Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa njoo Tunduru

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by watenda, Dec 5, 2011.

  1. w

    watenda Member

    #1
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mheshimiwa Edward Ngoyai Lowassa, baba wa uendeshaji wa harambee, huku kwetu Namasakata Tunduru kuna kanisa la Anglikana mbalo hatuna kanisa, tunasali chini ya mkorosho na tuna waumini wapato 48. Tumeandaa nyimbo na risala za kukusifu. Tuna ngonjera za kuwatukana akina Sitta, Mwakyembe, Nape, Mwandosya, Membe na Makongoro Nyerere.

    Tumeandaa pia watu watakaozimia kwa furaha ya kuwakomboa kutokana na kuwapatia nyumba ya ibada na tutudhihirishia umma kwamba wewe si fisadi na kwamba makelele ya ufisadi si tu kwamba ni wivu wa kike, bali pia ni siasa za makundi zenye muelekeo wa urais wa 2015. Karibu baba, karibu Namasakata, Tunduru, tukupokee kishujaa. Utakapokuja uongozane na Serukamba, Beatice Shelukindo, Januari Makamba, Masha, Mahanga, Nchimbi, Guninita na Mgeja, kwa sababu hawa huwa tunawasikia tu kwenye vyombo vya habari. Mshawishi na Kilumbe Ng'enda ili tumfariji baada ya uonevu aliotendewa. Karibu Namasakata shujaa wetu!
     
  2. T

    Tiote Senior Member

    #2
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtamchosha baba wa watu. Lowassa kataa kutumika!
     
  3. n

    ndutu Member

    #3
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa vile bado ni zamu ya makanisa, sisi wa misikiti tunasubiri tuambiwe kwamba sasa zamu yetu imefika.
     
  4. b

    banyimwa Senior Member

    #4
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa mwisho wake ataishiwa na mistari ya kunukuu maana ile ya Lazaro alishaimaliza kwenye harambee ya Yombo. Mimi nashauri aunde sekretarieti itakayokuwa inaratibu maombi yote ya harambee hizi za nyumba za ibada na kupitia risala na mapambio ya kumsifu kama yanakidhi haja maridhawa za kiutakaso.
     
  5. m

    mudavadi Member

    #5
    Dec 5, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mpumzisheni huyu mzee. Atajibu mangapi na atahudhuria harambee ngapi. Kwa vile bado kuna muda mpaka 2015, nyie wa Tunduru subirini 2014.
     
  6. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #6
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yaani jamaa mmemgeuza kuwa ni kitega uchumi chenu eh! Lakini hii ni bonge la opportunity ya kujiongezea appeal kwa wananchi ili wasahau yote ya nyuma. Fikirieni offer hii.
     
  7. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #7
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    [​IMG] Nyie mlio makanisani sasa subirini, Nizamu yetu wa Misikitini nimeongea na FF pamoja na MS waongee na Bakwata tujue jinsi gani ya Lowassa kufanya Harambee kwenye misikiti yetu
     
  8. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #8
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu FF na MS ndo akina nani? Nielimishe.
     
  9. T

    Tiote Senior Member

    #9
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thread hii haijatendewa haki kutupwa huku lakini ile ya ngono za Malawi imeachwa inatamba. Lowassa anawatumia vibaya sana!
     
  10. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #10
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Faiza Foxy na Malaria Sugu
     
  11. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #11
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    [​IMG] usiwe unatumia hiyo, siyo nzuri. unaona sasa jinsi ulivyo [​IMG]
     
  12. K

    Kifimbocheza JF-Expert Member

    #12
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 435
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Muanzisha Mada nakuunga Mkono

    Kazi ya Lowasa sasa hv si kufungua Makanisa utafikiri yeye ni Askofu.

    Yaani anajaribu kujisafisha kupitia Makanisa.....................Jinga kweli
     
  13. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #13
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Lowasa baba babaaaaaaa lowasa!,,,,,,Lowasa babab babaaaaaaa lowasa!,,,,,,,,lowasa baba babaaaaaaaaa lowasa!tunakupongeza na chenge mzee wa vijisenti,,,,,,,,,ohooooooooooooo,ubalikiwe,utukuzwe maaana umeshinda vita dhidi ya 6,nepi,makongoro na wanafiki wengine,
     
  14. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #14
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Taratibu. Wakikusikia wapambe, huna macho. Tindikali nje nje!
     
  15. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #15
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ANASAFARI NDEFU SANA HUYU YA KUTAFUTA URAIS
    AFTER ALL HIVYO NI VIJICENT TU KWAKE!
    Anarudisha alicho chota kwa wenyewe , arudishe vyote!
     
  16. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #16
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sasa nshakufahamu!
     
  17. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #17
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    lowassa ni bonge la korombweo kwa kuutaka urais mpigeni hela fasta. Nalog off
     
  18. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #18
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 614
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mwanzisha thread katumia lugha ya kejeli au anamaanisha?.................ntarudi tena!
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ha ha ha, mtunzi you are simply genious and hilarious.
     
  20. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #20
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    satire language has been perfectly used!mtunzi katisha.......
     
Loading...