Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa na siasa za makanisani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by lukatony, Sep 27, 2011.

  1. l

    lukatony JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ama kweli mbio unazokimbia kuelekea urais hakuna anayekufuata!!!!!

    Tarehe 13/11/2011 nimeshitushwa kutangaziwa kwamba mheshimiwa Edward Ngoyay Lowassa atakuwa mgeni rasmi kwenye hafla ya harembee ya kanisa langu parokia ya Nundu-Mwanza.

    Hakika umejipanga ila watanzania hatukutaki, amini!
     
  2. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #2
    Sep 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    mimi naamini kabisa lowasa anatafuta huruma ya jamii hasa kupitia madhehebu ya kikristo na kiislamu lakini hatafanikiwa kamwe
     
  3. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,799
    Likes Received: 624
    Trophy Points: 280
    huyo paroko hamjui askofu Dr. Ruwaichi atahamishiwa ukerewe tena kisiwa cha saanane..
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Pengine Lowasa kama muumini sioni tatizo la yeye kuarikwa katika hilo kanisa sidhani kama ni lazima tumfikirie vingine zaidi ya kwenda kufanya ibada na kusimamia harambee.
     
  5. M

    Marytina JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kwa CCM hamna aliyebora kumfikia Lowassa
     
  6. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona Rostam alishawahi kualikwa kwenye harambee kanisani pamoja na yeye kuwa Muislam na isitoshe Fisadi? Acheni chuki binafsi.
     
  7. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    kuwa fisadi hakumyimi fursa ya kuingia kanisani au msikitini,bali yale ni mambo ya kiroho tuu hivyo sioni ubaya endapo kama hatanunua utashi. NA SIDHANI KAMA ANA NGUVU ZA KUNUNUA UTASHI WA KANISA KWA FEDHA
     
  8. CR wa PROB

    CR wa PROB Senior Member

    #8
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mwacheni Lowasa wa Watanzania afanye kazi ya Mungu vizuri kabla pazia la hekalu halijabomoka!!! Nawajua enyi watanzania wenzangu ni wepesi kulaumu ila wazito kushauri na kushiriki!! Na nadhani mtoa mada una matatizo yako binafsi na huyu Mh Lowasa, ina maana mesahau mazuri aliyoyafanya enzi zake akiwa kwenye mifugo????

    Mungu ibariki Africa, Mungu Ibariki Tanzania na Mungu mbariki Lowasa!!!
     
  9. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ubongo wako wa kuchomeka? Saanane tangu lini kipo ukerewe au unataka uonekane tu unaujua mkoa wa mwanza
     
  10. R

    Robert kivuyo Member

    #10
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari za uvumi toka Ar zinasema ex mp wa tz awamu ya 4a alionekana jana kanisani kwa Ngurumo akiwa na bible plas tenzi za rohoni.EL alionekana akiwa viti vya mbele pia alisikika zaidi wakati wa mapambio kushinda wenzake.Pambio lenyewe lilimbwa Sitarudi tena Misri naenda kanani.Baadaye alionekana akiongozwa sala ya toba huku akitoa ahadi jpili ijayo atatoa ushuhuda wa kufedheheshwa sana kuaibishwa sana kusemwa sana.na pia atajiunga na kwaya ya wazee na atakuwa mweka hazina.JE MWANA JF HILI LIMEKAAJE
     
  11. c

    chief72 JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni haki yke hata kuabudu jiwe,mti au nyoka nk
    Pili anaamini kuwa yeye ni presdent ajae,
     
  12. E

    ESAM JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Hiyo safi sana ila akumbuke kurudisha vyote alivyochukua kwa njia ya ufisadi
     
  13. BBJ

    BBJ JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Anafikiri watanzania tunadanganyika.
     
  14. siemens c25

    siemens c25 Senior Member

    #14
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    changa la macho hilo.
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    amefanya vema. sasa akumbuke mwenzie zakayo,yule mtoza ushuru. siku yesu alipoingia nyumbani mwake, alimuambia 'na ikiwa nimemdhulumu mtu mali yake nitamrudishia kwa faida'. arudishe kwa profit malizote alizochukua isivyo halali. mungu ambariki sana
     
  16. N

    Njopa Senior Member

    #16
    Oct 17, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ngurumo ya upako na Joshua Nigeria ni timu ya waabudu shetani, Mapepo matupuuuuu!!! wahsindwe na walegeeee katika Jina la Yesu wa Roman catholic amen
     
  17. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #17
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,148
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Kwani ameshapona?
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    kwani ufisadi ni ugonjwa shemeji?
     
  19. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #19
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,106
    Likes Received: 5,298
    Trophy Points: 280
    Ngurumo ya Upako ni agent wa shetani, Lowassa atuambie kawafanya nini Wanyakyusa, Mwandosya na Mwakyembe?
     
  20. naninibaraka

    naninibaraka JF-Expert Member

    #20
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    post topic zenye mashiko,swala la dini au imani ni maisha binafsi ya mtu na Mungu wake...
     
Loading...