Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa ndani ya Kigoma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Supervisor, Jan 9, 2012.

  1. Supervisor

    Supervisor JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Waziri Mkuu Mstaafu EL amewasili Mkoani Kigoma hv punde. Amealikwa kuja kuendesha Harambee kanisa la PENTEKOSTE ..............
    Mengi Tutawajuza.

    UPDATE:

    Lowassa achangishia kanisa mamilioni

    Zaidi ya Shilingi milioni 125 zilipatikana katika harambee ya ujenzi wa Shule ya Sekondari Kidingo mkoani Kigoma iliyoendesha na Mbunge wa Monduli, Edward Lowassa.

    Lowassa na marafiki zake walichangia Sh. nilioni 65 kwa ajili ya ujenzi wa shule hiyo iliyoko Kata ya Mwandiga wilayani Kigoma.

    Uchangiaji huo ulifanyika jana katika Kanisa la FPCT na kuhudhuriwa na viongozi mbalimbali wa serikali, wabunge wa mkoa wa Kigoma na madiwani.

    Akizungumza katika hafla hiyo, Lowassa alisema watu wengi wanapenda kuitumia nguvu ya maaadamano badala la nguvu ya kuleta maendeleo katioa ujenzi wa shule.

    Alisema kuna vijana wengi waliokosa ajira, ambao alisema ni bomu linalosubiri kulipuka. Alisema vijana wengi wanamali za shule na vyuo, lakini wanakosa ajira.

    Aliiomba serikali na wadau mbalimbali nchini kukaa chini kupanga mikakati ya namna ya kuwasidia wapate ajira.

    Aidha, aliwataka watu waliomali za masomo wasisubiri ajira za serikali badala yake wajiunge katika vyuo vya ufundi stadi ili wajiajiri.

    CHANZO: NIPASHE (Jan 10, 2012)
     
  2. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamaa kweli kaanza kampeni za 2015, ndio maagizo aliyopewa na T.B joshua ama?
     
  3. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    badili hiyo sentensi haraka kabla hajachefua wengi wenye akili timamu
     
  4. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Siyo waziri mkuu staafu,ni waziri mkuu alijiuzulu!Huyu mzee kahamia makanisan sa hivi!kampeni zake zimekuwa makanisani!kwanini asialikwe mwingine kuchangisha?yeye ni kama nani!?
     
  5. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,197
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    ...ukosefu wa ajira kwa vijana ni bomu linalosubiriwa kulipuka....
     
  6. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    waziri mkuu aliyejiuzuru kwa kashfa ya ufisadi,
    Acha arudishe kwa wananchi kilicho chao
     
  7. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #7
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Lowasa anampenda sana mungu na sasa ameamua kufanya kazi ya kulieneza neno kwa kuwawekea waumini miundombinu mbadala. Kazi kwenu waumini mshindwe wenyewe kuhudhuria ibada. Lowasa ubarikiwe sana
     
  8. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #8
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Huo ujumbe tutawafikishia wanaomwalika. Si tatizo lake.
     
  9. M

    Mbundenali Member

    #9
    Jan 9, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hello jf members i am new in this forum. Plz nkrbshn
     
  10. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #10
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    EL viva sana kwa michango unayotoa kusaidia jamii na hakika Mungu yuko pamoja nawe. Kuhusu urais 2015 we are together with you, the hard working and creative man
     
  11. Small Boy

    Small Boy Senior Member

    #11
    Jan 9, 2012
    Joined: Jul 12, 2007
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I strongly support EL for presidency 2015
     
  12. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #12
    Jan 9, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Nenda jukwaa la Utambulisho mkuu hapa c penyewe
     
  13. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #13
    Jan 9, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Sema waziri mkuu aliejiuzuru kwa kashfa ya Richmond sio waziri mkuu mstaafu,hana lolote na ule ugonjwa cjui itakuaje kwake
     
  14. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #14
    Jan 9, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    jamani mbona amekuwa anashiriki ktk hizi harambee hata kabla ya kuwa waziri mkuu?
     
  15. F

    Froida JF-Expert Member

    #15
    Jan 9, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Mbingu igeuke huyo Mafia atapita ule mlango wa IKULU ya Tanzania mwambie ashinde makanisani lakini sisi wananchi sio Mazezeta
     
  16. k

    kingukitano JF-Expert Member

    #16
    Jan 9, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,974
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    I have always been positive of this man.

    Lowassa tukisema ukweli is very visionary, sifa ya kiongozi ni kuwacna maono, anayependa umoja, mwenye ujasiri katika kutoa maamuzi sahihi kwa wakati anayewajibika, mwadilifu, msikivu na mwenye majibu katika kuwaongoza watanzania, Lowassa kwa CCM, anakijua chama chake na historia yake,ndo maana kwa watu wasioelewa mambo wanalazimisha eti ajivue gamba kwa kuondoka sababu eti ametajwa tajwa Richmond, loooh.

    Unajua kwa mwanasiasa yeyote makini lazima ujiulize unapotka kufukuza mtu ambaye anasupport kubwa kiasi hiki,na watu tumeona nini amelifanyia hili taifa unakua haueleweki. Jamani, mimi sijawahi kupewa hata kumi moja na huyu Mzee, tukiwaambia watu kuwa huyu jama hata kama mnasema ni tajiri, Lakini anazo sifa zisizo na mashaka katika kuongoza hili taifa
     
  17. s

    sakafu Member

    #17
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kosa lipo wapi kualikwa kwenye fundraising... Ni kiongozi wa kitaifa, stateman.
     
  18. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #18
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    EL amelifanyia nini taifa zaidi ya kuiba fedha za tz na kusimamisha wakurugenzi majukwaani?
     
  19. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #19
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,260
    Likes Received: 1,238
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye bold blue, huyo fisadi alistaafu lini na wapi?
     
  20. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #20
    Jan 9, 2012
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sasa ni wazi hatuna makanisa,ni takataka tu.
     
Loading...