     
  5. a

    adobe JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 1,478
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    acha uharo wako kwenye choo chako cha shimo nyumbani kwako
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hiyo pia ni mbinu ya kujisafisha kwa El
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Zisizo na mshiko wakati mwenzio keshawezeshwa na lowasa
     
  8. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mtakuja na mengo na mshaweka mengi humu kwakumsafisha lowasa ili ukweli utasimama palepale hatufai kutuongoza kama tu alipewa u PM akatufanya masiki kivile je akiingia ikulu itakuwa je?
     
  9. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    tuulize tulioanzisha mgomo tukuambie ukweli.mambo ya kumchafulia mtu kisiasa is bullshit...plz keep siasa out of this issue,we are dealing na maisha ya watu
     
  10. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Pambafu zako
     
  11. Mcmamo

    Mcmamo Member

    #11
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanachodai kna mantk au la? Mambo mara El anahucka au la co ya mcng sn
     
  12. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #12
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    ngoja nikuongezee hoja-..........inasemekana lowasa anamtumia sana yule mtoto wake ambaye ni daktari.mtoto huyu wa lowasa ameonekana akipata dina mara kadhaa na dr ulimboka.
     
  13. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #13
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tafuta mwanaume akushindilie n.y.u.m.a kama unawashwa na tigo
     
  14. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #14
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,121
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Sisi yetu macho tunaangalia mapambano kati ya wanaolipwa kumchafua na wanaolipwa kumsafisha!!!! :lol::lol::lol:
     
  15. Jilanga

    Jilanga JF-Expert Member

    #15
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwenzio kataka kujuzwa juu ya hilo! Ukiona inakuuma sana, pisha wadau watoe hoja zao! Lakini pia utambue kuwa si kila thread humu inakuhusu! HAYA TUPE IZO THREAD ZENYEWE ZENYE MASHIKO! Nyambaaaf na ikurudie mwenyewe!
     
  16. Taifaletu

    Taifaletu Member

    #16
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ata kama atajwe nani kuwa nyuma ya mgomo,swala kuu ni hoja yao ina mashiko au la?
     
  17. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #17
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha! Asante kumwongezea la kusema. Mgomo wetu hauna muingiliano na siasa wanakaribu kusaka namna ya kutuvunja nguvu, sisi sio walimu wanaotangaza migomo kila mara
     
  18. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #18
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha! Asante kumwongezea la kusema. Mgomo wetu hauna muingiliano na siasa wanakaribu kusaka namna ya kutuvunja nguvu, sisi sio walimu wanaotangaza migomo kila mara ila hatujaona mgomo ukitimia
     
Loading...