Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa ni Powerful Kuliko ya JK?!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pascal Mayalla, Mar 28, 2012.

  1. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,536
    Likes Received: 6,137
    Trophy Points: 280
    Wanabodi,

    Nimekaa mahali jioni na watu fulani, baada ya mazungumzo haya na yale, jina la EL likaibuka, ikaelezwa kuwa EL is more powerful than JK and that no one can do anything to him. He command highest respect and he is very powerful such that he is untouchable!. Jee ni kweli EL ni stronger, more capable na more powerful than JK?.

    NB. Hapa naulizia kuhusu power comand na capabilities, hatuzungumzii issues za ufisadi. Kama hujui lolote kuhusu power, command na capabilities naomba usichangie!.

    Pasco.
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,339
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Ndio nini hiyo? Fafanua basi kidogo mkuu wengine tuliishia kwenye za kata.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    imeandikwa mwanadamu hawezi kutumikia mabwana wawili, lazima ajikanganye tu.

    Mwenye sikio na asikie neno hili.

    Ila kwa namna nyingine inalipa, nitaje taje hata kwa visivyo na mantiki ili nisisahaulike.

    Strategy! Strategy! Strategy!
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Pasco,
    Lowassa amekupa nini Mkuu?
    Unanifurahisha unapomfagilia.
    Umeamua kuuza utu wako kwa bei gani aisee?
     
  5. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    nani aliyemuambia au kumruhusu lowasa kujiuzulu?nauliza tu?
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    sorry kwa kukuingilia, haija haja ya kukopi lihabari lirefu afu unakoment line 2

    inanikonfuzi msomaji :)

     
  7. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,575
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Uwezo wa Lowassa kiuongozi is too far compared to kikwete anayeshindwa kufanya hata maamuzi madogomadogo!
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    halafu kule chit chat niliona wanawakondemu wanawake wanaotafuta vyeo kwa kuliwa minofu.

    What's the difference?
    Kutumika ni kutumika tu, it's going against your ways.

     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    noah wa nyumbani na noah wa porini wote haramu.

     
  10. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    sijawahi kusikia kafanya maamuzi kama unajaribu kutushawishi ila hali ni mbaya maisha yanapanda kila siku na yeye yupo kwenye system miaka kibao
     
  11. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Angekuwa na nguvu asingejiuzulu.Mwenye nguvu ni JK aliyebaki madarakani.Ndiye rais wa jamuhuri ya muungano wa Tanzania, who is EL?

    Hapa naona nitaambiwa sijui maana ya hiyo "power, command and capabilities"
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    haswaa!

    Hello? Za siku?

     
  13. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #13
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    Ni kweli ana nguvu sana; kwa wanaomuamini. Ni kama nguvu ya mganga wa kienyeji hivi. Mganga wa kienyeji anaweza kuwapa watu sababu ya kufuata masharti yake na kumsikiliza lakini nguvu ya dawa zake na maagizo yake yanategemea tu kama watu wanamuamini. Lakini usipomwamini yote anayoyafanya yanaonekana kama vichekesho fulani hivi. Fikiria wakati watu wengine wanaogopa kuchukua kibuyu kilichozungushwa hirizi kwa sababu wanaogopa anakuja mtu mwngine anachukua na kunywa maji kwa sababu alikuwa na kiu!
     
  14. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #14
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Pouwa, ni vipi, ulikuwepo kabla?
     
  15. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #15
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Imani bila matendo ni "mfu"
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    nitizame vizuri utanikumbuka chit chat, sema tu nilipata misuko suko ndo nikajikuta nimekuwa hivi.

     
  17. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #17
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Umekuja kwa makali zaidi ya ko...s.o
     
  18. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #18
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    What happened mkuu?
    Back to the topic, labda kama EL ana nguvu ndani ya chama, then pengine naweza kukubaliana na Pasco kwasababu chama ndo kinachoshika hatamu.
     
  19. Highlander

    Highlander JF-Expert Member

    #19
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135


    luwasa ni mjasiriamali mzuri sana. Pengine unazijua biashara zake. Na wajasiriamali wengi huwaga na uwezo mkubwa sana wa kuongoza. Tatizo ni hili neno 'kiasi.' luwasa si mtu wa kiasi. Fanya uchunguzi alikuwa anafanya nini kati ya 1985 hadi 1995. Kipindi cha mwinyi. Nani alikuwa waziri wa ardhi wakati wazungu wanagawiwa arizi za wamasai naberera, arusha, nani alikuwa waziri wa arizi wakati mzungu stein anakatiwa kata nzima aitumie kwa kilimo kule arusha. Luwasa tumpende tu kama binadamu mwenzetu na tumruhusu kuendelea na biashara zake kwa hizo hela alizopata kati ya 1985 na 1995. Basi. Urais wa tanzania tutakuwa tunatafuta janga. Luwasa ni mtu wa visasi, na hana kiasi.

    Hivi katika watanzania milioni 40 na zaidi hakuna watu wengine mpaka tumng'ang'anie mtu ambaye nafasi ya kuongoza alishaipewa na kuitumia vibaya? Luwasa? Luwasa wa nini. Mimi namshauri atulie tu afanye hizo biashara zake za kufua nguo na hizo nyingine alizo nazo.

    Watu wana rekodi za madudu yake ya zamani rundo. Atachafuka sana watu wakiamua kuanza. Hili la richimondi mbona dogo? Wala ata si ishu. Kuna madudu ya zamani yanatisha. Mshaurini luwasa aachane na siasa kulinda heshima yake ndogo iliyopo na ya familia yake.
     
  20. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #20
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,718
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    '

    Hakika mwenye nguvu ni aliye madarakani mwenye uamuzi wa kuamua hatima ya mwenzie!!! sas huo kuwa EL anacapabilities na command zipi au hiyo mwenyekiti wa kamati ya ulinzi na usalama ambayo ni mwenye akili kacheza mchezo wa mchawi mpe mwana aleehe.
     
Loading...