Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa ni kama Jacob Zuma?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kingxvi, Mar 27, 2011.

  1. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa hali inavyoendelea na jamaa anavyojipanga kuelekea ikulu hana tofauti na jacob zuma jinsi alivyosalitia na bwana thabo mbeki but kutokana na nguvu yake ndani ya ANC akafanya mapinduzi mpaka mwisho huyo ikulu na huyu jamaa ndo anafuata nyayo hizo
     
  2. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa hali inavyoendelea na jamaa anavyojipanga kuelekea ikuru hana tofauti na jacob zuma jinsi alivyosalitia na bwana thabo mbeki but kutokana na nguvu yake ndani ya ANC akafanya mapinduzi mpaka mwisho huyo ikulu na huyu jamaa ndo anafuata nyayo hizo
     
  3. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #3
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    lowassa hawezi kuwa kama zuma hata kidogo.
    huo urais ausahau.
     
  4. i

    ibange JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    usim underestimate lowassa. ana nguvu sana ndani ya ccm na nina hakika atateuliwa na chama. tatizo lake ana maadui wengi ndani ya chama hivyo watahakikisha hashindi. akiwa mjanja asigombee
     
  5. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    alipoteza urais aliposema "there is a wish I am going to grant". Alikosea kudhani kuwa that wish was uwaziri mkuu. THAT WISH WAS URAIS.
     
  6. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #6
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    na kwa kauli hiyo tutaraji kususa zaidi akipewa nafasi nyingine.
    ningekuwa yeye ningefunga ng'ombe monduli
     
  7. k

    kibunda JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 399
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tanzania ya sasa siyo ya jana
     
  8. b

    banyimwa Senior Member

    #8
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unajua huyu jamaa sisi tunampa kichwa kuendelea kumjadili maana atadhani kwamba yeye ni mtu ambaye yuko mioyoni mwa watanzania. Ukweli ni kwamba nchi hii hawezi kukabidhiwa msanii wa vitendo na elimu yake!
     
  9. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    Politics ni uchafu fulani tu,

    Katika wanaomwandaa kwenda Ikulu wamo watu usioweza kuwaamini kabisa.
     
  10. n

    ndutu Member

    #10
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kamwe Lowassa hawezi kuwa kama Zuma kwa sababu nyingi tu na chache kati ya hizo ni hiziz:

    1. Hana support yoyote toka kwa wafanyakazi wa nchi hii ambao kwa SA ndiy walikuwa instrumental katika kumnyanyua Zuma;

    2. Zuma alikuwa na eloquence ya hali ya juu na alishuka mpaka kwa watu wa kawaida na vijana ambao ndiy walikuwa chachu ya ushindi wake. By the way huyu wa kwetu hapa amewahi hata kufanya mahojiano na vyombo vya habari vya kimataifa kama BBC, Sauti ya Ujerumani au hata VOA? kwa lugha gani?;

    3. Mbeki alionekana kama mtu ambaye anajali maslahi ya matajiri na watu weupe na kuwaacha watu weusi na wala wa kima cha chini (kwa hapa kwetu sifa hizi za Mbeki ndizo za Lowassa);

    4. Zuma alikuwa na constituency, kwa maana ya kwamba alikuwa ni 'undisputed king' wa wazulu na hao walimpa boost kubwa hasa kwa vile ndilo kabila kubwa kuliko yote. Huyu bwana hapa kwetu hata hao wamasai wenyewe wamem-disown wakidai ni mmeru na hata wangemuunga mkono, hawatoshi kumpa jeuri.

    5. Kwa ujumla uungwaji mkono wa huyu bwana umebaki kwa wenye njaa wachache wanaoingia kwenye vikao vya chama na wengine sasa wameanza kumgundua na kuchoshwa na hila zake za hujuma na kiu yake ya kuutaka urais.
     
  11. T

    Tiote Senior Member

    #11
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acheni hofu watanzania. Huyu bwana ana muda mfupi sana kabla hajaumbuka zaidi na kutamani hata asingeutolea macho huo urais unaomnyima raha na hata kukatiza usingizi kwa ndoto za mara kwa mara.

    Hatuwezi kuurejesha ukoloni tena hata kama mkoloni wa sasa ni mweusi mwenzetu.
     
  12. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #12
    Mar 28, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    wote ni bure tu
     
  13. h

    hoyce JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,093
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tutofautishe kasfa binafsi kama za vimada na kashfa za kuliibia taifa. Hawa ni watu tofauti
     
  14. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #14
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu nakupa big up! Pamoja na kwamba hata huyu wa kwetu kashfa hiyo haimpiti lakini kweli kashfa ya wizi ni capital offence na haisameheki!
     
  15. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #15
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lakini mapinduzi anayoyapanga jamaa ndani ya chama ni kama aliyoyafanya jacob zuma cz alianza na ndani ya chama
     
  16. Quinty

    Quinty JF-Expert Member

    #16
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata Yesu arudi kesho hili halitawezekana....!
     
  17. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #17
    Mar 28, 2011
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hapo umenena asiyekuelewa ni ni yule asiyetaka kwani ukweli ndio huo.
     
  18. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #18
    Mar 28, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Huna habari, mwaka 2015 EL atajiunga na CHADEMA na kuteuliwa kuwa mgombea urais kupitia chama hicho. Na mazungumzo kati yao yameisha kamilika inasubiriwa muda tu
     
  19. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #19
    Mar 28, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     

    Attached Files:

  20. k

    kayumba JF-Expert Member

    #20
    Mar 28, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jamani mwenzenu ndiyo kwanza uchovu wa kampeni ya urais 2010 bado haujaisha, wakati huo wenzangu mshaanza kampeni za 2015!

    Nyie mgekuwa watoto na mimi baba yenu, basi nisingewapa urithi.....!
     
Loading...