Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa ni kiona mbali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KAUMZA, Mar 11, 2011.

  1. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Ni kiongozi makini sana. Ana upeo mkubwa sana wa kufikiri na kutenda. Anathubutu na anawapenda watu wake. Majuzi akiwa katika kijiji cha Lolkisale Monduli Lowassa alisema yeye akiwa mbunge anakusudia kuliomba Baraza la Mitihani la Taifa(NECTA) ililiwaruhusu wanafunzi waliofeli kidato cha nne warudie mitihani. Kweli, Monduli wamepata kiongozi. Taifa linahitaji akina Lowassa wengi.Kama Lowassa, ninaamini kuwa ELIMU KABLA.....
     
  2. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Lowasa kama angekuwa anawapenda watu wake asingeiba na kujilimbikizia mali kiasi alicho nacho sasa. Wakati akiwa waziri mkuu watu wale (waTZ) wakiwa kwenye hali ngumu ya kuhitaji umeme na taifa huku likiwa katika hali mbaya ya kifedha aliamua kuunda "tender board" yake huku akiiacha "tender board" ya TANESCO ili kuipa Richmond mkataba wa kufua umeme ili yeye na rafiki zake wajiongezee pesa zaidi kutokana na jasho la walipa kodi wa TZ. Hakika Lowasa ni adui mkubwa wa waTZ na apaswa kuogopwa kama ukoma.
     
  3. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kama ni kampeni zenu za Urais 2015, Hapa JF hamna chenu, FISADI NI FISADI, Iweje ashauri warudie Monduri, kwa nin asiwapeleke ktk moja ya shule zake za pale mikocheni? ACHENI USHABIKI UTAOTUDHURU BAADAE!
     
  4. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Hutaweza kumsafisha mzee mvi ndg KAUMZA, ngoja aendelee kuwadanganya wamasai wenzake. Mtoto wa mwalimu ambaye sasa ni bilionea kwa rushwa na umafia wa hali ya juu
     
  5. Mwanaitelejensi

    Mwanaitelejensi Senior Member

    #5
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amekuwa kwenye serikali kwa muda mrefu hana jipya kama angekuwa anawajali watanzania asingetuibia kodi zetu au kutuingiza kwenye mikataba feki
     
  6. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Anaweza kuwa ni kiona mbali, lakini ni mwizi. Hatuwezi kumwamini kwa kuwa siyo mwadilifu.
     
  7. p

    palehorse Member

    #7
    Mar 11, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wazee wetu walilala wakati wenzao wanapigana na maisha na kuwaandalia watoto wao mazingira mazuri na kuibuka akina lowasa.walaumu wazazi wenu.mkiambiwa leteni ushahidi mnasugua meno.ongeeni kama wasomi bwana.stop gossiping.talk with facts
     
  8. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hizi jitihada za kujisafisha kwa EL hata kama ndo maandalizi ya 2015 yanakuja kwa kasi.
    Hivi tunategemewa watanzania tusahau kama digidigi?
    UVCC*, wrong approach, try again.
    kwenye nyekundu isomeke hivi " Kweli Monduli wamepata FISADI. taifa halihitaji MAFISADI kama Lowasa kimoja".
     
  9. M

    Msharika JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    SIGMA, Sina mbavu, umeuwa mchana kweupeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  10. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ni kweli Lowassa ni kiona mbali lakini si kwa taifa la Tanzania bali kwa mkewe na familia yake.
     
  11. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Lini ameanza kuwa kiona mbali? Umepagawa au umelogwa? Hakika ujinga hauna mipaka. Tafadhali usituletee kejeli. Tuacheni sisi na Tanzania yetu ninyi mliolishwa limbwata la EL
     
  12. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Huyu jamaa anayekwenda kwa jina la Lowasa mshipa wake wa aibu umeshakatika na amebakiwa na mshipa wa fedheha tuuu! Hana haya mwana izaya? Ebo.
     
  13. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #13
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kimsingi taifa linahitaji watu wenye msimamo wa kimaamuzi kama Lowassa hata hivyo taifa halihitaji watu wezi na wenye kulazimisha maamuzi ya kiuwizi dhidi ya rasilimali na kidogo walichonacho watanzania masikini kama Lowassa

    Kabla hatujafikia mahali pa kumpigia debe mtu mwenye traits zote mbili (UCHPA KAZI NA UWIZI) ni bora tukaangalia katika wanasiasa wetu tulionao kwa sasa kama hakuna mwenye trait mojawapo ya muhimu (UCHAPA KAZI BILA WIZI) na kama hakuna ndipo tuweke resolution ya pamoja kufikiri mchapakazi na mwizi kwa kuwa tutakuwa tumetafitri na kujua hakuna mchapakazi asie mwizi katika tanzania yetu (kama ikitokea hivyo)

    Hata hivyo naamini wapo wachapakazi wasio wezi, hivyo Lowasa hawezi kuwa first priority kwa taifa hili maana bado tunao wachapa kazi wasio wezi, tena wengi.
     
  14. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #14
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    SIGMA, teh! teh! Umemaliza mchezo kaka, vijifisadi vidogo havina swaga tena teh!
     
  15. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #15
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Lowasa ndio jembe la CCM, Richmond mwizi alikuwa Kikwete, Lowasa alibebeshwa aibu kulinda heshima ya nchni.
     
  16. t

    talumba mkiwa Member

    #16
    Mar 11, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli mnaomtetea lowasa bado mna akili timamu najaribukuwaza na kuwazia kwani yeye kazaliwa kuwa rais ccm fukuzeni huyu mtu kama hamtaona mabadiliko uande wenu
     
  17. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #17
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 2,169
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    taarifa za kiintelejensia zinaonesha hili limiliki la hii thread ni likada la el na linajiandaa kukumbukwa kwenye uzima wake.
     
  18. J

    Jonas justin Member

    #18
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mafisadi msipoteze muda wenu hapa!
     
  19. mmzalendo

    mmzalendo Senior Member

    #19
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    agrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
    kwenda zako kichwa cha panzi wewe ujui kama huyo ni mwizi
     
  20. A

    ANY Member

    #20
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Chumvi ikiishaharibika utaiweka nini irudishe radha yake? HAKUNA! Ni ya kutupa. Mabaya aliyokwisha yafanya EL hata afanye mazuri mangapi kuanzia sasa mpaka kufa kwake kamwe watz hatuwezi kumwamini tena kuwa RAIS wa JMT. Apumzike atuachie nchi yetu.
     
Loading...