Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa ni mtendaji wa kuaminiwa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BABA JUICE, Nov 18, 2010.

  1. BABA JUICE

    BABA JUICE JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2010
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ndugu wanajamii, katika viongozi watendaji Lowassa yupo.

    Tuaangalie shule za kata; hii ilikuwa ni wazo la Lowassa ili watoto wetu wasome karibu na nyumbani, baada ya kuondoka shule hizo za kata hazikuendelea kabisa,majengo yanabomoka walimu hakuna alitilia mkazo sana....hizo pesa za richmond nafikiri alipeleka huko...

    Huyu ni mtu ambaye jamii yake kubwa haijasoma na alikuwa anafanya kwa watanzania wote....huyu ndie kiongozi aliyekuwa na wazo na wazo lake likawa zuri ...sio Mungai aliyearibu mitaala ya shule zetu akafuta michezo na kuleta mtaala mbovu....

    Lowassa alijiuzulu kwa kitu kinachoitwa ministerial responsibility na sio kwamba ilizibitika kaiba yeye, ndugu yetu karamagi kwani mnamsikia that was a real culprit, fungueni macho, bora anaeiba na kutumia na aliyewaibia kuliko yule anaekwenda marekani kuponda raha.
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    So what? He is not the only one.
     
  3. BABA JUICE

    BABA JUICE JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2010
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    but he is the SPECIAL ONE
     
  4. Antonov 225

    Antonov 225 JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 309
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Yeye ni mchapakazi ukim compare na hao wezi wenzake lakini ukimweka kwa wanaostaili ni zero so hafai hata ukimpaka rangi ya namna gani.
     
  5. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2010
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    ndio manake . lowassa ni mchapakazi sana .
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    you dont need to wear a dress for people to know your sexual orientation... anon
     
  7. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Shule ya kata nilijenga kwa pesa yangu wewe usiniudhi, mi nilichanga elfu saba unataka kuniambia nini?
     
  8. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Compared to whom? Compared to what? Yaani baina ya Watanzania milioni 40 ni Lowassa peke yake?
     
  9. BABA JUICE

    BABA JUICE JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2010
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kila mtu ana deserve a second chance
     
  10. L

    Logician Senior Member

    #10
    Nov 18, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 175
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    May be! Public officer needs credibility from the public. A little doubt is enough to ruin his or her integrity to people. Wisdom and Observing the rule of law are other plus to good leader. Does he cast no doubt from the public?!
     
  11. kmwemtsi

    kmwemtsi Senior Member

    #11
    Nov 18, 2010
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Uko sasa, na mimi personally namkubali Lowasa. Ila tu alijichafulia kwa tamaa zake. Nikikumbuka alivyokuwa anawapressurise watendaje katika ngazi mbalimbali enzi zake:doh:
     
  12. BABA JUICE

    BABA JUICE JF-Expert Member

    #12
    Nov 18, 2010
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ndio tulichangia wote lakini yy alikuwa na nguvu na muendelezo,na pia mkazo na michango kibao
     
  13. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #13
    Nov 18, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    umetumwa kumsafisha?
     
  14. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #14
    Nov 18, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Personally nimechangia sana izo shule za kata,na kumbuka izo ndo zitajenga matabaka Tz bse intermiggling itapungua as a results italeta impact kwenye intermarriage mwishoe ukabila na udini bila kusahau ukanda
     
  15. BABA JUICE

    BABA JUICE JF-Expert Member

    #15
    Nov 18, 2010
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    credibility is what politicians lack but when we have some one who can make something for our country lets take some risks....kuliko kukaa na kiongozi ambaye hafanyi chochote kuzeekea bungeni tu
     
  16. BABA JUICE

    BABA JUICE JF-Expert Member

    #16
    Nov 18, 2010
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    huo ni matazamo usijenge chuki
     
  17. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #17
    Nov 18, 2010
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    watendaji wengi wa serekali ni wazembe na wavivu mno wanahitaji viongozi wakali na wenye msukumo kama lowassa .
     
  18. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #18
    Nov 18, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    A thief does not deserve any chance.
     
  19. P

    Percival Salama Senior Member

    #19
    Nov 18, 2010
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huu ni mfano wa waTZ wachache walio gizani wenye uwezo wa kusifia mafanikio ya mtu bila kuhoji uhalali wa kipato chake. Fikra mgando hizi. kama huna cha kuandika kajiunge nao.
     
  20. M

    Msharika JF-Expert Member

    #20
    Nov 18, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Baba juice na Bucho mmepewanini? mbona mmekuja na msukumo wa kutumwa vile?
     
Loading...