Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa na Sitta uso kwa uso

Discussion in 'Jamii Photos' started by KOMBAJR, Jan 23, 2012.

  1. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hii ilikuwa kwenye msiba wa Mh. Sumari... wadau mnaweza ukatengeneza caption ya hii picha coz hawa jamaa wametoka mbali na wanasafari ndefu pia.

    [​IMG]

    Naomba kuwasilisha
     

    Attached Files:

  2. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2012
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,802
    Likes Received: 1,062
    Trophy Points: 280

    Hivi kuna mtu bado anaaamini haya mazingaobwe ya CCM???
     
  3. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,627
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    Hapa dhahiri shari ni EYE CONTACTS TU.............................MIND HAZIJA-MEET KABISA HAPA..............na ingekuwa upenuni nadhani WANGEZICHAPA KAVUKAVU............(tafadhali usigeuze mada)

    hATA hIvYo Mzee MAPA-SLEEP aliwahi kuniambIA kwamba katika siasa hakuna adui wala rafiki wa KUDUMU
     
  4. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,627
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    Ooops................nimeangalia Vizuri Edo Boy inaonekana macho yake yameshindwa kumuangalia Six in mutas mutandis .............which tells a lot in eye contact's philosophy (evasive eyes)......................
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Una mcheki mzee wa Gombe aka Wassira hapo pembeni alivyoinamisha kichwa chini anawacheki kwa chati, si shwari kabsaa
     
  6. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,180
    Likes Received: 8,708
    Trophy Points: 280
    Hata hiyo mikono inaonesha siyo "warm hand shaking". Ili mradi tu.
     
  7. K

    KIFILI Member

    #7
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Halafu sam six anaonekana kama anauhofia mkono wa lowassa!...mambo ya mwakyembe yamewatisha wengi!
     
  8. K

    Kwameh JF-Expert Member

    #8
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 595
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 80
    Uso wa Wassira unaonyesha hii scene iliyoko mbele yake ni awkward, yuko embarrased anajifanya
    haangalii, si unajua ukiwa unapatanisha wachawi, Lowassa katoa mikono miwili kizushi, anamheshimu Sitta na kwa kweli
    hajawahi kujibu madongo yake, Sitta kamkazia uso hataki unafiki, he has nothing to lose CCM hawam mind
    na hawawezi kumpa tiketi yao anyway, so hajali, katoa mkono mmoja maana ashasema yeye ki umri na uzoefu
    ni senior katika cabinet yote.
     
  9. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #9
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Lowassa mikono yake inatetemeka,ni mgonjwa wa ugonjwa gani sijui,pasco lowassa aliambiwa na mtu mmoja eti kuna dawa anatumia toka indonesia kutibu kinachomsumbua. mikono yake lazima ipeane support!
     
  10. M

    Mamatau Member

    #10
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huu ndio ukweli. Lowassa kafumba macho na Sitta kakodoa. Wanaoneana haya!!!
     
  11. M

    Mamatau Member

    #11
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa ugonjwa unaomsumbua ambao hata alipokwenda Nigeria na Bibi shellukindo aliambiwa na mgaga ni bora akashughulikia maradhi aliyonayo kuliko kuuwaza urais. Hapa ni kheri akaendeleza utamaduni wa kupeana mikono na wote aliokoseana nao kwani maisha ni mafupi sana kwa wote na hivyo kutafuta suluhu ni bora!!
     
  12. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #12
    Jan 24, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Naona kama Tyson yupo Tayari Tayari kwa lolote litakalo tokea,huwezi jua!
     
  13. B

    BUBE JF-Expert Member

    #13
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 841
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mimi NIlikuwa najiuliza mbona vidole vya EL vimenyooka wakati vile vya Sam six vimekunjwa kuzunguka kiganja cha EL. Kawaida unapomsabahi mtu ukiwa upo half interested huwa hujali kum-feel kiganja kizima kama alivyofanya EL dhidi ya Sam six. Nadhani hapa EL hajapendezwa na encounter ya namna hii, alitamani wapeane 'the crocodile smile' kwa mbali bila kushikana mikono! Mpiga picha nae amekuwa mzushi kwa kuilenga mikono ili wadau tupate ujumbe kupitia style hii ya kusalimiana
     
  14. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #14
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mwangalie wassira yuko read kuamulia wakiamua kuzichapa!
     
  15. M

    Mr. Bigman JF-Expert Member

    #15
    Jan 24, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Be careful, hawakawii kuchakachua! Kila jambo
     
  16. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #16
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,950
    Trophy Points: 280
    Duh Six lazima kachukua tahadhari zote wasije wakamwakyembe.

    [​IMG]
     
  17. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #17
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Du!Huu mchezo alieufaidi sana ni Tyson.
     
  18. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #18
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa walio makini sana ebu angalia mikono ya Lowassa na mikono ya Six. Lowassa hajakunja kiganja ili kupokea kiganja cha mwenzie Six. This gesture tells a lot but in short ni kwamba Lowassa amelazimishwa na mazingira kumsalimu Six vinginevyo salamu yake haipo kabisa rohoni. Six anaonekana sasa ameanza kuamini kwamba huyu bwana ni strong and as time goes he will conclude that ED is the next head of state.
     
  19. m

    mbano Member

    #19
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaoneka kama wanaenda kuomba Msamaha kwa Sitta.Kaanza Lowasa na Wasira anafatatia.
     
  20. a

    african2010 Member

    #20
    Jan 25, 2012
    Joined: Mar 31, 2010
    Messages: 93
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Tupige Magoti TUSALI.
     
Loading...