Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa naye aunga mkono katiba mpya

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Facts1, Dec 20, 2010.

  1. Facts1

    Facts1 JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2010
    Joined: Dec 23, 2009
    Messages: 308
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Edward Lowassa ambaye pia ni Mbunge wa Monduli mkoani Arusha ameunga mkono mchakato wa mabadiliko ya Katiba na akipendekeza ujadiliwe kwa upendo na amani.

    Amesema kwa sasa jamii nzima inazungumzia umuhimu wa kufanya mabadiliko ya Katiba, na ni mjadala muhimu sana kwa uhai wa Taifa.
     
  2. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2010
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Source of this information please? Hayo kayasemea wapi? Ameitisha mkutano wa waandishi wa habari? Au wewe umeyapata wapi?

    Tiba
     
  3. Facts1

    Facts1 JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2010
    Joined: Dec 23, 2009
    Messages: 308
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  4. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2010
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ukifungua madirisha ya nyumba, kinachoingia sio hewa safi peke yake...hata vumbi na wadudu nao huingia....Katiba Mpya kwa Maslahi ya Nani?
     
  5. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #5
    Dec 20, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    katiba mpy kwa maslahi ya taifa kwa ujumla
    mapinduziiii daimaaaaa
     
  6. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #6
    Dec 20, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Lowassa bana - eti kwa upendo na amani!
     
  7. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #7
    Dec 20, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwani yeye hawezi kutoa maoni yake?
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Dec 20, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    hahaaa sasa hivi CCM watasema hii ni hoja yetu ...
     
  9. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #9
    Dec 20, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Eti nani kasema hayo maneno????
     
  10. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #10
    Dec 20, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Hana namna Lowasa au aende na upepo unakoelekea au aangukie pua puuuuuuuuuuuuuuuu. Bila shaka kasoma alama za nyakati tu. Maana katiba mpya isiyo na viraka lazima ije (NASISITIZA ISOYO NA VIRAKA) kwa kupenda au kutopenda. Kwa amani au bila amani. Lazima ije.
     
  11. T

    Tabby JF-Expert Member

    #11
    Dec 20, 2010
    Joined: Jan 8, 2008
    Messages: 7,792
    Likes Received: 1,760
    Trophy Points: 280
    Watu kama Lowasa hata kwetu wako. Anatafuta namna ya ku win public confidence kwa ajili ya 2015 kwa kujionyesha naye anaguswa na matatizo ya Watz.

    Yawezekana ni wale wanaotaka kukimbilia mbele ya msafara ili amislead! Marekebisho/matengenezo ya katiba it can be something different from what the public needs. TUNATAKA KATIBA MPYA YA KWETU!. siyo kiswahili kingine.

    I think watu kama Lowasa baada ya kuona hawawezi kuresist changes, sasa wanataka kuwa change agents ili wa lead hizo changes kufanyika katika mkondo wautakao. HATUTAKI MCHAKATO HUU KUONGOZWA NA WATU WALIOJAA HARUFU ZA RUSHWA NA UFISADI!. WASHABIKIE LAKINI KWENYE UONGOZI WA UTEKELEZAJI WA MCHAKATO WAKAE MBALI VINGINEVYO LAZIMA WATAINGIZA VIPENGELE VYA BINAFSI KWA AJILI YA ULINZI WA HIMAYA ZAO.
     
  12. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #12
    Dec 20, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    lowasa hawezi!
     
Loading...