Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa Ndani ya Mbeya mchana huu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Whisper, Apr 21, 2012.

  1. Whisper

    Whisper JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mbunge wa Monduli EL amewasili mchana huu jijini hapa kwa ndege ya kukodi ya Tanzair. Bado anapata ulinzi wa kutosha toka kwa serikali yetu kama kawaida na mchana huu amekwenda Tunduma kufanya huduma ya Mungu kama kawaida yake. Amealikwa na kanisa moja kwa ajili ya fundrising na kuna tetesi kuwa hata kanisa la Moravian limemwalika kwa fundrising ya upanuzi wa chuo kikuu cha TEKU.

    Mzee karibu sana Mbeya yetu wana peoples Power na bila shaka umeona jinsi gani kijana wako Millya alivyochagua fungu jema.
     
  2. B

    BLB JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    nimekusoma mkuu
     
  3. IFUNYA

    IFUNYA JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Tunakutakia kazi njema. Urudi salama. Pitia Mbeya ukautubie kidogo labda watabadilika.
     
  4. R

    Rweye JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,712
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Yeye aendelee kutoa hizo pesa chafu lakini kamwe hatakaa apate chochote
     
  5. B

    BINARY NO JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Eti huyu nae ni mbunge ..yani BUNGE linaendelea yeye anazurura as if BUNGE limeisha....nadhani kuna haja ya CDM kuchukua hili jimbo kwani kwani ubunge umekwisha mshinda huyu jamaa na sasa kajiajiri ktk mitaji yake mingine
     
  6. Mhoja

    Mhoja JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    karibu mbeya baba
     
  7. g

    galimanywa Member

    #7
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    huyu fisadi hatuwezi kumunyima haki ya kiroho kama harakati zake hizi zinaendana na kutubia uovu wenye athali za kimaangamizi kwa taifa. Hata hivyo baada ya kutubu anatakiwa akae kwenye kipindi cha maangalizi kisicho pungua miaka mitano. Kwa maana kuwa ktk miaka mitano asishiriki wala kutuhumiwa kwa ufisadi. Zaidi ya yote aachane kabisa na ndoto za kuwa raisi wa nchi hii. Napenda kuwakumbusha watanzania wenzangu kuwa sumu ni sumu haijarishi imo ndani ya chupa ndogo au imo kwenye pipa. Sumu haionjwi!!!! Ukiambiwa kuwa hii ni sumu halafu wewe ukasema ngoja nionje nione basi wewe lazima uwe hamnazo.
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,376
    Trophy Points: 280
    Kweli siku za mwisho watu watakuwa ni wenye kupenda pesa kuliko kumpenda Mungu
     
  9. Whisper

    Whisper JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2012
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ukirudi pitia hapa docs (mwanjelwa) utusalimie vijana wako wa jua kali. Njoo utusimulie hadithi yako uipendayo ya ukosefu wa ajira ni Timing bomb.
     
  10. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #10
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 923
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Wana jf huyu fisadi wakumuangalia kwa macho ya ndani,anajua afanyalo humo makanisani. Nashangaa nayo makanisa kupokea pesa chafu huku wakijua. kweli siku hizi watu wamemuacha Mungu wa kweli wamemfuata mungu wa uongo(Pesa)
     
  11. m

    maramojatu Senior Member

    #11
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Is he running for president come 2012? Why is he attending many activities?
     
  12. Fofader

    Fofader JF-Expert Member

    #12
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 791
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    2012 ??????????
     
  13. Simba Mangu

    Simba Mangu JF-Expert Member

    #13
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Msihuku msije hukumiwa nyinyi hukumu ni kazi ya mungu mwenye enzi sio nyie kina tomaso
     
  14. K

    Kulola Member

    #14
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jumatatu April 23, kwenye kipindi cha Tuongee Asubuhi Star Tv kuna mjadala kuhusu Sheria zinazohusu umilikaji wa silaha nchini.

    Karibu
     
  15. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #15
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mh. Lowassa ni kiongozi mcha Mungu sana. Long live Lowassa.
     
Loading...